Ớ, sao chả thấy dân A4 đâu nhỉ ?

ark

Active Member
Thi IELTS tất cả ngồi cùng phòng à :-O
Tiếc quá, hôm đó ko đi thi để xem A4 "tiếng lành đồn xa" ;))

b.k

Khuyên thật lòng nhé !!! post bài lên đây chán òm à !!! Thật đấy !!!Mặc dù là dân A4 nhưng cũng phải phát biểu câu đấy !!!

Father con white dog kia, mày mồm kêu chán mà ko thèm làm cho nó hết chán đi à--> phản quốc bà con ơi! X(
mai đến lớp vợ mày xử lý :-(
Có mỗi quyển nhật ký lớp chuyền tay nhau đọc chán ốm, hay là nhật ký luôn cả trên này cho nó vui hả chúng mày :? ,hề hề ko sợ thầy cô biết đâu :q:

huyentrang

Member
cai phương noi cung co cai dung.lop minh chang thay dau quay di quay lai dc vai dụahon nua cu post bai len cac bac toan noi chuyen dau dau y dau co vao chu de chinh dau!

Hic, em đâu fải là loại ăn nói khéo nên cũng chẳng bít fải viết cái quái giề :-(
Như em đã nói, hay là viết quách cái nhật ký lớp lên trên này nhỉ :>
Chị Ruồi start đê! :D

huyentrang

Member
nhật kí lớp hàng ngày của 11a4 nào!

he he tui thay lop minh chan qua day ,chang soi dong teo nao ca!lap ra cai nay roi hang ngay moi ngươi nho len nhe!
noi dung la nhung gi minh cam nhan ve buoii hoc hom do hay nhug\n thanh vien trong lop.cung co the xa nhung buc xuc ra nua de lop minh doan ket va hieu nhau hon,ok!

Hừm, hôm nay có gì nhỉ :-B có mỗi 3 tiết bọ:
Tiết 1+2: Toán :-( như thường lệ, tui học trong lo sợ, vẫn còn thấy hãm cái hôm bị gọi lên bảng bất thình lình--> đến giờ vẫn chưa hoàn hồn :9 (nam mô a di đà phật, à, wên theo đạo thì fải Amen chứ nhể :D ). Eo ui, ko biết Mrs.Phượng Anh có như cô Hà ko nhỉ (nhìn đồng hồ rồi lạnh lùng tuyên bố, cả lớp lấy giấy ra kt 15' :-S sợ wa sợ wa). À mà dạo này giời ấm roài, ko dc ngắm những bộ cánh Elizabeth hơi bị điẹp của cô nữa nhể chẹp chep. Sắp nghỉ Tết roài, tao cá 99,99% là tuần sau sẽ có kt 15'--> liệu mà chuẩn bị tinh thần đi :cool:. Thi HK xong rồi tao cứ thấy rã đám kiểu gì ý chúng mày ạ, vừa học vừa ngáp như con thiếu thuốc (buôn ngủ wa, I-| )
Chuyển tiết: Phù, như trút dc gánh nặng , mà sao hôm nay hành lang vắng lặng quá ta (chả thấy bạn nào có nhu cầu đi qua nhỉ =)) ). Ối dồi, wên mất môn Sử, bỏ mie, hôm nay mà kt thì đứt, học thoai học thoai (5' sau)
Tiết 3: Sử Lo hụt roài chúng mày ơi, hôm nay lớp mình sành điệu ghê, cô vừa mới nghía vở của Thuỳ Anh & fán :kt 15' , tuần sau kt tiếp, thì cả lớp nhẩy hết lên biểu tình ko kt mới sợ chớ, tao cũng ko ngờ lớp mình hôm nay mấu thía =)) , đến cô cũng fải bất ngờ (hé hé) & cho 1 câu tuyên ngôn rất ấn tượng...(gì thì tao ko nhớ con nào nhớ thì oánh vào :-B ). Nhưng.. đấy chưa hẳn là đã kết thúc, ối dồi ôi, nhìn kia, cô đang giở "Sổ Tử" ra (thoai roài :-( ) Nam mô, í wên Amen hỡi Giàng, phù hộ độ trì cho con ko fải lên bảng, hôm nay con mải chat chit wa nên chưa học dc chữ nào--> lên bảng có mà chít :q: ) WOO HOO, cô rà tên sang trang sau roài chúng mày ơi , yê thoát! Chẹp, hôm nay bạn Hồng Hạnh bị đưa lên "trảm" nhưng cũng may là bạn ý học rồi nên thoát+ăn 1 con 9. Cứ tưởng thế là xong, ớ cô lại rà sổ sang khu vực của tao, kíu kíu :-(. Ô, có đứa giơ tay kìa, À há, Milkyboi hum nay dũng cảm wa hé, cô chưa gọi tên đã phi lên bảng roài--> chẹp chắc thằng bé mún lấy con 10 đầu xuân đây (hôm nay thử oánh con đề số 10 dc ko nhỉ, hí hí hí =)) ) Khiếp cái thằng "Sữa" này đọc 1 lèo với tốc độ máy khâu gọi = cụ, làm tao vừa quay xuống buôn với Mrs.7 quay lên đã thấy nó hớn hở về chỗ roài :-B. YEAHHHH thế là thoát, học thoai ;) ớ, lại buồn ngủ nữa rồi I-)) tiết học có lẽ sẽ trôi qua ảm đạm nếu như con chồng em (con "Chó Trắng" ý) nó ko nghĩ ra cái trò make up cho mấy ông Hít le, hay thủ tướng Đức, Anh, Mỹ gì gì đấy ở trong sách giáo khoa.ỐI dồi, trong các ông mặc com lê sành điệu thía kia mà nó với con "Cun Cút" làm cho ko còn là người nữa (cho mấy ông ý mặc Bikini, áo quan họ, thổ dân v.v...lại con vẽ thêm 1 số cái ko đáng vẽ vào nữa, làm tao lăn ra cười như con dồ =)) ) trông như mấy lão thần kinh hớ hớ hớ
Oái, trống rồi kia chúng mầy, té thôi, í chào cô cái đã ---> In The End
Thoai, tao oánh mỏi tay lắm roài, ko đánh nữa đâu, xuống ăn cơm đây
Để chúng mày con fải thao thao bất tuyệt nữa chớ
IEM XIN HẾT! :cool:
Kí tên: Nhẻm Quassimodo

ông rỗi hơi ah?(hôm nay thằng nào bị gái lùa vào wc đấy nhở, hố hố hó) =)) à mà thoai cứ vô tư đê :D
Ô hay, 2 ngày thấm thoát trôi wa mà ko có đứa nào chịu update, hứ! tao chỉ nói qua qua hôm nay thoai đấy, chúng mày cũng fải oánh vào chớ, lười vãi!
Hôm "lay" 29/1/05
T1+2: cả lớp đang đau mề vì tin đồn kt 15' đứa nào ác mỏ tung ra :q: thì ...
WOO HOO!!!!!!!!!! CÔ HÔM NAY BÙNG DẠY HỌC CHÚNG MÀY Ạ :D :D :D SƯỚNG WE' HÉ HÉ HÉ, suốt cả buổi tao nhìn đâu cũng thấy chúng nó ngồi buôn, chả có đứa lào thièm đếm xỉa đến tao cả hứ :? . Thế thoai, lại lôi dấy bút da để vie~ tranh hentai cho chúng mầy xiem (hớ hớ =)) )
Chuyển tiết: tao với con Chó Trắng lại ra hành lang đứng fơi nắng cho tóc đỡ đen (lởm !) =))
T3: Vít Vít Vít, Xuỳ xuỳ, ấy chít, mải lùa vịt suýt wên đứng lên chào thầy :-B
T3 cũng chả có rì, nếu đứa nào thấy có rì hay ho thì bổ xung, cả tiết tao ngồi vẽ nên ko bít :?
Ra chơi: Hừ, chả có cái phít gì, đá cầu, đá cầu and đá cầu và thỉnh thoảng fải canh bà giám thị, hix hix
T4:
thôi mỏi tay lém, ko oánh lữa, kệ chúng mầy :q: :-B

Hứ, mấy ông là ai mà tự tiện vào đất này =))
Mà tôi cũng nản roài, ức quá, bảo thằng Ark xoá fắt kái nầy cho xong ,huhuhu
F**K!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

ark

Active Member
Chưa biết ai mới là người phá hoại đâu :)

Thà nhiệt tình trong ... vô vọng ( khổ thân A4 ) còn đáng tự hào hơn đứng ngoài chỉ tay 5 ngón mà chẳng chịu làm gì :)

1,2,3... đoàng, bùm chéo, iem tự tử đây

Bác Ark nói chí phở (kể cũng thấy vô vọng thay cho kái số iem =(( ), nhưng mờ xao bi h tự nhiên thấy trống vắng+buồn tủi qué hè, hu hu :-( he he he =)) hixhix :-(
Còn có nơi nào cho tấm thân già nầy phiêu bạt đây...... :d: :d: :d: :d:

b.k

oài oái oai oai ---> hì

:-B Khổ thân con vợ em , một mình chống mafia , để chồng lên cưu vợ nhá !!! Được làm hero của vợ thì thế nào nhỉ ---> cảm giác nói xong câu này thấy chuối rụng lộp bộp ---> hix hix ... :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000