Ớ, sao chả thấy dân A4 đâu nhỉ ?

[7]

Tên đó là Nguyễn Thanh Hải :D
Em gọi là anh cũng ko đúng lắm vì cậu ấy sinh năm 1989 (tức là = bọn em)
Còn mail thì fải để hỏi sau vì bạn này có vẻ ngoan nên chắc ko có email :cool:

em đâu có ý đó X-(
chẳng qua là thằng này nó suốt ngày học hành nên làm gì thời gian đi net
--> có email cũng bằng ko --> có làm giề ;)

girlfan_raul07

hoa ra la the a? nhung cu goi la anh cho phai phep! khong biet anh y sinh ngay bao nhiu ha chi? em sinh dau thang 11, nho lai kem em thi bun cuoi nhi? cu hoi ho em dia chi mail nha, nho dau lai co! thong cam may em dang dung chang hieu sao ko danh dc dau.

sieusaominhngoc

Bẹn thân của tớ hùi cấp 1 đấy, ngày xưa vẫn hay viết thư cho nhau nữa cơ! Nhưng bây giờ thì hết rồi :(:(:( hổi bẹn ý xem còn nhớ bẹn Minh Ngọc ko nhé ^^

sieusaominhngoc said:
Bẹn thân của tớ hùi cấp 1 đấy, ngày xưa vẫn hay viết thư cho nhau nữa cơ! Nhưng bây giờ thì hết rồi :(:(:( hổi bẹn ý xem còn nhớ bẹn Minh Ngọc ko nhé ^^
MN nổi tiếng thế ai mà quên được :D :D :D

eu_te_amo

Úi trùi ui chị QA ơi!Em mới chỉ đoán là thằng Hải thôi mà chị đã lên đây quảng cáo toé loe thế à!Nhầm thì chít em đấy!

b.k

Dân à còn có Kẹo này nhá !

Sorry đã để vợ đơn côi , lẻ bóng ở chốn đông người này ....chồng đã lên với vợ đây rùi . :p

à há

Chồng em lên dồi đấy hử làm cái thân già này phải đợi mãi ;;) , bố bà sao ko lên sớm hơn X(
gìơ này mới vác mẹt lên, huhu :-(

snowfromheaven said:
Chồng em lên dồi đấy hử làm cái thân già này phải đợi mãi ;;) , bố bà sao ko lên sớm hơn X(
gìơ này mới vác mẹt lên, huhu :-(
he he có tớ với HD ở đây chơi với cậu rồi còn sợ gì nữa :) :)

eu_te_amo

Chà!Em Chuối đây muh!Phải dùng nick này để post bài vì đăng kí mãi ko được!Nhục lắm cơ!Thế a4 còn ai huy động hít vô đi cho nó nhộn nhịp!^^

eu_te_amo

Tao cũng chịu!Có phải đứa nào cũng bít cái nì muh vào đâu giời!Mày lập topic thì phải chịu khó đi hô hào chứ!><

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000