Noi^ quy di tap o? san Van Phuc'

SkelballCVA

Member
hố hố :D sợ em quá cơ....!!!!hoan hô ban MY đã thắng trog cuộc đọ tay nảy hết cả lửa với anh hahahaha:)) :))
...lam_phi_tieu...

SkelballCVA

Member
mịe,mày còn câu bài ác hơn anh lại còn nói nhiều...thích ý kiến ý cọt ko?....téng chít mày h!!!!!!!!.
Các iem cứ hỏi nội quy tập ở VF thế nào,cuối cùng có đứa nào đi đâu.hôm nào cũng chỉ thấy có vài mống.hom nay đi tập có khoảng hơn chục mà có đến 4,5 thằng Ba ĐÌnh,thêm anh nữa là 6 thì phải.còn được có 7 thằng CVA--->chán >_<
...lam_phi_tieu...

nenu_aloha

Member
hôm nay nữ tập mà anh, có đến đc VF đâu? Mà anh nói nữ hay nam???

@ Dung: thi thoảng cũng phải lao lực một tí chứ em... ^^, chị là người bt mà... =))

@ anh Thịnh: anh ko phải mách léo nhé.... >__<

ZLO2C said:
ông lâm con my con V.anh câu bài điên cuồng.....hãm lại chút đi....
điêu vật ... dạo nài là còn hãm rồi đấy :p :))

@ Dung: thi thoảng cũng phải lao lực một tí chứ em... ^^, chị là người bt mà... =)).
bạn My mắc lỗi về dùng từ ko đúng chỗ =)) =)) =))

thu' nhat": em ko danh' duoc tieng' viet'... vi` sao?...va` cunG~ ko ti`m ra cho~ dnah' teing' viet...
thu' hai: gi`o tro? di chac' chan' thu' 2 6 tran van phuc' cun~G se~ dong ^ :)

H

HoangPhiHong

Guest
to anh Lâm: xin lỗi anh vì sự phũ phàng của thực tế br CVA.toàn bô đội bóng CVA chỉ có 7 mống.a muốn hơn cũng ko được a ah.Đừng hy vọng lớp 12 đi tập mà 11 chỉ có vậy.may ra khối 10 năm nay khá thì còn có chút hy vọng

basketball_no_1 said:
thu' nhat": em ko danh' duoc tieng' viet'... vi` sao?...va` cunG~ ko ti`m ra cho~ dnah' teing' viet...
thu' hai: gi`o tro? di chac' chan' thu' 2 6 tran van phuc' cun~G se~ dong ^ :)
Giang oi , có cần tao chỉ cho kô , hahahah , hôm nọ mày mo` mãi mới ra được đấy , k3k3k3k ,=> cái này phải gọi là Colombo tìm ra Châu Mỹ, k3k3k3k

live-or-die

Active Member
HoangPhiHong said:
to anh Lâm: xin lỗi anh vì sự phũ phàng của thực tế br CVA.toàn bô đội bóng CVA chỉ có 7 mống.a muốn hơn cũng ko được a ah.Đừng hy vọng lớp 12 đi tập mà 11 chỉ có vậy.may ra khối 10 năm nay khá thì còn có chút hy vọng
mày ko gọi đc mấy thằng tùng gia lâm ,vuơng đi ha em.....co j nhờ huy lùn gọi hộ.....

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000