Noi^ quy di tap o? san Van Phuc'

Xin cac' tien` boi' chi? ro~ noi quy viec di tap o? san Van Phuc' cho hau^ boi' biet'....Vi' du nhu hom nay troi` mua thi` co' di ko? hay the' nao`.....Chu' tin`h hinh` nay` thi` em chi? bit ngoi` nha`lam` hinh` nhan^ bang` vai? cau` het mua thoi^( Vua` roi` lam` mot con nhung mua* van~ ko het chi? ngot thoi :) Con hinh` nhan^ dau` tro`n tron` mat cuo`i cuoi` nhin` ngu vat va~ :)) )
Cac' anh noi' ro~ noi quy gio` giac' de? bon em thuc hien xin cam? on :))

SkelballCVA

Member
chẳng có nội quy gì hết,miễn là nhiệt tình,đến đúng h,sớm hơn càng tốt,kèm theo xiền là được...:)
...lam_phi_tieu...

nenu_aloha

Member
ăn gian, đội nữ có 7 người mà phải đóng 40 nghìn á...? chia theo đầu người mà đóng...giống bạn Sơn hôm nay định ăn chạn tiền nhá... mày mình phát hiện ^^

hum nai cái Giang phải thu $ nên muốn nói đến nội quy chi $ ạ :)) ...
dù chia theo đầu người rồi nhưng mà đội nam có vẻ nghèo wa' :))
vì thế vận động các bạn đi tập mang mấy K đi để còn đóng $

H

HoangPhiHong

Guest
nói chung là để tránh tình trạng lười tập.ta nên đưa ra những hình phạt và đánh vào tài chính càng tốt.Đội nam giàu lém các bạn nữ đừng khinh.riêng Linh là boy hoàn cảnh cấp độ cao,vượt khó chơi br là tốt rùi.mong các bạn đừng bắt Linh đóng xiền

SkelballCVA

Member
sao nenu_aloha bít bình thường anh ko bênh con gái?hehehehe mà nói chung anh chẳng bênh ai cả..cứ công bằng là tốt nhứt..
,,,lam_phi_tieu...

nenu_aloha

Member
tốt à nha..... >__<

em có ý kiến, ko đánh vào tài chính đâu, hu hu, em nghèo lắm à, có j các anh các chị bẳt em chạy phạt còn hơn...

SkelballCVA

Member
đấy đấy thảm nào nhận mình có thể lực hơn cả anh hĩ hĩ :)) h mình mới bít là hay bị phạt chạy hĩ hĩ:)
...lam_phi_tieu...

Đội nam giàu lém các bạn nữ đừng khinh
pomeloes xài $ polyme ... giàu lém :))

riêng Linh là boy hoàn cảnh cấp độ cao,vượt khó chơi br là tốt rùi.mong các bạn đừng bắt Linh đóng xiền
vì bạn Linh cũng ở trong pomeloes ... (giàu lém) ... nên ko có ngoại lệ :))

SkelballCVA

Member
nenu_aloha said:
=)) =)) =)), ko dám ạ, em hay chạy phạt hộ ban ý mà, còn em ... ngoan lắm...!!! ^^
=)) thanh minih là thú tội hĩ hĩ hĩ=; .thôi anh ko dám đọ tay với iem nữa đâu,rút lại lời thách đấu nha=))

nenu_aloha

Member
đúng là biết người biết ta, trăm trận trăm thắng.... =)) =)) =)) =)) =))
ở đời phải biết mình là ai chứ.... !!! ^^ :p

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000