Noel 2006

Status
Không mở trả lời sau này.

Ohlala

Member
hyz...hóa ra Noel của mình ch­u*a fai? là tệ nhất....mong Noel năm sau sẽ đẹp hơn :)
@ a.Sơn: thế muh hok nói trc' để e ra xem...hic hic :((

chẹp...bạn Tú...hám xiền...;))
Noel của anh Sơn zui thế....đốt chứ j` hả anh?....^^
thế ko hám à ;;) đời ai chả hám tiền =)) đi chơi thì tốn kinh tế =)) thà xem người # đi chơi =)) =)) xem người # chen lấn xô đẩy mà tiền đút túi có hay hơn ko :-j =)) [-X thảo nào tên DK =)) =)) noob =))

Ohlala

Member
chắc em í tưởng bạn Tú đi móc túi hum Noel....=)) =)) =))

7 màu said:
thế ko hám à đời ai chả hám tiền đi chơi thì tốn kinh tế thà xem người # đi chơi xem người # chen lấn xô đẩy mà tiền đút túi có hay hơn ko thảo nào tên DK noob
ko hám = bạn Tú......tiền chưa fai? là tất cả....nếu như vì tiền mà bạn Tú chấp nhận mất đi 1 niềm vui thì [-(
như Noel niềm vui của ah Sơn & Noel đc đút tiền của bạn Tú thì cái nào hơn?
thui nói hẳn ra là ko rủ đc bạn H đi chơi nên Tú đành....=)) =)) :p

Noel qua 1 cách vô cùng .... Sắp bước sang năm mới,ko biết nó còn .... đến thế nào nữa TT__TT Lại còn Sn ... với Valentine day nữa chứ TT__TT Chúa ơi,sao ko để con chết đi cho rồi TT__TT Hôm nay ở cổng chính,tưởng mất cái USB,xém tí nữa định lao vô cái xe buýt ,tuyến 14 thì phải :-? May mà con Doan chạy kịp đến trả lại mình ko thì ;)) khối ng` phải hối hận >:)

thèng kia,yêu ai nhớ ai đấy B-) Khai đê B-) Mai phải báo với 5 con thỏ mới đc ;)) Mà này,tội gì ở nhà tu thân,31 đi chơi ko B-) Ngày cuối cùng của năm cũ đấy, phải đi ;;) Rủ thêm mấy đứa nữa mới đc 8-> Nhưng đi đâu nhỉ :-?

ngày cuối cùng thì đến nơi nào cuối cùng của Trái Đất >:) cuối cùng của cuộc sống ;)) mà có khi cuối cùng của....... mỗi ngày á =)) =)) =))
ôi zời :"> Tiếng Anh có gì khó đâu T_T ngợi nhiều T_T phải tin vào bản thân :"> ít nhất là...... trên 5 hoặc 6 :)) :p ^^

BATDAN

Member
Em bé nhà chú Trọng trông yêu quá Em Bờm có ước cũng chỉ ước những điều ngây thơ trong sáng chứ không như mấy anh chị, toàn dùng điều ước của mình để hãm hại nhau :( :(
Cái ảnh trên chú chụp lâu rồi (Noel 1999->2000) khi em Bờm tuổi rưỡi. Nay em 8 1/2 rồi, chỉ ham mê internet-surf và games-download cả ngày là giỏi, mất dần cái ngây thơ rồi. Vừa sáng nay, em tìm đâu ra cái FlightGear download xuống đến hơn 800Mb, chạy đến nửa tiếng đồng hồ, hư quá.

Quà tiếp chào sylvester và chúc vui vẻ này: %%- %%- %%-

--> BJH-continue

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000