Noel 2006

Status
Không mở trả lời sau này.

U.F.O

Active Member
Hí hí nói tiếp bài trên

Em ước ông già Nô el cho cháu thành.. 3 điều ước
=))

Ngại đọc lại quá có ai ước nhu tôi k0 =))

HaThu

Member
thì xin ông già Noel trừ khử gã đi >:) =)) dùng điều ước của U á Hà Thư :)) zlatanvn vẫn giữ điều ước của zlatanvn =)) :"> :p ^^
Bụng dạ người này cũng không tốt hơn đc là bao nhiêu. Ông già nôen có cho điều ước thì cũng không bao giờ cho những kẻ xấu bụng, của người phúc ta đc toại nguyện :p

Ohlala

Member
sắp đến noel ....xem nào...còn 5 ngày nữa đến noel roài...^_^......120 tiếng nữa.....:)
nhớ xem mình có kỷ niêm nào dưới noel hok nhỉ....chắc là ít....nhưng hok fai? là hok...!...>_^
hùi noel cấp II...đi học về qua Nhà thờ lớn...không khí tuyệt thật!...nhớ thế...cấp II...:p
vẫn ju~ 1 mong muốn hok bao h thành hiện thưc....được way trở lại ngày xưa! :( :((

ngày xưa ơi à >:) Noel năm ngóai :"> "mặc người ta nói" :"> ta vẫn đi làm kinh tế :)) kiếm chút đỉnh :"> nhìn thiên hạ chen lấn :)) >> năm nay chắc vẫn thế ;)) =P~ trông xe tiếp :p ^^
đi cùng hok????
;)) thick thì okay >:) sợ ko dám thôi ;)) tưởng 10h là ko dám ra khỏi cửa =)) mà dám lên Sapa ngắm tuyết đêm Noel ;;)
Bụng dạ người này cũng không tốt hơn đc là bao nhiêu. Ông già nôen có cho điều ước thì cũng không bao giờ cho những kẻ xấu bụng, của người phúc ta đc toại nguyện
=)) ôi zời thế này cũng là xấu bụng :)) =)) :)) ông già Noel cũng ko cho U đâu :"> :)) ^^

kiwi_vn

Active Member
He he . Giang hồ phản đối ghê gớm nhỉ . Giờ xin rút điều ước được ko nhỉ ? he he , cháu của ông tự dưng được nghỉ hôm đó , có mấy mánh từ Úc về rủ cháu đi chơi , cháu ko đi cũng phí :D , giá mà hôm đó trời nhiều nắng , có mưa rào , để cháu mang 1 cái áo mưa rộng rộng nhỉ :D

Ohlala

Member
ngày xưa ơi à >:) Noel năm ngóai :"> "mặc người ta nói" :"> ta vẫn đi làm kinh tế :)) kiếm chút đỉnh :"> nhìn thiên hạ chen lấn :)) >> năm nay chắc vẫn thế ;)) =P~ trông xe tiếp :p ^^

;)) thick thì okay >:) sợ ko dám thôi ;)) tưởng 10h là ko dám ra khỏi cửa =)) mà dám lên Sapa ngắm tuyết đêm Noel ;;)
trông xe ở đâu thế?...tớ đến phó nháy vào pô ..... =))
ai bảo 10h là hok dám ra khỏi nhà thế?....

ờ thì cứ đi nháy =)) =)) plz >:) =))
đứa nào nhắn tin bảo 10h là ko đc ra khỏi nhà :-w >:) mâu thuẫn =)) =)) ( càng nghĩ từ "mâu thuẫn" càng buồn cười =)) =)) ^^ =)) =))=))

HaThu

Member
Em bé nhà chú Trọng trông yêu quá Em Bờm có ước cũng chỉ ước những điều ngây thơ trong sáng chứ không như mấy anh chị, toàn dùng điều ước của mình để hãm hại nhau :( :(

kiwi_vn

Active Member
He he , Em Vân được đấy , anh cũng chưa ôn thi , sắp thi rồi , 1 tuần & 16 trình , nhưng quen thế rồi , tối mai Noel lại nằm dài , đơn giản : Khóa trực :D

Hờ hờ, xong vụ Noel của em roài TT^TT Định đi nhưng lại có chuyện :(( Cơn ác mộng đêm Giáng Sinh :(( Thế này T2 đến trường với con mắt sưng húp oi` :(( Cô giáo ác ôn :((
Anh Tú đợi Noel sang năm nhá :"> :)) =))

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000