Những người đẹp DOLLY thế kỷ 21

Lucifer

Active Member
:-< cái này thì
đa phần con gái thời nay vậy mà
gọi là gì nhỉ
teen 9x 8x ..........

thì style mỗi ng khác nhau
em ko coi đó gọi là đẹp
Dolly là theo thị trường trào lưu mà :))

xinh thì công nhận là xinh
nhưng đúng là DOLLY thiệt, có thể là theo kiểu sau:

Đầu + tóc: ép, cắt mái tỉa hoặc đuổi
Áo: thun bó + sơ mi ngắn
Quần: cạp trễ

nói chung thì ở giữa càng hở nhìu càng tốt. Xinh thì nhìn cho sướng mắt chứ thực ra mình ko thik mấy trò này. May bạn gái mình nó chất phác đáng yêu :x

baby love

Moderator
uh`
xinh thật:D
nhưng đú quá
con gái ý
là cứ phải ngoan ngoãn, hiền lành thôi :))
:|gầy tong teo nữa
trang điểm đậm nữa:|
mà nhìn em nào sao cũng có kiểu tóc giống nhau lại cười giống nhau nữa :|

mà nghe Dolly tưởng toàn những người nổi tiếng TG:))

Hum nọ được bạn gửi cho cái link nói về tình trạng nhiug girlteen tự chụp ảnh up lên mạng...chẹp chẹp đọc xong nhìn mí hotgirl nì với cái nhìn khác lun:)):))...đúng là cái đẹp chỉ để ngắm chẳng lôi ra mà ăn được:D...vì vậy hỡi đồng bào...hỡi cả nhà...em đi ôn Toán đây để chiều còn thi:)):))

p3yeu

Member
ngta chỉ hướng tới cái đẹp mà cũng lắm đứa lôi ra bàn
ngta thế nào kệ ngta chứ :)) ngta làm tn để ngta thấy tự tin và xinh đẹp trong mắt mọi ng` là đc
với lại mình có chơi với mấy ng` này đâu mà fai nhận xét :D rỗi hơi thật í :(

p3yeu

Member
cái đáng bàn là những đứa chạy theo bề ngoài ;) đầu óc thì trống rỗng,chứ ko fai ngồi đây mà soi nó ăn mặc thế nào,để kiểu tóc ra sao chụp ảnh ra sao =)) bề ngoài hay ho tn
có thể họ xinh họ đú họ ăn mặc fong cách jong' nhau make up cùg kiểu nhưng họ có tài thật sự hay cá tính trong tính tình thật sự thì sao

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
connekboy said:
ko nên vơ đũa cả nắm như thế
em cũng biết về nh~ em kiểu này,tự tung ảnh mình lên mạng,rồi...lập hội đú,đc coi là hotgirl ,, nổi rầm rầm....v.v...
nhưng lại nhìn thấy ảnh của chị hàn bik vân trong này..em thấy cực kì khó chịu..vì ai đó ko hiểu kĩ mà đánh đồng chị vân với nh~ đứa con gái kia đc!!chị vân xinh,hiền,ko đú đởn..chị ý đc mọi ng` yêu quý..hữu xạ tự nhiên hương thôi...chị ý thực sự ko tầm thường như bọn kia đâu:(:(:(
mà công nhận còn lại là mâũ số chung,em nhận ra cái lĩnh học cùng hồi cấp 2,
học kém,lên cấp 3 bắt đầu hư,..nh lên cấp 3 thì..chuyện học kém hay ko,ngoan hay hư, ko còn quan trọng nữa,nó có cái danh hiệu mĩ nhân j` j` rồi+_+

Sit

Member
chỉ vì người ta đẹp mà bị moi móc nói thế này,có j đáng để nói đâu khi họ tự tin về vẻ đẹp của họ
làm sao mà biết hết đc là có dolly hay ko,đứa nào dolly thì rồi cũng sẽ bị khinh thôi
:-j nói nhiều làm j cho mệt nhỉ

đọc hết blog mà đọc xuống comment của cái bài đấy thì thấy blog chẳng còn ý nghĩa j nữa :))

Ái dà không phải em thiên vị nhưng mà đang ngồi sân bay Incheon vào nhìn topic này thấy ai cũng giống HQ cả quá vậy. Có điều nhìn ngoài đời trông mấy em HQ xinh lắm, cười duyên, dáng đi thướt tha và đặc biệt là cực kì tự tin. Có khi vứt béng vé máy bay ở lại đây làm rể HQ lol :)).

Sao mấy người đẹp trong ảnh chẳng bao giờ cười hở cái răng nào thế nhỉ :-? Trông mất tự nhiên bỏ xừ.

U.F.O

Active Member
ko nên vơ đũa cả nắm như thế
em cũng biết về nh~ em kiểu này,tự tung ảnh mình lên mạng,rồi...lập hội đú,đc coi là hotgirl ,, nổi rầm rầm....v.v...
nhưng lại nhìn thấy ảnh của chị hàn bik vân trong này..em thấy cực kì khó chịu..vì ai đó ko hiểu kĩ mà đánh đồng chị vân với nh~ đứa con gái kia đc!!chị vân xinh,hiền,ko đú đởn..chị ý đc mọi ng` yêu quý..hữu xạ tự nhiên hương thôi...chị ý thực sự ko tầm thường như bọn kia đâu:(:(:(
mà công nhận còn lại là mâũ số chung,em nhận ra cái lĩnh học cùng hồi cấp 2,
học kém,lên cấp 3 bắt đầu hư,..nh lên cấp 3 thì..chuyện học kém hay ko,ngoan hay hư, ko còn quan trọng nữa,nó có cái danh hiệu mĩ nhân j` j` rồi+_+
Em moi' la` nguoi danh' do`ng Anh' a`. Em bao? ai la` dua' kia ? Toan` chi. ca? day . Ma` ai bao? em la` tu. up anh? minh` len ? Neu' M quen het' cac' nhan vat tronh anh? do' thi hang~ noi' nhe' . Du`ng vi` benh^ mot minh` chi. Bik Van^ ma` noi the' . Cai' blog kia cung~ chi? la de? ti`m cai' chung cua? may' nhan ^ Vat^. kia thoi^ .

ui zoi oi, nhìn ở đấy ảnh ai nhiều nhất thì là My Vân đấy
cả nhà ơi, trên tuoitreonline có bài chửi My vân kinh quá, nghe xong mà rùng cả mình:(

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000