Nhật kí 0508...

haha sao các chú bị xóa bài j` mà ghê thêm, hoan nghênh mod Ngọc làm việc công mình chính trực, đáng đời những kẻ phá hoại 4rum he he

cái j` và cùng vấn với từ "khít"

hôm nay đến ghét thế, chỉ vì sĩ số lớp mà mình bị phê bình, lại còn tìm hiểu về trường nữa, mấy hôm trước tưởng tựơng mình viết hay được lên tuyên dương, hôm nay sự thật quá phũ phàng.

Hà hà nhìn khối 10 và 11 vỗ tay hoan hô mà lòng minh hân hoan sung sướng hie hie, cầm biển tự tin đi tới nhìn lại thì ta đã bỏ các bạn một quãng rất xa. Đành phải làm lại

Thầy j` bảo bùn cười khong chịu được, áo dài quần trắng, mà cũng đúng, nếu nói mặc mỗi áo dài thì ở dưới không mặc j` a =))

Chuẩn bị tập quân sự rùi ha ah

shrewishgirl_151

đúng là hâm thật roài
anh nè nói cái gì chả bít
(làm lớp trưởng mờ... chăm chú ghê nhể, đến nỗi nhắm mắt nhắm mũi mờ ... đường ta ta tiến, đường bạn bạn đi) hết chỗ bàn lun
@ anh Tú + chị Trang : 2 ngừi câu bài ghê quá
Mod Ngọc làm việc thật nghiêm túc

t2_wuis_t2

Member
4/9
Hôm nay, tự hỏi hôm nay sao thật buồn???
Vì .. đói ah??? ^^ hay là muốn đi chơi nè mà chẳng có ai rủ??? ^^ đói ghê..

blue eyes

Moderator
Hôm nay 4/9 _Lễ Tổng Duyệt Khai Giảng
Lần đầu tiên anh em họ hàng nhà ta (CVA) tụ tập đông đủ
Cũng là ngày đầu mặc bộ đồng phục (đẹp ơi là đẹp ) đến trường
Có điều nóng gần chết :(
Đã thế, lại còn phải đi đi đi lại để các anh chị khối trên quay vào, vừa nhìn vừa vỗ tay => cứ như là bé lắm ý mà phải chào đón kiểu đấy :cool:
Sau mấy tiếng tâp luyện gian khổ cũng đc nghỉ ngơi
Lúc về lại cóvinh dư gặp 2 bạn đồng nghiệp là Mod BAB7D4 và Trungvb :)

haketu

Member
Trang said:
4/9
Hôm nay, tự hỏi hôm nay sao thật buồn???
Vì .. đói ah??? ^^ hay là muốn đi chơi nè mà chẳng có ai rủ??? ^^ đói ghê..
hôm nay đang định lăng xăng ra A1 thì bị bà CN bắt: "đi đâu" - "em đi WC"- "không được đi, ở lại quản lớp".......ức gần chết
sau đó lại họp lớp===>muộn===>các mem trong clb nhạc cổ điển mắng cho 1 trận: "chủ nhiểm mà thế à"
1 NGÀY ĐEN ĐỦI
HIXXXXXX

BA7D4

Sáng nay 3 mod nhà mình có dip hội ngộ.Ngọc ở ngoài xinh hơn trong ảnh nhiều !Nhưng mà nhìn một cái là nhận ra ngay.Nhấn mạnh:tớ là BA7D4,ko có chữ B ở giữa,khổ,bao nhiêu người biến tấu cái tên của mình.

blue eyes

Moderator
sao nhìn một cái là nhận ra ngay hả ấy ??? Tớ đen sạm một góc trời hả ấy ??
hoho.....nhìn kĩ mới thấy ....nhầm nhọt ....sodi:D

BA7D4

uh làm nổi bật cả 1 góc trời đen sạm:D.Thật ra tớ thấy ấy đi với Châu mà lại xem ảnh ấy trên 4r rồi nên nhận ra thôi.Trước lúc gặp ấy đứng nói chuyện với Trung,trêu Trung đừng gặp Ngọc không thì bạn ý thất vọng.Cuối cùng thì 3 mod gặp được nhau.

medusa

hic !minh` hôm nay đi lấy mấy cái phù hiệu mệt gần chết. gặpp nhau mà k bảo một câu , ra gặpp vớiiiiii

RED_A3

6h sáng:sau một cơ số hành động nhằm thức tỉnh+tra tấn của mama RED đã lồm cồm bò dậy trong tình trạng mắt phải mở 2/3 còn mắt trái hấp háy như đèn giao thông chập điện

7h kém 5':băng băng trên đường..đến nhà Phó Mĩ để đón sếp tới trường(lý do bị ho gà),đang phi nước đại bỗng có tiếng ai xé gió vọng đến tai:MÀY!!!!!!!!!!Ngoảnh đầu nhìn lại thấy sếp sắn quần đền gối mặt đỏ bừng bừng với ánh mắt hình viên đạn:SAO MÀY ĐÉN MUỘN CHẾ????????

7h15:đã có mặt tại trường,tìm cái biển 10A3 nhưng mỏi mắt mà hủng thất bóng dàng thiên thần đâu,may cũng nhận ra mí nhân lớp mình nên len vào luôn.Mà khổ thầy chơi ác bắt lớp mình đứng cắt nguyên gốc cây:-S.Mí đứa con trai phía dưới liên tục "nổi sóng" khiến hàng ngũ như "rắn lượn rồng trườn" đến là thê thảm!!

PS:hôm nay phát hiện lớp mình ko đến nỗi nào,nhí nhắng và zui thật đấy!!:d:

RED_A3

ngồi đọc 3 trang topic nhân tài 0508 mà loạn óc,bởi lơ mơ về HTML+hai bác long và ufo cãi nhau ầm trời dưới dạng những bài dài lê thê~~~>máu lộn lên đỉnh đầu rồi vượt thác yaly đổ ầm ầm qua mắt+mũi+mồm~~>chết thảm

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000