Nhật kí 0508...

shrewishgirl_151

Em Nhung đi hát cơ à
mấu lửa ghê nhể
hôm thứ 5 (tức hôm qua)
chị ko lên được mấy
vì đến dự tiệc chia tay con bạn chị
(hichic nó sắp bỏ mình sang Anh học :()
cũng ngồi đập phá phè phỡn ở 1 quán karaoke gần nhà nó
bao nhiu đứa thía, mà ngồi 3, 4 tiếng đồng hồ
mà hết tất cả có hơn 500k (rẻ chít đi được)
thôi được nếu thích thì ta cùng...ca

blue eyes

Moderator
haketu said:
ặc
thăgf quân này mà đòi được bạn bè bầu
sự thực là: cô giáo hỏi: có ai có khả năng làm mor không ?
ông liền jơ tay luôn
==>chuyện là như thế đấy
uầy, thật thế à :-O ??? Lại còn tranh nhau với con gái á ??? Ôi` ôi` .........cảm động quá đi mất :( sao lại có người trách nhiệm thế nhỉ ?? :)

Ặc ặc! Thế là đắt đấy chị ạ!!!!

Hie hie hie!
Công nhận! Hay là hum nào cả 4rum mình đi chơi thì chúng ta đi... hò hét nhẩy???

blue eyes

Moderator
sao topic nào cũng thấy chị em nhà này rủ nhau đi chơi thế nhể ? Hư quá
26/8 .....
lại một ngày nữa lũ hs mặc mưa mặc nắng đội đầu đến trường tập trung .....
Hôm nay đúng là chán ngắt, vừa vào dến lớp đã bị thầy mắng cho một trận cái tội đến muộn

Máy nghe nhạc thì hỏng nên thầy phải sang d9 bắt một pé giai sang làm quản ca cho lớp d8 ngoan ngoãn ( pé ý hát hay lắm ;-) )
Sau 15 vật lộn với bài ca trường , chúng nó cũng đc phóng thích để đi thăm quan nhà truyền thống :(

Cái nhà này đẹp phết, ước gì mình đc ở đây, thế mà hồi xưa đi qua cứ tưởng là nhà Ma nên sợ ko dám nhìn :( =))
Vào trong thấy toàn ảnh với ẻo, thấy chúng nó chăm chỉ ghi ghi chép chép cái gì làm tư liệu ý, trong khi đó mình cứ bô bô cái mồm đi tán phét , kì diệu quá :)

Xui thật, cứ tưởng xem xong đc tẩu thẳng luôn , hóa ra BỐ lại bắt về "nhà" đóng tiền .......
Tiền thì toàn thấy đóng, mà đồng phục thì cứ lặng thinh. Thảm hại quá !!!! :9

trungvb

Moderator
trời thía thì nói làm j...tui còn buồn hơn gấp vạn hix hix...
26/8:Sáng mưa tầm tã mình ngồi trong phòng ôm lấy cài máy tính mà chán như con gián buồn như con chuồn chuồn không có cảm giác của sự cuốn hút như mọi khi.. :-S :-S ....Sáng tui dậy từ rõ sớm nhưng không thể đến buổi tập trung sáng nay(hôm 26 cũng zay) bởi khi đò cả người như muốn ngã quy khi tôi đứng dậy(Bị ốm mới vao viên hix).Thế rồi ngồi chờ đến 10h thằng bạn học cùng tôi từ hồi cấp 2 và gio là cấp 3 thông báo:
"-Chức lớp trưởng của mày thầy chỉ định đứa khác rồi vì 2 buổi không đến tập trung"
Mà 1 tuần không ra khỏi nhà với 1 thằng con trai khác nào đi tù...hixx...hixx...lúc này thì lại nhớ đến câu nói của Xuân Hinh"muốn khóc quá mà không khóc được" :-/ :-/ :-/

blue eyes

Moderator
chòi, mất chức lớp trửong có sao đâu ông bạn già của tôi ???
Thôi , làm dân thường cho nhàn, còn chuyên tâm vào học hành :d: cố gắng dưỡng lão cho mau khỏi :D
Bạn già, chúc may mắn , khèkkhef

trungvb

Moderator
blue eyes said:
chòi, mất chức lớp trửong có sao đâu ông bạn già của tôi ???
Thôi , làm dân thường cho nhàn, còn chuyên tâm vào học hành :d: cố gắng dưỡng lão cho mau khỏi :D
Bạn già, chúc may mắn , khèkkhef
hè hè nghe tui nói già quá nhỉ...cứ như là ĐẶNG THÙY TRÂM :) :)

shrewishgirl_151

Kìa kìa
lại cho nick lung tung chưa kìa
(chị Ngọc nhá, thế mờ cứ nói chị Vân )
eo ơi ko những thế
mà Mod Ngọc còn câu bài trắng trợn
hichic như thía là ko gương mẫu roài
eo ui anh trungvb với chị Ngọc làm quen
đề tài nóng bỏng tay đây

medusa

trầm trọng , quá trầm trọng . tôi tưởng ông trung có vợ rồi mà , hóa ra ......
lại còn câu nữa chứ , chê mìnhcho nik lung tung à , chết thật =))
hôm nay 26/08 : sáng dậy ngồi soạn thảo cho chồng mình cái đơn nghỉ học hai ngày rồi kí tên mẹ chồng , và đi gửi hộ . thật tốt bụng !
thế là chồng mình đạp xe từ nghi tàm xuông NC trứ đón đi học . Vào lớp , thấy thầy mới xấu trai wa thất vọng . quay sang thấy ông bupbemapdangyeu nhờ xuong canteen xin ho 20 cai ve phat cho ban o lop . the ma ong ý lên muộn , lại còn trung thực khai là em đi lấy vé :-S làm mình sợ hết hồn hết vía.
sau đó , ra nhà bát giác xem xét mà có xem đc cái gì đâu , chán chít , đc cái thik chỗ đó mát mẻ , hẹn ng` yêu ra đấy đc!!! :p

Thứ 5 đi tập trung, mắt mờ, mồm mỏi chân tay teo. Lò dò đến trg trong hoàn cảnh vừa buồn ngủ vừa ngật ngù ( ko có kính mừ)
Chẳng nhìn ra ai với ai!!!
Chẹp chẹp
Lúc sau sang bên cấp 3 chơi... ( thôi đoạn này kể nhìu rồi)
....
Đấy vui chưa???
Nik em la than_lan_phong_cach_e2 or hishibiki2002 or ngo_ngao_co_nuong_122 or khongaiyeuanh_duocnhu_emyeuanh or.....
Chẳng nhớ hết!
Hì hì hì!

Hà Nội ngày 26/8

Hôm nay đi tập trung...

Lòng phấn khởi lên đường, đạp xe băng băng trên phố, vượt qua hàng chục ổ gà rất điêu luyện...

Đến trường đi một vòng rồi ra xếp hàng, ngồi XỔM mỏi cả chân đành lấy chiếc Bitis ra ngồi, con bí thư độc ác bắt mình mang cái máy catset nhẹ hều ( cuôi cùng không dùng )

Dạo một vòng qua phòng truyền thống, thật tự hào vì là học sinh CVA, hie hie. Bọn bạn bắt mình ghi chép nhưng mình không ghi, bởi vì "mọi người phải vì một người"

Lên lớp thì gặp lũ A4 định xông vào chiếm lớp, nhưng đại tướng Quân đã chỉ huy quân mai phục móc lốp và đánh du kích khiến chúng chạy xuống tầng hai

Quên mất, lúc từ cầu thang mình chạy lên lại có hai đứa con gái nói một câu làm mình đau cả lòng: " Cậu ơi ! Đi NHẸ chân thôi " ( ặc ), nhưng mình không giảm v.

Sau đó xuống vơ hết vế party cho bọn bạn

HEHE rùi về

t2_wuis_t2

Member
huhu, hôm nay wedding show cũng vui thiệt đó, nhưng ... hix hix
Vừa mới đến trường, ...bựt cái... đứt giép, vậy mọi người hễ thấy con nào chân đi đất cứ chạy lăng xăng thì đích thị k nhầm lẫn được... là tui hix.. nhục nhã...
hò hét... khản giọng
ghét Vân bỏ rơi mình hàng net... hix...hix... :(

shrewishgirl_151

Em vừa mới đi WS về
mệt đứt cả hơi
nhưng mờ cũng vui
chỉ tội là đến muộn nên chẳng gặp được người quen
chán thế ko bít
hôm nay mọi người túm tụm lại 1 chỗ để xem Bigtoe nhảy
thế là... hichic ko có chỗ ngồi
vừa mỏi cổ vừa đau lưng
buồn nhất là ko gặp được ai trên 4rum cả (cóa mỗi chị medusa thui) :(

smooth

Member
nghe WS có vẻ vui nhỉ, anh mà ở VN thì nhất định thế nào cũng đi, tiếc quá :(
em nào có ảnh WS thì post lên cho mọi người xem đi, nhất là ảnh các bé 0508, năm nay chưa được biết bé nào khóa mới (trừ bé LMN :) )

đi vui thiệt đó hie hie rất nóng bỏng hie hie

Màn 1: ca hát => nhạt nhẽo
Màn 2: đám cưới => nóng bỏng khi kiss nhưng thực ra chỉ là "thơm" thui
Màn 2: ặc siêu lun, bình thường drum toàn phải dùng trống hoặc DJ, vậy mà chỉ dùng mồm mà cũng làm được, đã thế cái ông đội mũ phớt nhảy đẹp vãi ặc
Màn 3: không nhớ, hình như nhảy hip hop thì phải ( bọn này mình không thích lắm vì nó cứ zenh zao, nhưng công nhận nhảy hay.

....

blue eyes

Moderator
Quên mất, lúc từ cầu thang mình chạy lên lại có hai đứa con gái nói một câu làm mình đau cả lòng: " Cậu ơi ! Đi NHẸ chân thôi " ( ặc ), nhưng mình không giảm v.
=)) =)) Cậu ơi ....nhẹ chân thôi =)) =)) Thế nó mới đau Quân chứ =)) =))

Ài, mọi người đi WS vui ghê nhỉ ??? Tiếc quá mình ko đi đựoc vì, mìn lười đi :q: :D
Thế mọi người kể về WS đi, có chụp ảnh ko, post "nên" đây zoi' :D
To Hà: Ờ, chị quên, thỉnh thoảng ham vui quên nhiệm vụ, nhưng mà cái "thằng đấy" của cái Vân nó có lên đây nên nó phải đề phòng :D :D còn chị thì ko :D :D , nhưng thôi, chị xóa hết mấy bài đấy đi,xóa cả bài của em nữa nhá , hí hí hí ;-)

t2_wuis_t2

Member
=)) Đi nhẹ chân thui, thật đấy, đấy là ông đi bình thường chứ k hỉu ông chạy huỳnh huỵch thì như thế nào =))

medusa

ghét nhất là cái đoạn diễn văn đầu tiên, dài dòng, thấy chị hiền hát hay thế k bít
còn về sau mình chả xem nữa , ra một chỗ ngồi nhìn thôi

công nhận hay thiệt, hình như ngày mai sơ khảo văn nghệ ???
@ medusa và blueeyes: tôi đi bình thường như cá lượn rắn trườn, thế mà tự nhiên có hai nhân nói câu đó làm mình tí ngã vỡ mặt :(

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000