Nhật kí 0306

unni_x

Active Member
hix, đừng nhắc đến mèo nữa :(( mèo chết 2 tháng trước bi giờ anh iu vẫn còn bị ám ảnh đây này :(( nuôi nó từ bé đến nhớn béo quay, toàn leo lên ngủ với mình ấm ơi là ấm :"> "thơm" ơi là "thơm" :-& thế mà nó nỡ ra đi bỏ mình ở lại :(( hix, chết 3 con rùi chứ có phải ít đâu :(( mỗi lần như thế là khóc như mưa rào mùa hạ :((
to em iu : chắc nó chỉ đi lạc đâu thui :( mong nó sớm về :)

Mèo nhà em về rồi:D , sáng nay vừa mở cửa phòng đã thấy mèo chạy ra rồi:x . Nhưng tình hình là có ai muốn nuôi mèo con ko =)) =))

unni_x

Active Member
mèo nhà mí người giống chủ thế :)) may mà nhà mình toàn nuôi mèo đực nên ko để lại hậu quả =))

hieukhacle

Member
khổ thân con mèo đực nhà mình.. chưa kịp vào đời đã bị thiến... chắc nó đi đêm để ngắm mấy chị mèo cái cho đỡ thèm

unni_x said:
mèo nhà mí người giống chủ thế :)) may mà nhà mình toàn nuôi mèo đực nên ko để lại hậu quả =))
Giống chủ ở điểm nào thế:> B-)
Mèo nhà em về rồi, chả hiu sao lại ngoan hơn hồi trc=)) =))

hieukhacle said:
khổ thân con mèo đực nhà mình.. chưa kịp vào đời đã bị thiến... chắc nó đi đêm để ngắm mấy chị mèo cái cho đỡ thèm
Sao bạn hiếu ko đem mèo nhà bạn Hiếu đến nhà bác Tám ý rồi hãy...
Con mèo nhà bác Tám xinh thật,béo bự
!^.^!

unni_x

Active Member
tocduoide_q said:
Giống chủ ở điểm nào thế:> B-)
Mèo nhà em về rồi, chả hiu sao lại ngoan hơn hồi trc=)) =))
Lại còn hỏi :)) giống khoản trốn nhà đi đêm =)) xong rùi về ngoan hẳn =))

breakfast

meo` du*c. thi` ko de^? lai. ha^u. qua? nhung no' lai. hay di cho*i gai' ne^n de^~ bi. ma^T'
meo` nha` to*' cung~ toan` la` du*c.
chi? to^i. tu` trc' den nay toan` nuoi fai? ma^y' con nhu pe^de^ suot' ngay` tha^y' di ho*n' giai...toan` lo^i giai ve^` nha` ngu? duoi' ga^m` may' giat.^^

breakfast

hehe. nha` to*' co' 2 con cho', 1 con du*c' va` 1 con vie^t. nam
con vie^t. nam thi` ngu hon nhung no' lai. quy' minh` hon
bon. cho' thi` dc. cai' ko bie^t' treo` le^n mai' nha` di linh tinh nen ko hay bi. ma^t' nhung suo^t' ngay` sua? nhang. xi. mi' li. bo^i cai' cha^n ba^n? cua? no' le^n ng` minh`

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000