ngốc xít ........in love

ark

Active Member
Có vợ chồng đâu có nghĩa là iu :D mà bạn unni chẳng bảo là hôn nhân ko hạnh phúc rồi còn gì =))

hieukhacle

Member
đúng rồi, em có mấy con vợ cưới xong được 2 ngày rồi li dị luôn, riêng về vấn đề này thì em đã tốn không ít giấy mực rồi đó. Khổ thân thằng bé, bây giờ lại đang alone, có ai giúp em không, em xin cảm ơn và hậu tạ

unni_x

Active Member
ark said:
Có vợ chồng đâu có nghĩa là iu :D mà bạn unni chẳng bảo là hôn nhân ko hạnh phúc rồi còn gì =))
:>> ai bảo thía bao giờ, hôn nhân của UnNi tuyệt đẹp rùi, không có gì đáng chê cả, chẹp, mình có đến một ông chồng đẹp zdai ( ai cũng thèm :D ) và 1 cô vợ xinh xắn đáng iu ( chồng mình cũng thèm :cool: ) thì sao hông hạnh phúc được =))

hieukhacle

Member
to chip com và siêu máu: chúng mày để nó nói thiế mà được à, sao chúng may không nhận tao làm chồng đi để cái thằng rikku kia cam chịu tụt xuống vị trí thứ 2 đi, ai đứng đầu thì chúng mày biết rồi đấy.
to chip còm: tao chấp nhận làm người yêu mày, hay thôi, làm chồng luôn đi

unni_x

Active Member
hieukhacle said:
to chip com và siêu máu: chúng mày để nó nói thiế mà được à, sao chúng may không nhận tao làm chồng đi để cái thằng rikku kia cam chịu tụt xuống vị trí thứ 2 đi, ai đứng đầu thì chúng mày biết rồi đấy.
to chip còm: tao chấp nhận làm người yêu mày, hay thôi, làm chồng luôn đi
=)) đừng có bon chen Híu ơi =))
hay tao nhận mày làm vợ của chồng tao nhé, đồng ý không ku :cool: < lại chả sướng wa' đi chứ =)) >

chipcom

Member
Hình như khi người ta iu người ta đều ngốc hơn thì phải.
Vì thế ngốc xít in love chắc là ngốc hơn một chút thôi. :D

ark

Active Member
fruit NHO said:
hix có lẽ ko ai bằng em nhỉ?chấp nhận cưới trong vòng 3 phút !!!2 phút sau kí giấy li dị!huhu
Phá kỷ lục được đấy =))
Con vợ 7 của tớ, buổi chiều mới thỏa thuận thành vợ chồng thì buổi tối đòi li dị =)) cuối cùng lại thành .. bạn gái :D

hieukhacle

Member
to unni: vợ của chồng mày là vợ thằng rikku á, tao là thằng đàn ông đích thực mày hiểu không, không được, thà làm vợ thằng khác chứ không làm vợ thằng rikku

chipcom

Member
Không hiểu mấy cái mối quan hệ dây mơ rễ má này là như thế nào nữa???
Bạn rikku trông hiền lành thế mà có lắm (chẳng bít có lắm con không nữa? :D )
mà muốn làm vợ chồng gì của bé Un cũng đều fải ra mắt chip đấy nhé.
Chị cả mà.
Không được qua mặt đâu đấy! :)

unni_x

Active Member
hieukhacle said:
to unni: vợ của chồng mày là vợ thằng rikku á, tao là thằng đàn ông đích thực mày hiểu không, không được, thà làm vợ thằng khác chứ không làm vợ thằng rikku
=)) ôi trời ơi =)) Chồng tao vừa đẹp dzai vừa manly đầy mình đấy :>> Mày không làm vợ chồng tao thì phí cả đời, nghe chưa :cool:

chipcom

Member
thằng Hiếu đi đâu mà chẳng có mỗi một câu: Ta là Hiếu đẹp trai nhất quả đất, hoặc là ta là thiên tài (nghe như thiên tai ý :D )
Bi giờ lại còn xuất hiện thêm câu: Ta là thằng đàn ông đích thực nữa thì sợ thằng này thật rồi.
Thằng này chắc bị hội chứng, và còn uống thuốc nhầm giờ nên mới thế. =))
Mọi người thông cảm, ai có người wen thì xin cho nó một chỗ trong phòng VIP 5 sao ở cái nơi mà người ta thường gọi là Gia Lâm rẽ phải nhé! :D

chipcom

Member
À, thế hóa ra GL rẽ phải là đến nhà anh Hùng à? =))
Em đang nói đến cái nơi mà người ta vẫn thường gọi là Trâu Quì ý mà.
Anh Hùng này chắc có tất giật mình đây. :)

hieukhacle

Member
các anh ơi, em phải giải thích đến bao giờ thì các anh các chị mới chịu hiểu là em là một người hoàn toàn bình thường, các anh các chị tin bọn nó hay tin em

chipcom

Member
Uh...
Em cứ yên tâm là bác nghe cả hai phía cơ.
Bởi vì chúng nó lấy được bằng chứng thuyết phục quá.
Còn em thì chưa Hiếu ạ.
Đưa bằng chứng thể hiện em là người bình thường ra đây cho bà con xem xét nhanh lên.

unni_x

Active Member
hieukhacle said:
các anh ơi, em phải giải thích đến bao giờ thì các anh các chị mới chịu hiểu là em là một người hoàn toàn bình thường, các anh các chị tin bọn nó hay tin em
:cool: Ai chứ tao thì không tin tưởng được mày đâu :cool:

chipcom

Member
Cái đứa mà tin tưởng thằng Hiếu chắc chỉ có người iu nó mà thôi. =))
Mà người iu nó thì làm gì đã có, Hiếu nhỉ?

fruit NHO

Active Member
hhieeus hả?người iu thì chưa có nhưng người hiếu iu thì có rùi!!bạn hạnh lớp hiếu y'!!cái bạn xinh xinh yêu yêu y'!!học giỏi cực! =)) =)) =)) =))

unni_x

Active Member
fruit NHO said:
hhieeus hả?người iu thì chưa có nhưng người hiếu iu thì có rùi!!bạn hạnh lớp hiếu y'!!cái bạn xinh xinh yêu yêu y'!!học giỏi cực! =)) =)) =)) =))
=)) Híu lìu thích bạn Hạnh cực, suốt ngày ngồi tí tởn kể về bạn ý =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000