^.^Nghĩ sao về CLB hè trường mình^.^

Status
Không mở trả lời sau này.
U là tao à mày:">:">...thía thì tao cũng mizz mày:*:)>:D<...ko fải tao thì cũng mizz mày:):):)
Thía là 14.6 đến trường nhẩy...tình hình ko bít có đi dc ko fải gọi điện hỏi cho rõ đã:)

mimeo1211

cheryl said:
êu êu, cho hỏi thăm CLB Sống trẻ hay sức trẻ j` đấy với :-/ Hôm trc' tự nhiên thấy chị Phượng gọi lại hỏi có tham gia CLB ấy ko, thế mà chả biết CLB ấy là cái khỉ j` cả :-< Có ai ở đây nắm rõ inform of mấy cái CLB đấy ko :-/
CLB Sức trẻ là CLB do các anh chị cựu học sinh trường mình lập ra. CLB này cũng hay vì làm thành viên là được luyện kĩ năng nói, thuyết trình, tư duy sáng tạo....Trong CLB chia thành nhiều nhóm, ban như nhóm báo chí, MC, PR... Nói chung là hay hơn mấy CLB do trường mình lập ra. Nhưng mà điều kiện vào hơi khoai, fải thi tuyển :( :(

mimeo1211

Hum trước chị đi thi vào cái CLB này. Trong 3 phút fải làm 100 câu trắc nghiệm. Hóa ra đến câu 60 lại bảo chỉ cần làm 1 số câu thôi, thế mà mình cứ cắm đầu, cắm cổ làm từ đầu chí cuối, ngu thật =(( =((

Nghe đâu hôm 14-6 đến trường phải mặc đồng phục mọi người ạ, chán thía, cả năm mặc rùi đến hè cũng ko đc tha cho

Hờ hờ hờ Hoa còn chẳng biết là 14 fải đến trường cơ:|:|..hum qua đi chơi gặp chị Diệp mới bít là toàn dân fải đến trường:))=))...ăck ăck chẹp chẹpthui thì mặc đp vậy:|...bó tay trường mình..chẳng biết đến rồi làm cái gì hay lại tụ tập buôn chik>.<=))

mimeo1211

soi_hoang_g5d4 said:
:-O:-O...hết hạn òi à...sao chị Tú ko báo cho bọn em sớm hơn tí:(..ăkc ăck hè này lại chìm vào...quên lãng:(:)(:)))
Trùi ui, thế các bí thở ko thông báo về cái CLB này sao, Ngọc Anh lớp em ko nói trước lớp à. CLB hết hạn roài nhưng trong hè còn 1 đợt tuyển thành viên nữa, ai muốn gia nhập vẫn còn chân. :D

Cầu giời hôm đấy ko mưa, nắng to cũng đc. Gần tuần rùi toàn chơi bóng rổ trong nhà, ko chơi ngoài trời cứ thầy thiếu thiếu cái gì ấy

mimeo1211

Đến trường như 14-6 năm ngoái chán phèo, ngồi buôn dưa lê rôm rả, có đứa ko đến cũng chẳng sao, mà mọi người nhớ fair mặc đồng fục, Mão đi lùng đấy :-S :-S

Bibibubu

mimeo1211 said:
Trùi ui, thế các bí thở ko thông báo về cái CLB này sao, Ngọc Anh lớp em ko nói trước lớp à. CLB hết hạn roài nhưng trong hè còn 1 đợt tuyển thành viên nữa, ai muốn gia nhập vẫn còn chân. :D
The bao h co dot tuyen nhan vien moi ha chi????

mimeo1211

Các em thực sự hứng thú với CLB Sức trẻ chứ, chị sẽ đề nghị với ban chủ nhiệm tổ chức ngay thêm 1 đợt tuyển thành viên. Bao h có thông báo chính thức, chị sẽ post lên 4rum.
Chị nghĩ đây là 1 CLB rất nên tham gia vì là thành viên mọi người sẽ có 1 mùa hè rất năng động & thú vị
>:D< >:D<

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000