^.^Nghĩ sao về CLB hè trường mình^.^

Status
Không mở trả lời sau này.
Hum nay chắc là các lớp cũng nhận được cái tờ ghi các hoạt động hè ở trường mình rùi nhì;-) ;) :> ...cả nhà nghĩ thế nào về các hoạt động ấy:D...hình như là tập trung khá đông vào CLB khiêu vũB-):)):))
Vào đây bàn nhá>:D<...

thuhien_90_g5d4

ua` cai? thien ro~ ret day>.<.............va^n dong them nao`..............nhg ma` nghe noi la` phai? co 1 ban nhay? la `nam:(:)((...........the lop' tao lay dau ra con zai de? lam` ban nhay? ha? mai`...........:(:(.............thiet tho`i qua ah:(:)((

Ko lo ma`
Minh` di 1 minh` thi` cung~ fai? co' bon. con trai di 1 minh` chu*'
Nhay? cai' i' hay la(m'
Luc' da^u` dinh. di hoc. o*? trung ta^m
Truong` minh` mo*? thi` to^i. j`:p

hí hí, nhìu bạn tham ja dance sport à:-O, thế này thì fải tham ja thôi:)) Mà cái chính là có nhìu con gái tham ja ko?;)), nhất là bạn Hoa D4 ý:">;))

U.F.O

Active Member
Tình hình là năm ngóai lúc đầu có 60 mem tham gia dance Sp cuối cùng : 10
Cho nên . nếu thực sự thích hãy thâm gia . Các em đừng theo phong trào làm gì ^_^
Không biết có CLB tin học 0 . Làm quen với mấy bạn A2 phát ^_^

CLB Tin học có đấy...ừm ai có danh sách cụ thể í nhở để em làm cái poll lun cho thêm fần hoành tráng>:D<...ừm để gọi điện hỏi mí đứa trong Đoàn:D
Đấy...mở ra là Mỳ với Dím thi nhau bàn tới bàn lui chuyện nhảy nhót;):)...hìe chị em xiem thía nào chứ bạn Tiến Anh với bạn Thắng đang định mời G_D4 tham gia:>:>:>...hờ hờ hờ:))
@Thành: ăck ăck sao tự nhin lại nhắc tới mình như đúng rồi í:))...làm người ta hỉu nhầm chết tui:">:p
Điểm qua tí xem nào...các CLB thì cũng khá là nhìu, có cả Văn, rồi Tin...rồi có bơi, có nhảy, có gì nữa mà chẳng chịu đọc:(:))
Thầy bảo 14/6 là làm lễ vào hè:D

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000