Nào mình cùng giúp các nhân basket khối 12 thi Đại học để hè còn làm giải thế hệ cái!

Anh nói làm em nhớ lại thời cấp 2 oanh liệt,tập làm văn 8;9, còn các phần khác thỉnh thoảng cũng đc 10:D. Tập làm văn mọi khi học hành chăm chỉ thì 8 là hết cỡ, một hôm nổi hứng ngồi...bịa thì ăn con 9 như đúng rồi,nghĩ lại vẫn còn sướng,kekekeke

SkelballCVA

Member
koki_fcuk86 said:
Học Văn học để là j ? ... hình như để cưa gái :D ... nhưng chỉ cần 5,0 là đủ cưa gái rồi :))
A thằng bạn Cứt . lâu mới thấy mẹt ! hehe
Ôiiii tao nhớ cái KÍNH của tao quá B-) B-) B-)

Các ông anh cứ làm như là phải xinh mới là Spider-girl. Em bít ối con nhìn như đười ươi, mặt xấu, người chả đẹp đẽ gì nhưng đc cái giả nai siêu đẳng, õng ẽo nhìn ghê ko chịu đc thế mà mấy ông con trai xô nhau vào yêu, cuối cùng phải ngậm ngùi vì yêu phải con đầu rỗng. Con trai bây h phần lớn là thế, chả bít đầu óc vứt đi đâu nữa, chán thật

SkelballCVA

Member
star_diamond said:
Các ông anh cứ làm như là phải xinh mới là Spider-girl. Em bít ối con nhìn như đười ươi, mặt xấu, người chả đẹp đẽ gì nhưng đc cái giả nai siêu đẳng, õng ẽo nhìn ghê ko chịu đc thế mà mấy ông con trai xô nhau vào yêu, cuối cùng phải ngậm ngùi vì yêu phải con đầu rỗng. Con trai bây h phần lớn là thế, chả bít đầu óc vứt đi đâu nữa, chán thật
cảnh giác ! cảnh giác ! hehee

Anh Đức cảnh giác thế thui, chứ thấy 1 "con nai vàng ngơ ngác đạp trên lá vàng khô" (chắc là mấy chị công nhân môi trường đi quét lá:D) là lại đổ như chuối

live-or-die

Active Member
chậc...có tin về 1 mối tình giữa ânh đức và thuy kobe =)) =)) =)) =))
nói vậy thui anh đức là spider-man đó.....hùi ânh ấy lớp 12 từng vác cưa đi khắp truòng mình đó

À, cái đấy thì em đã nghe danh anh Đức rùi. Chị em bảo anh Đức lăng nhăng lắm, cậy mình đội trưởng bóng rổ xách cưa đi cưa cả những loại "cây" đang đc bảo vệ nghiêm ngặt:D

Câu này của Đức bé tương tự 1 câu của thằng bạn mình:"Tao dek bít chửi bậy mày à". Mặc dù chửi bậy và yêu chả liên quan đến nhau nhưng nhìn chung là...Đức bé nói điêu quá!!!!!!!!!!!

SkelballCVA

Member
hehehehe đúng rùi thằng ĐỨc BI này hay lăng nhăng lám các iem a.Anh hay chơi với nó anh bít mà.LẠi còn hay trấn lột của con gái nưa chứ hehehehehehe.Đức ơi đùng giận ban nha hahahahahaha

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000