Nào mình cùng giúp các nhân basket khối 12 thi Đại học để hè còn làm giải thế hệ cái!

các basket member's chú ý! Đội mình năm nay sẽ có mấy nhân ra trường( em ko nhớ hết đại khái có ông Trung ông Thịnh, chị Thảo....Anh Đức Bi năm nay cũng thi). Lẽ nào để đến giải thế hệ mọi người lại có tin ai trong đội thi trượt thì không ổn, không ổn! Hãy khiến mọi người nhìn đội bóng rổ chu văn an như những siêu nhân bắn hai tay như một(cả học hành và chơi bóng) bằng cách giúp các anh chị khối 12 thi đỗ thủ khoa các trường đh(ặc, hơi mạnh mồm rùi đây:) ;) ). Những ai muốn tham gia, bao gồm muốn được giúp đỡ và muốn giúp đõ người khác thi xin mời vào đây để chia sẻ nhá!!!!
GO LET'S GOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOO!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

live-or-die

Active Member
......mấy em lớp 9-10 ra đây dạy bọn anh làm đạo hàm với cả tích phân????
đùa thui....thi đại học thì phải dựa vào sức mình thôi....ko ai giúp dc cả..........dù sao cũng cám ơn mấy pé

SkelballCVA

Member
star_diamond said:
Phao thì nhiều lém, ra Bách Khoa mua, đầy. Nhưng lúc bị bắt đừng đổ tại bọn em xui đểu:D
hehe ! 1 cái là mất tiền , 1 cái là free , ngu gì mất tiên em ! :p :p :p

shinra

Toàn nhân lười vãi bim . Mày nghĩ lớp 8 9 học đạo hàm hay tích phân hả em . thông minh quá cơ ra đây anh dạy cho>:) :p

live-or-die

Active Member
nhìn mặt mày có 0% tin tưởng.........mà tao thi khối A...toán ly hóa thì ko lo....chỉ lo may môn thuộc lòng thi tốt nghiệp thui......

Kém quá, hồi lớp 8 là lúc em học văn đỉnh nhất:9,1 đến em còn phải choáng. Còn bình thường thì tầm 8,5. Chỉ tiếc lên cấp 3 chán học nên văn mấy phẩy cũng cóc nhớ:D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000