mục tiêu của đội bóng chu mùa giải này

SkelballCVA

Member
ôi ăn gian .. đm .. kakak nghe thối nát vãi l** .. kakaka !
đ** mẹ ờ thì cứ coi như tao thua đi .. nhưng 3 năm rồi bọn tao cũng có ma mắn hơn bọn mày .. đấy là tiến lên được .. chứ cái loại 3 năm đ** thấy 1 tí gì thay đổi thì đừng có to môm .. !

live-or-die

Active Member
ui thế hồi ấy anh cũng giống em thôi ....tạp 3 năm mà đánh tí thua mấy thang mới tạp đựoc hơn 3 tháng ...............ma những thằng đấy nó còn tự tập mà chưa được ai huóng đẫn đầy đue cơ.........

Spider.8

Member
:)) lên là thấy chửi nhau chán :D....các chú nào cảm thấy không có tài tổ chức trận đấu, không có óc quan sát hoặc gương mẫu hay ko hò hét được thì đừng cho làm đội trưởng làm gì. Cứ tưởng mình lớn hơn là bắt nạt được bọn nó...không có đâu. Thành viên phải nể và phục đội trưởng thì đội mới khá được. Đánh có thể chưa hay nhưng mà có tư chất thì sau này gì chẳng khá.
Các chú 12 không làm được thì kiếm thằng nào lớp 11 nó tâm huyết với bóng rổ CVA thì cho nó làm có phải hơn ko.
Còn các chú thì hỗ trợ nó....hay là lại ghen tỵ rồi không thèm chơi nữa =))

live-or-die

Active Member
Còn các chú thì hỗ trợ nó....hay là lại ghen tỵ rồi không thèm chơi nữa
í anh là rì...........máy ông kia về đựoc 3-4 buổi rui thôi.......tử đấy bắt dầu đi rêu rao chửi đôi......bảo thế làm,f sao em ko nói lại....................

SkelballCVA

Member
ZLO2C said:
Còn các chú thì hỗ trợ nó....hay là lại ghen tỵ rồi không thèm chơi nữa
í anh là rì...........máy ông kia về đựoc 3-4 buổi rui thôi.......tử đấy bắt dầu đi reu rao chủi dôi......bảo thế la,f sao em ko nói lại....................
thăng ngu này đọc kĩ đi ..đầu óc mày lú lẫn rồi à ..

Anh hoàn ơi hôm nào anh về .. em khuyên anh đừng ra sân trường kẻo bị đuổi về...hehe !!

live-or-die

Active Member
.....hoi thằng ngu nào ko bít đọc cơ..........cau hỏi của em là......ý anh là rì........chứ ko phải la anh viết cái rì........hiểu ko.......

Pippen_CVA

Thằng Đức bi với thằng Vinh như trẻ con ý nhở ???
:p hồi trước bọn anh về dạy chúng mày nhiều khi cũng bị nhiều trục trặc đâm ra nản .... có vấn đề j đâu ........ trẻ con quá ......
Chơi bóng rổ thì ai cũng có nhiệt huyết ....... dù ít hay nhiều thì cũng là cái nhiều trong lòng của chúng nó ....... có thể nhiệt huyết của chúng nó với chúng mày là ko đủ ....... ok ........ nhưng ko phải vì thế trách mắng chúng nó được ( thực ra thì trách được nhưng ko nên chửi như thế này ) ........ hợp để chơi cùng nhau là tốt ...... ko thì thôi ..... mỗi người 1 phương ...... nói đi nói lại làm j :D ....... Thôi nhé ....... ko chửi nhau nữa ...... ok chưa ???

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000