mục tiêu của đội bóng chu mùa giải này

estrella

Active Member
topic nào lập ra cung cãi nhau loạn xạ, chưa bít giải này sẽ đánh như thía nào nhưng mà phải cố hết sức, chủ nhà mà ko ra gì xấu mạt lắm

haha
VƯỢT WA ĐỘI HUY LÙN DỄ LÉM,CỐ LÀM GÌ
THINH ƠI,CHUẨN BỊ GIẢI GÌ ĐÊ,ĐỂ TẾT TAO RA LÀM 1 TRẬN CHO VUI NÀO
NHÂN TIỆN XEM CHÂN CẲNG MẤY THẰNG TRONG TUYỂN NHƯ THẾ NÀO???

hate_a3

Member
đm Huy lùn cả anh Hoàn ko biết mục tiêu của đội CVA năm nay là gì à, kết thúc mùa giải cố gắng phấn đấu cả đội biết lên rổ, đm đội tập như lìn đ** biết 1 cái đ** gì cả hôm trc đấu pdp kém như thế mà cũng phải thắng nhờ trọng tài, mà thắng mấy điểm, thắng 1 điểm, vì sao, vì anh Hưởng bấm giờ, căn đúng lúc ý thì hết giờ, vượt à, hô hô
đến ông quản lý còn như l**, đm ông Bình.mình cả Đức bi về dạy bao nhiêu lâu, hôm đầu tiên gặp niềm nở thế, hôm sau mời đc thầy Bảo về rồi, mình cả Đức bi lên ông ý hỏi "các cậu vào đây làm gì, các cậu chả có trách nhiệm gì ở đây cả" đm đã thế lần sau ăn l** bố mày về, đm thằng Bình boong
đm bóng rổ CVA chết rồi
khuyên mấy ông ra trg rồi đừng quay về làm gì ko có đã đ** đc gì rồi lại nhục thêm cái mặt ra

Cuongc19598

các bạn thành lập chửi bậy club ở đây a`.

Đành rằng là quả chanh vắt vỏ, nhưng anh em mình chơi cho mình, cho trường mình chứ đâu có chơi cho các thầy, mà các thầy thì trăm công nghìn việc... bao nhiêu chuyện phải lo. Mình cũng phải tập làm người lớn đi các bạn a.
Một thành viên của đội điền kinh và bóng đá, tuyển trường thập niên 90.
90 năm tuyển cũ đá tuyển hiện tại, thầy Hoan ra vứt cho mỗi thằng một cái áo, xong, Ok, các thầy còn bận, chỉ buồn một điều`, đá bóng không có ai xem. Tất cả mọi người đều bận... Congratulations. =((

hate_a3 said:
đm Huy lùn cả anh Hoàn ko biết mục tiêu của đội CVA năm nay là gì à, kết thúc mùa giải cố gắng phấn đấu cả đội biết lên rổ, đm đội tập như lìn đ** biết 1 cái đ** gì cả hôm trc đấu pdp kém như thế mà cũng phải thắng nhờ trọng tài, mà thắng mấy điểm, thắng 1 điểm, vì sao, vì anh Hưởng bấm giờ, căn đúng lúc ý thì hết giờ, vượt à, hô hô
đến ông quản lý còn như l**, đm ông Bình.mình cả Đức bi về dạy bao nhiêu lâu, hôm đầu tiên gặp niềm nở thế, hôm sau mời đc thầy Bảo về rồi, mình cả Đức bi lên ông ý hỏi "các cậu vào đây làm gì, các cậu chả có trách nhiệm gì ở đây cả" đm đã thế lần sau ăn l** bố mày về, đm thằng Bình boong
đm bóng rổ CVA chết rồi
khuyên mấy ông ra trg rồi đừng quay về làm gì ko có đã đ** đc gì rồi lại nhục thêm cái mặt ra

hate_a3

Member
:)) ông ý vứt cho cái áo là may rồi bro, ổng chưa đuổi đi à lol
ko phải chỉ có ông Bình mà các "đàn em" muốn mời bọn anh về cũng vl quá nên thôi, khỏi về mất công

foxdunk

Member
đề nghị ko chửi thầy cô giáo nha,
còn bây giờ có thầy rùi các anh về chơi còn được chứ dạy thì ko được đâu
giống bọn em năm trước định đổi hlv mà có được đâu

SkelballCVA

Member
mẹ thằng huy cứ bồ hóng .. không biết cái gì ở VN thì shut up cho anh nhờ .. bây h cho tao tiền tao cũng đ** bao h về chơi cùng bọn nó .. damn it ,.. về chơi á ... dễ mà chơi thế .. có mà chơi nhau ý ...
Cái bóng rỏ chu văn an còn như thé này .. còn những thằng như thằng trung .. thằng thịnh.. thằng thành thì đ** bao h có thể khá lên được .. đội trưởng đ** gì mà như VIP đến muộn .. tập như sao (thực ra thì như dick tao) .. đánh đ** có 1 cái đầu óc gì cả .. mất bóng thì đứng nhìn .. như đ** có trách nhiệm mà fòng thủ .. mother fucker ...cả ông thịnh nữa .. tập 3 năm đ** được bằng thằng lớp 10 ..
to Huy Lùn : thằng thịnh nó rủ mày về làm 1 trận .. mày nghỉ bóng rổ vài năm đi rồi về để được thua nó .. chán >>!!<<
đ** mẹ cuộc đời nhiều lúc nó rất là chó !

live-or-die

Active Member
à vâng ....bon em thick thế thì đã làm sao.........nếu anh thấy hơn bọn em thì gọi khóa anh về mà đánh......nhớ lại xem hồi giải trưong năm em lớp 10 dôi nào tí thua đội em đấy......may mà thắn nhờ chơi gian thôi......

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000