mọi người nói về nick của mình đi...

fruit NHO

Active Member
Tiểu sử: Sinh ra và có 1 tuổi thơ trong một ngôi nhà đơn sơ ở gần chợ mơ,Tính tình chân thành và trong lành,thỉnh thoảng bị ngớ ngẩn, lẩn thẩn,làm những chuyện vớ vẩn, dớ dẩn,ghét đú bẩn,hay rên rỉ ,không hề ích kỷ ,chẳng bao h thô bỉ, Bố thì tính hơi quái gở hàng ngày hăm hở sáng đi bán dưa bở chiều về nhà bán phở .Mẹ thì sáng đi chơi chiều bán vé bơi tối đi bán bia hơi cho hải xồm ,Em gái thì còn bé mí lồm cồm bít bò ,thích fa trò ,đêm thì khò khò .
Sở thích: Có một sở thích mà tôi nghĩ đến từng ngày từng giờ,chăm chút từng fút từng giây,đó là 1 sở thích ngây thơ và đơn sơ chân thành và trong lành ,tha thiết và ra riết tuy nhiên có điều vô cùng khủng khiếp và đáng tiếc là tôi không biết nó là cái gì
Thông tin mới nhất: Đang mặc 1 chiếc áo kẻ cầm 1 cái bát mẻ,thấy cuộc sống suôn sẻ vì không bị bắt bẻ,cảm rất thấy vui vẻ vì những điều mới mẻ,thấy phấn chấn mạnh khoẻ nhờ ăn thịt chim sẻ ,nhìn rất là tuơi trẻ vì mới hết bị ghẻ,bán mấy cân gạo tẻ, kiếm một ít tiền lẻ ra chợ mua đổ rẻ để đi thăm bạn đẻ .
Câu nói ưa thích nhất: Đàn ông phải lạnh lùng và kiêu hùng làm kẻ khác phải phục tùng Đàn bà phải thướt tha ,kiêu sa và vị tha . ( Em viết bài trong box GDGT là để cho vui thôi chứ em chẳng rành về mí cái đó đâu , Hix đừng bác nào vào nick em hỏi em về mí vấn đề đó ..

---------------> ấn tượng khó quên .....:))

ark

Active Member
the leave said:
<<< nghia la cai la', em van thik hinh cai la' mu`, nhat la La Phong :x dep thia chu:x
nhung co va hoi nhat nheo:)
Sai rồi em :D
Cái lá số ít = Leaf
số nhiều = Leaves

ark

Active Member
À ko, có ỷ gì đâu, chỉ là nhiều lúc tò mò ko hiểu nick em ý nghĩa là gì :)) nên lục lại topic thôi

Thegun

Member
Nick của mình hả : The Gun ~ Khẩu súng
Cao 10cm, dài 20cm, da ngăm đen (nói đúng hơn là đen thui hà !), tính tình nóng nảy, ai đụng đến là ..pằng..pằng...pằng... => phơ luôn !!!:))
Hân hạnh được làm quen với các bạn gái hiền lành, yêu thiên nhiên, yêu hoà bình, và quan trọng nhất là đừng yêu $$$ của anh là được !!!=))

YM: lnduong37

Well come !!!

Lucifer

Active Member
ark said:
À ko, có ỷ gì đâu, chỉ là nhiều lúc tò mò ko hiểu nick em ý nghĩa là gì :)) nên lục lại topic thôi
:)) nick em thì nhiều lý do
nhưng căn bản là em thích
anh có lục mấy cũng thế
em ko giải thik đâu
ai hiểu thì hiểu ko thì thôi

CandT15

Member
Chun and Trang, số 15 chả có ý nghĩa gì, đáng ra phải là 31 mới đúng
Còn nick Ym thì ý nghĩa hơn vừa là ngày sinh, vừa là ngày xuýt.........:?

theshadow

Member
Shadow là cái bóng......cũng là bóng đêm......hồi trước xem cái fim The shadow thấy hay hay........thằng nhân vật chính khá giống mình nên lấy nik thế thui hi~ hi~

Thegun

Member
dinosaur lover said:
dinosaur lover...iu khủng long nhất :x bạn nào làm khủng long của tớ nhẩy >:) :x
Anh yêu khủng long nhì đây em !! (Thua em có 1 tí hà ! :)) )
Anh làm khủng long nhé !! :* :* :x :x :"> :">

cherri_236

Nick của iem : cherri_236
Lúc đầu em định là cherry nhưng sợ đụng hàng nên để là cherri :D ( mặc dù là sai chính tả :"> )

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000