Lớp Sử của cô Hồng Vân

giraffe

Member
ko bít nói bi giờ có muộn ko...
Đi Bát Tràng thì chỉ có nặm gốm, vẽ, chụp ảnh. Ko bít còn gì nữa ko
(thở dài.........................)

tayafeather

tôi đi bát Tràng với lớp ĐH cách đây cũng không lâu lắm, cũng thấy khá vui vì lúc chụp ảnh, chúng nó toàn pha trò, rồi tạo dáng, đẹp phết, vui lắm. Rồi lúc nặn gốm, tô màu, vẽ linh tinh,... cũng khá nhiều trò để chơi đấy.sang đấy chơi, nhoằng 1 cái là hết luôn cả ngày ( lần trc Phương đi từ 8h sáng, đến tận 19h mới về đến nhà). Đi sang Bát Tràng cũng không phải là ý kiến tồi đâu... Mọi người thử xem xét đi...Lớp mình lâu lắm rồi chẳng liên lạc gì,nên có 1 buổi đi chơi đi. phải đi đông đủ cả lớp, chứ tình hình này, xem ra hơi rã đám...

SUTUTRANG1988

Thực ra vấn đề ở đây là cần phải có người đứng ra tổ chức.Có người hô hào.Chứ cứ nói suông thế này...Bây giờ mỗi người có ý thức một tí là ok ngay.Nếu 40 người đi mà một vài người không đi thi vẫn ok =D> .Đằng này có vài người.Nếu gọi 1 lần không đi 2 lần không đi thì không có chuyện lần 3.Thế cho nó ngắn.Không thích không ép.Không đến lúc lại bảob-)

giraffe

Member
ok họp lớp, đi chơi
Nhưng trước hết là phải xem tổ chứ như thí nào
Đặc biệt là lần này quyết định ko caosu nữa. Đứa nào đến muộn thì tự lo, mọi người ko đợi. Ngán cảnh đợi các anh các chị đến dài cổ lém òi ^:)^
Với cả đi thì bảo là đi, ko đi thì bảo ko đi. Ok ko ?
Cứ xem thí nào òi tổ chức đi.
Sau ngày 19/6 nha, e còn phải thi

tayafeather

sau ngày 10/7 mới đi đc vì mọi người còn phải thi nữa mà :D ... còn về chuyện cao su, =)) chuyện muôn thuở, không thể có chuyện chúng nó đến sớm đc đâu bác Cản thân iu ơi...

giraffe

Member
Mỗi người phải tự ý thức chứ
Nếu nói đấy là chuyện muôn thuở thì đến bi giờ cũng phải sửa đi là vừa
Ai cũng bận, cứ đợi nhau cả tiếng đồng hồ thì còn làm ăn cái gì nữa
Đấy là 1 vụ thôi.
Còn vụ mấy đứa cứ bảo là đi rùi lại ko đi. Thế mới ức chứ. Tốt nhất là đi thì bảo là đi mà ko đi thì thôi. Đã đi thì phải đi cho đúng giờ
Lần nào cũng mọi người vì một người. Lần này các bác cố phấn đấu một người vì mọi người đi.

tayafeather

đc rồi, thống nhất là không cao su, không lập lờ, lửng lơ con cá vàng ( túc là đi thì nói là đi, không đi thì nói không đi). thế còn kế hoạch thì sao? phải lên kế hoạch dần đi là vừa, nhỉ?

pino1511

sinh nhật cô Vân là ngày bao nhiêu ý nhỉ ??? lấy ngày đó đi đi , chứ nói lý do là để đợi đến lúc nào ko bận thì có mà mút chỉ ,,, ng này ko bận thì người kia bận ... chuyện họp hành ko được là chuyện muôn thủa !!!

apollo

moi nguoi iu 2 thang 6 o truong dai hoc ngoai thuong co giai nhay hotstep danh cho cac doi nhay cua cac truong dai hoc trong HA NOI moi nguoi nho ru ban di xemnhe .

giraffe

Member
19/6 e thi xong.( Nếu e nhớ ko nhầm)
Còn các bác thì sao ? Nói luôn đê. Với cả đi chơi thì đi đâu ? Lên núi hay xuống biển. Các bác có ý kiến ý kò gì ko ?

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000