lời nguyện cầu cho tình yêu

cva9700

gipypy_9x said:
ước gì co 1 nyêu mình thôi và mình cũng :x ngừoi đấy
anh cũng ước như em :(
mà hình như ai cũng ước như anh em mình :D
nhưng chỉ 1 số nhỏ trong số họ thành công thôi #-o
nhưng thế mới là cuộc sống chứ :|

hello_you204

Chẳng việc gì phải ước thế, đừng bao giờ đi tìm tình yêu, hãy để nó tự đến với mình. Chống sao lại được số phận???????????

cva9700

hello_you204 said:
Chẳng việc gì phải ước thế, đừng bao giờ đi tìm tình yêu, hãy để nó tự đến với mình. Chống sao lại được số phận???????????
thì anh với bạn kia cũng có đi tìm đâu, đang ước nó tự đến với mình như em nói đây :D nhưng tình hình xã hội hiện nay, trong chờ vào may mắn nhiều khi cũng không ổn lắm :D Đôi khi cũng phải tự thân vận động đấy ;)

hello_you204

Tinh yêu thật sư thì không bao giờ thiếu được yếu tố tình cờ. Thường những mối tình do sự chủ động có bao giờ thành đâu. Hoặc là nó để lại đau khổ cho 1 bên hoặc nó để lại đau khổ cho cả 2 bên. Khi đã có được 1 mối tình do số phận định đoạt rồi thì chúng ta hãy thể hiện phần trách nhiệm của con người: giữ lấy mối tình ấy thật chắc!

lovelypink

Member
sao tự nhiên dân nguyễn gia thiều vào đây nhiều thế nhỉ??mà thôi....cũng chẳng sao...thắc mắc tí thôi....
tình yêu....nhiều khi đến với mình...tìm được người đúng như mình mong đợi mà ko đến được với người ấy...thế mới đau khổ chứ...

gipypy_9x

Member
Tình yêu bất ngờ á , sao mà nghẹ lạ thía ?? , như thế chắc chẳng khác tình yêu sét đánh à :)) ....ko tin lắm , mà sao bây h ai cũng ham muốn có nyêu thế nhỉ , chỉ tổ nhức đầu :)

fruit NHO

Active Member
lovelypink said:
sao tự nhiên dân nguyễn gia thiều vào đây nhiều thế nhỉ??mà thôi....cũng chẳng sao...thắc mắc tí thôi....
tình yêu....nhiều khi đến với mình...tìm được người đúng như mình mong đợi mà ko đến được với người ấy...thế mới đau khổ chứ...
dạo này mày có vẻ lành đi nhiều
ko bít thèng ku nào mà vĩ đại thế ?:">

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000