lời nguyện cầu cho tình yêu

lovelypink

Member
dị ứng với mấy đứa viết sai chính tả....chắc học cấp 1 trường làng hay sao mà cô giáo ko có trình độ sư phạm,dạy sai lung tung...

Clark Kent

Member
lovelypink said:
dị ứng với mấy đứa viết sai chính tả....chắc học cấp 1 trường làng hay sao mà cô giáo ko có trình độ sư phạm,dạy sai lung tung...
ko phải đâu em ạ
anh nghĩ là do vội vàng ko để ý thôi ;-)

lovelypink

Member
bảo nó viết kiểu oánh dấu lung tung đọc chẳng hiểu gì thì may ra bảo vội ko để ý,chứ viết cả câu như thế,chính tả nó nằm sẵn trong đầu rồi vội cũng vẫn đúng được thôi.....
mà anh học d8 khóa 04 ra trường có biết ông thắng dở hơi lớp trưởng D2 ko?hê hê hê.....ex của em 1 thời đấy...hê hê hê...về sau nhìn mãi thấy xấu xấu bỏ luôn,với cả chán rồi...hê hê hê...

Clowns

box gì thế, như thể là box để các bạn câu bài à. từ lúc có xiền mỗi bài viết, thế này không khéo tình trạng giống mấy forum khác, hắt xì

Clowns said:
box gì thế, như thể là box để các bạn câu bài à. từ lúc có xiền mỗi bài viết, thế này không khéo tình trạng giống mấy forum khác, hắt xì
không sao mà anh ai bị del bài thì trừ tiền mà cứ câu đi xem có bị - tiền không alo^ alo^

lovelypink

Member
hic...chơi trò gì tởm thế.....
ha ha ha...nhưng mà hay phết nhỉ(đấy là nếu em là con trai nhá),hê hê hê....khiếp!nhưng mà vẫn thấy tởm....huhuhu....má ơi có kẻ đầu độc con....

em không biết câu đâu anh cứ nói thế , ngại chết à alo^ alo^
hận đời nước mắt tuôn rơi viết lên 4 chữ CÔ ĐƠN suốt đời alo^ alo^ <<==
tự nghĩ ra hay vãi

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000