lời chúc thắng lợi từ đàn em

SANDYLIFE

Đang giờ phút nước sôi lửa bỏng này chắc chả mấy ai lên forum
nhưng dù sao thì cũng nên chúc vài lời cho có tình có nghĩa
Đàn em D3 này chúc các anh chị năm nay thắng lợi vẻ vang , thi đâu đỗ đấy, ai cũng đạt được ước vọng mình mong muốn , nhất là dân D3 :D

Blueroses1411

Chị xin làm đại diện 12D3 thanks em rất nhiều! Bọn lớp chị năm nay hầu hết thi tại sân nhà nên chẳng bít là sướng hay khổ nữa.Mà em có cái tên giống tên thằng bạn chị ghê.Chúc em ở lại trường vui vẻ, cố gắng chịu trận như ngày hôm qua thêm một năm nữa nhóc nhé!^_^ ;) ;) ;)^_^

Chịu trận của thầy Đại y' ạ, công nhận là ớn thật.
Ông Giáp này bày đặt ghê ha, không lên 4rum lớp lại trôi dạt tận đây :)

Dù sao cũng chúc các anh chị thi đâu đỗ đấy, làm được những điều mình mong ước ;)

trangvip87

oh cam on cac be nhieu nha..qua nay chi lai fai lam may bo phao trong fong ve sinh...xem bac Dai co da'm xong thang vao fong ve sinh nu ma cuop fao khong...kekeke...xung phonggggggggg

mattucach

Member
thi tại sân nhà là sướng đấy chị Phương à;)
chúc các anh chị thi tốt nhé :x làm vẻ vang danh tiếng trường mình :D:D:D

chocomog_257

Moderator
Yenbull said:
em sandylife này ngoan và tốt bụng quá nhây...ain't like your fellows...thanks, anywei
Chuyện, bạn giáp "đời cát" lớp iem mà lại, ngoan ngoãn hiền lành lắm ;) Mỗi tội ko chịu vào lớp mình mà post bài lại dạt sang tận bên 12 :p
Your fellas cụ thể là những ai thía chị Bull ;-) Có Bùi Trang ko chị :>

khung long

Bà con thi tốt nghiệp xong rồi , tốt cả chứ??? chúc thi đại học tốt ,thi đâu đậu đó...
Thi xong lên mạng tán tiếp hen !!!

Vũ "nhị"

Member
Kết quả đi : Tính đến ngày 19, bạn Lê Phương Diệp lớp 12D1 tốt nghiệp được 58 điểm. Kính mời bà con hoan nghênh!

gnart_lyt

Member
Vũ "nhị" said:
Kết quả đi : Tính đến ngày 19, bạn Lê Phương Diệp lớp 12D1 tốt nghiệp được 58 điểm. Kính mời bà con hoan nghênh!
Bạn Phạm Kim Ngân lớp 12D3 có số điểm là 58.5 ;) với môn văn là 8.5, các môn còn lại là 10 :d:

gnart_lyt

Member
Hình như cho đến giờ ở Hà nội chỉ có 2 bạn được 58.5 thôi, 1 bạn ở ams, còn lại là Ngân lớp tớ. Mong là Ngân sẽ được thủ khoa :9

SANDYLIFE

phù bây giờ mới lên được
các anh chị thi đại học thế nào rổi
Năm nay đề anh khó hơn mọi năm thì phải
nhưng mà khó chung thôi
Chắc mọi người toàn thi ngoại thương nhỉ, D3 mà
lớp anh chị có ai đi du học không?
em muốn chuồn khỏi việt nam lắm rồi

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000