lí do viết blog

3bi_boy

Ice_Fire said:
Sau 1 năm tuyên truyền
Có được thằng Trungvb với thằng Trường là ngộ ra đạo lý
Thằng Lâm luyện công sai phương pháp , tẩu hỏa nhập ku ~~~> GAY
=D> chuẩn anh T àh =D>
hiện anh Lâm đang tán H0t gay 10A6 :SS
nó bảo hội trg` anh Lâm mà tìm thấy nó là nó sẽ đi khách sạn cả anh Lâm & trao hết tình củm cho anh Lâm :SS

Pó tay anh Tiến lun rồi đó. Anh Tiến viết blog để tự sướng (đừng hiểu lầm;-) ) rồi sau đó do "người viết đc bạn đọc ủng hộ" cho nên mới thành...=))

Ice_Fire

Member
Chủ nhật này, 5/11 sẽ là trận bóng rổ đầu tiên trong đời. Hồi hộp ghê lắm, mặc dù bít xác suất vào sân của mình ko quá 5%. Mai sẽ mang vợt cầu lông cho Linh tị rồi tập ném. Mình chơi kém lắm, chỉ vớt vác đc khâu ném rổ thôi cho nên mình sẽ cố tập. Để ít ra nếu may mắn đc vào sân chơi vài phút ngắn ngủi mình cũng có thể làm đc cái gì đấy. Đây là lần đầu tiên mình thấy bất lực vì ko thể làm tốt cái mình yêu thik. Vẽ là niềm đam mê lớn nhất và nói ko ngoa mình đã thành công với nó, tuy chỉ là 1 thành công nhỏ nhưng mở đường cho mình chinh phục những thành công khác. Nhưng với bóng rổ thì ko hề. Bóng rổ mang đến cho mình quá nhiều thứ, nhưng khả năng có hạn, mình ko thể chơi tốt mặc dù ko phải mình ko bít chơi thế nào. Quá thất vọng, nhiều lúc muốn bỏ, nhưng nhìn GDK, nhìn 8P mình lại ko muốn bỏ. Mình chợt nhận ra rằng tuy ko sớm nhưng chưa phải là quá muộn để mình làm lại tất cả. Linh tị đã nói rồi, khả năng có hạn cho nên cần phát huy ưu điểm, hạn chế nhược điểm. Hơn lúc nào hết mình hiểu CN này sẽ là thời điểm quyết định. Mong rằng thầy Bảo cho mình ra sân dù chỉ 1 lúc để mình nhận ra tất cả, để mình làm lại tất cả. Mong rằng may mắn sẽ đến với mình

Mong GDK lần này ra quân thật là hoành tráng, thắng thì tốt quá, còn nhỡ chẳng may...thì cũng khiến cho Trần Phú "rét". Cả đội đã chờ ngày này lâu lắm rồi, mong tất cả thật ổn định tinh thần, vượt qua mặc cảm về bộ đồng phục ko đc như ý, vượt lên trên áp lực tinh thần để đánh cho ra đánh, thể hiện đc tất cả những gì mình có. Bản thân mình cũng sẽ cố gắng hết sức, cầu giời Bảo béo cho con vào sân, hic hic

GDK vô đối, cố lên cố lên!!!!!!!!!!!

1 ví dụ về Blog ... ( của em Thơ 11D9 :"> :p )

Đm thằng kia lại thích beckham rồi , có mà giống tư thế mày ngồi trên bụng thằng Lâm , tlvl ^^

trungvb

Moderator
quảng cáo nôi dung nhạy cảm

.H~IH...nhìn muốn căn 1 cái...ha' ha' ttranh thủ tí hhe'e'
............đến 12h sau một hồi quay tay tại cửa sổ kí túc xá chúng tôi bơ phờ ra về trong lòng nâng nâng một cảm giác sung sướng đến khó tả...và mong rằng công việc trong ngày mai sẽ diên ra như ý...

ông việc của cháu bắt đầu từ lúc tờ mờ sáng cho tới quả thật là vất vả....nhưng cháu vẫn kham khổ chịu khó cần mẫn chăm chỉ làm công việc của mình để mong đc hưởng phiếu bé ngoan mỗi dịp cuối tuần...và lạ lắm nhá...cứ lần nào đc phiếu bé ngoan cô dùng bàn chải của mình đề vuốt vuốt khắp người khiến cháu cảm thấy rất sung sướng nhá......eo ôi khiếp cái bàn chải nó đen óng đi nhá...hay nhăm chú không tin bảo cô cháu cho xem H~I~I ....sau khi về nhặt củi về....các cháu bé đượng cô cho xúc miệng bằng một két ken với mấy bịch bim bim.để tăng chất bột..và tráng miệng bằng một li nước ép bổ xung tinh chất hoa quả trong máu...

ữa h các cháu còn được bổ xung tinh chất của trà xanh có trong tra đá...và tinh chất nicotin có trong 2 điếu mal trằng...

cháu mới lên 2 ba mẹ đã gửi cháu lên đây...
.và cho tới năm 3 tuổi cháu đã bị các cô để ý và bắt phải làm những công việc nặng nhọc...đó là tắm cho các cô mội ngày...

http://blog.360.yahoo.com/blog-yhYTC4AlabMe4BtC62dN8_JYFQ--?cq=1&p=1021#comments

trich blog tm

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000