Làm topic khoe hàng cái nhỉ

lovelypink

Member
thanks anyway....nhưng em ánh ơi...chị thích cái ảnh chụp cùng con chó bông cơ....cái đấy cười tươi nhất!!hê hê hê hê...mình thích cái nào cười toe toét hơn...hê hê hê

unni_x

Active Member
lovelypink said:
15 đứa cái mẹ cháu...thế năm nay kéo co bọn tao 10 đứa(đương nhiên ko có tao rồi) thế mà vẫn được giải nhì....sức mạnh vượt trội....mày thì cái đ** gì chẳng ko phục...cái hồi lớp tao làm chào tuần mới xong còn làm quả topic khen chào tuần mới d4 hay,đ** chê được cái gì lại lôi quả váy của tao ra chê là ko hợp chủ đề...mk....nhớ mãi
Năm nay lớp mày được 13 đứa ạ, 13 so với 10 vẫn thắng thôi :)) giải nhì chẳng qua là A7 năm nay phục thù nên lớp mày mới thua =)) chứ năm nay lớp mày vô địch nữa thì chắc bọn 12 đâm đơn kiện vì thiên vị mất =))
Còn cái quả váy của mày, tao chỉ lấy ý kiến chung của của toàn thể cho vào thôi =)) chứ tao thì miễn bình luận cái váy cô dâu của mày rùi B-) vả lại có khen thì phải có chê, khen nhiều chê ít còn nói gì nữa :D. Thế nhé, tao nói năng tử tế với mày, đừng có dùng từ tục tĩu chửi tao.

lovelypink

Member
xin mẹ....!!!!còn mở mồm giả vờ nói năng tử tế...cái topic sau đợt chào tuần mới ngày xưa mày mở mồm ra khen cả lớp,chỉ nhưng mỗi 1 đoạn thì bắt đầu:cái váy của bạn yến....hay nhỉ....khen nhiều cái.....(thề ko chửi tục với mày ko mày mà ré lên thì bàn dân thiên hạ lao vào tao thì tao chết....ko dám...với cả tao từ xưa đến nay vẫn tử tế với mày mà....loại mày làm người ta có muốn cũng chẳng buồn đối xử tệ vì chẳng được cái việc chó gì cả,thôi thì cứ lấy hòa khí làm trọng).
nhưng thôi ấy là chuyện ngày xưa rồi...tao nói đùa mày tí thì mày lại khơi lên làm tao điên máu...

candykiss

nhìn cái anh này khoe hàng trông... we=)) lần trước lại còn bảo mừn đi môi giới,được 1 tr 1 xe nữa chứ ...xe đẹp anh oai :p

Wraith

Member
anh nhớ là anh đâu có bảo ai đi môi giới
mà anh cũng làm j` có tiền mà trả lương 1tr 1 xe
=> ko phải anh
là do mình nhận vơ
nhầm :"> :"> :">

lovelypink

Member
thằng hải học đi vào đây đú làm gì....!!!!!hê hê hê....dạo này tao ko biết mày xuống cấp đến thế đấy hải ạ....câu em nào chứ mà câu em huyền với em ánh thì.....lạy mày..!!!!!!
tao khoái cái avatar trước của mày hơn....hê hê

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000