Làm thía nào để cua được hoa khôi của trường?

trangvip87

cau ba`i nhieu qua...Chu van An xinh thi` cuc xinh,xau thi` khong ai xau bang...Nhu bon ams bau miss toan dua tam than khong on dinh no moi di thi...hixhix..chu may be xinh no chay nhiet ti`nh...nhoc the'...chep.Gio chi co`n trong cho` va`o may be lop duoi thoi chu* doi` bon chi gia` roi.ah bac smooth co ban Thanh hoc lop cung hoi cap 2 hoi tham nhe...

smooth

Member
trangvip87 said:
cau ba`i nhieu qua...Chu van An xinh thi` cuc xinh,xau thi` khong ai xau bang...Nhu bon ams bau miss toan dua tam than khong on dinh no moi di thi...hixhix..chu may be xinh no chay nhiet ti`nh...nhoc the'...chep.Gio chi co`n trong cho` va`o may be lop duoi thoi chu* doi` bon chi gia` roi.ah bac smooth co ban Thanh hoc lop cung hoi cap 2 hoi tham nhe...
:D, hôm nay mới đọc được bài này, cám ơn bạn Trang :). cho gửi lời hỏi thăm lai bạn Thanh :)

trangvip87

ờ bạn Đức thân mến tớ sẽ gửi lời hỏi thăm hộ ấy.À hoa khôi trường mọi người bảo em Tú lớp Pháp nổi lắm hôm trước tớ tí tớn ra xem mẹt bị em ý lườm cho sợ hết hồn không dám soi nữa...mọi người ai có ảnh em ý post lên cho các bác zai xung phong cái

smooth

Member
trangvip87 said:
ờÀ hoa khôi trường mọi người bảo em Tú lớp Pháp nổi lắm hôm trước tớ tí tớn ra xem mẹt bị em ý lườm cho sợ hết hồn không dám soi nữa...mọi người ai có ảnh em ý post lên cho các bác zai xung phong cái
hix, nếu là em C.Tú thì bây giờ chuyển sang D5 rồi thỉ phải. Nhưng mà tớ thấy mặt mũi nó bt lắm, chỉ được cái dáng tuyển thôi, đi lúc nào cũng thấy mặt nghiêm 45 độ lên giời =)) =))

tlc

Member
trời, từ đầu đến giờ toàn thấy nói linh tinh vớ vẩn thôi à????
cuối cùng chả ai biết hoa khôi của trường là ai =))=))=))

thang_vo_tinh

unni_x said:
:) nói người ta thế, công nhận CTu' xứng đáng làm hoa khôi trường mình :D xinh hết biết :>>
Thôi đi Tú mà làm hoa khôi trường này chắc loạn quá.Ko được đâu cứ đứng gần khoảng 2m sẽ thấy rõ thôi mà

thang_vo_tinh

thang_vo_tinh said:
Thôi đi Tú mà làm hoa khôi trường này chắc loạn quá.Ko được đâu cứ đứng gần khoảng 2m sẽ thấy rõ thôi mà
smooth viết (wên logout nick mày Thắng ạ :() =)) gì chứ mấy cái khoản này thì anh em wá rõ rồi, nhể ??? ko hiểu canteen năm sau vắng anh em mình thì nó buồnnnnnnnn..... đến như thế nào nữa, hix :(

oài, tre già măng mọc, các chú cứ lo hão.

Quay về vấn đề hoa khôi đi, thời anh phải không có khiếm khuyết mới được làm hoa khôi, sao bây h mốt người khuyết tật lại lên ngôi à?

Vũ Việt Hoài said:
oài, tre già măng mọc, các chú cứ lo hão.

Quay về vấn đề hoa khôi đi, thời anh phải không có khiếm khuyết mới được làm hoa khôi, sao bây h mốt người khuyết tật lại lên ngôi à?
Thời nào hoa khôi cũng phải không có khiếm khuyết mà anh :p Mốt người khuyết tật lên ngôi hồi nào? =))

Vũ Việt Hoài said:
Đấy, thì em cứ xem, chúng nó bầu em vẹo cổ làm hoa khôi còn gì
Thế chị nào cổ vẹo mà lại được vote là hoa khôi? :D Chắc nhầm lẫn thế nào thôi anh ah, nếu đúng thế thì thật là... không còn gì để nói =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000