Làm thía nào để cua được hoa khôi của trường?

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Đọc từ nãy đến giờ không thấy có "mánh khoé" nào cả thế này nhỉ...
Mà cũng đúng thôi, làm gì có "mánh" nào cơ chứ...

Thích nhau rồi thì cứ thế mà... tiến bước thôi, cần gì phải tán tỉnh gì đâu nhỉ??? Nói chuyện bt thôi, như 2 người bạn ý :D

phicau

Bây giờ ra ngoài đường toàn thấy hs cấp 3 đèo nhau đi đú thui, chả thấy cái kiểu "nói chuyện bt như 2 người bạn" đâu nữa:-/

Đọc chán ngấy!
Chả có phương pháp cóc gì!Mất công mình hí hửng!
Các ông anh có mánh khoé gì đưa mau lên cho em còn học với!

ờ há, bao nhiêu siêu đại cao thủ tán gái thế mà không truyền đạt cho thằng em được chiêu gì à =)) Thế còn các bậc đàn chị, có kinh nghiệm gì không? :9 Em đây trông mấy em hot hot , chỉ dám đứng nhìn :-(

nghe anh bảo cách cho mà nghe nhé :

Thấy con gái xinh ----> chạy ra ----> Hôn 1 cái.....
Bọn em , cứ làm thế cho anh..---> đảm bảo, ko Đổ --> ko lấy tiền...heee...

serious đấy...
Chưa ai thử làm bao giờ, đúng ko??? thử đi nhé... thành công , đừng quên anh em nhe
bi bi..

Warrior of ice said:
Cái câu này nghĩa là gì đây?Ko hiểu nổi!!!
nhìn thấy em warrior hot hot chỉ dám đứng nhìn :)
@ slopark2911 : làm thế thành công thì thôi, " nhở ra " thât sbaij thì sao hả anh :cool: :)

dinosaur lover said:
nhìn thấy em warrior hot hot chỉ dám đứng nhìn :)
chời ơi!!! lần đầu tiên có người bảo mình hot :>> <tuy rằng có thể là mỉa mai>!Sung sướng quá
cleopark2911 said:
Thấy con gái xinh ----> chạy ra ----> Hôn 1 cái.....
Bọn em , cứ làm thế cho anh..---> đảm bảo, ko Đổ --> ko lấy tiền...heee...
Vâng, anh có lấy tiền em cũng ko trả đâu, mà lại còn đòi bồi thường tiền thuốc ấy chứ! Nhỡ con bé nó có bodyguard thì em ra bã! =((

haa...

Vâng said:
em lo gì?...bodyguard hả... em xử lý luôn.. cho bodyguard --> down floor , sau đó hành sư...hee...
Có gì, goi anh, anh giúp cho.. hơp tác đúng ko?
nhưng mà, thành công, là phải TRẢ TIÊN... ko chơi ăn quit a.. :cool:

to : dinosaur lover

Em o*i, that' bai ha? thi` sao nhi?... thi` cho` co hoi lam` lai...

Lam` lan` 2, co be' bi kiss , cang` an' tuong a`...dung ko???

The' la` OK thoi..heee.--> thay' anh kinh nghiem ko??

(tuc' qua', ko go~ duoc tieng' Viet)

haaaa... Hoa khôi, mà bị Gay , thì chết à...
Thế thì, bọn em nên : Chọn mặt gửi vàng... hiểu ko ??
nghĩa là, nếu Hoa khôi, mà bị Gay... thì, cái KISS của em, thành vô nghĩa.. lãng phí lắm em ạ...

cleopark2911 said:
to : dinosaur lover

Em o*i, that' bai ha? thi` sao nhi?... thi` cho` co hoi lam` lai...

Lam` lan` 2, co be' bi kiss , cang` an' tuong a`...dung ko???

The' la` OK thoi..heee.--> thay' anh kinh nghiem ko??

(tuc' qua', ko go~ duoc tieng' Viet)
em đang tự hỏi anh đã từng thành công lần nào chưa? hay là....anh truyền đạt cho " trẻ năng khiếu " :)

ZLO2C said:
anh ơi nhơc nó ko có bạn trai .................mà nó là gay thì sao....................
gay có cái đặc biệt của gay đấy, dễ gì kiếm được hoa khôi lesbiance ( từ chỉ gay của phái yếu ) :?

Chim Sẻ

Member
khi gái là hoa khôi ư ?? thì chính bản thân gái đã xác định được giá trị của bản thân rồi, gái phải là người đầu tiên biết mình xinh, ngon chứ. Do gái đã biết mình xinh lại còn được là hoa khôi nữa thì tự bản thân gái đã kênh cái giá của mình lên 1 bậc nữa rồi, cho nên là gái sẽ tìm người yêu phải khá về hình thức và quan trọng nhất là khá về kinh tế ... Gái là hoa khôi thì chỉ có thể làm bạn (từ "bạn" ở đây được hiểu là bạn bè bình thường, bạn tâm sự hoặc bạn tình) chứ không thể làm người yêu chứ đừng nói làm vợ ... có người nói "gái càng xinh càng không chung thuỷ" ... tôi không nói tất cả các gái đều như vậy nhưng đáng buồn là đa số ... Chúng ta cũng không nên trách gái là vì tiền quên nghĩa, bởi vì như tôi đã từng nói ... gái sinh ra có thiên chức làm mẹ, mà làm mẹ thì phải lo cho con cái, tức là phải tìm chỗ tốt để đẻ ... đó là lẽ tự nhiên thôi ...

smooth

Member
Nicholas said:
cũng không nên trách gái là vì tiền quên nghĩa, bởi vì như tôi đã từng nói ... gái sinh ra có thiên chức làm mẹ, mà làm mẹ thì phải lo cho con cái, tức là phải tìm chỗ tốt để đẻ ... đó là lẽ tự nhiên thôi ...
ông anh giải thích cực kỳ khoa học, thằng em chịu ko nói được câu gì nữa
Nicholas said:
có người nói "gái càng xinh càng không chung thuỷ"
ko chung thủy bởi vì con gái dễ tin người quá, thằng nào nó rót mật vào tai mà chả nghe, đến lúc tan của nát nhà thì mới nhận ra sự thật, đáng buồn.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000