Làm thế nào để tóc nhanh dài ra ?

xoai

Member
tóc mình đang dài! 1 tháng nữa là đủ buộc! may mà đúng dịp thi HK nên mẹ bắt cắt cũng không được! yeah!

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-xoai+Apr 17 2004, 09:48 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (xoai @ Apr 17 2004, 09:48 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> tóc mình đang dài! 1 tháng nữa là đủ buộc! may mà đúng dịp thi HK nên mẹ bắt cắt cũng không được! yeah! [/b][/quote]
Chú xoài lại định đú theo kiểu rừng rú ah :D

GiangNguyen

Member
Hehe mình vừa fát hiện 1 loại bánh rất giàu cereales => tốt cho tóc như chị Hà bảo lại ngon nữa chứ :D nhưng mà cẩn thận ăn nhiều lại mập ú ra thì chít . Có cái nào ăn mà k bị béo lại tốt cho tóc nữa k nhỉ mọi người ? :)

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Thế thì em vào trong hiệu thuốc mà mua ý em ạ, loại thuôc có Biotin ý... Cứ bảo là tốt cho tóc, móng, và da, là có đấy...
Mỗi tội thuốc đó hơi dắt thui, mà chẳng biết phản ứng phụ của nó thế nào?? :p :D :lol:

UI ui.................em sợ mấy cái thuốc thang đấy lắm..............nhỡ mà nó............làm sao thì chít :huh: :huh: .....................Em cũng mún tóc nó mau dài ra nhưng khổ nỗi chưa bao giờ đủ kiên nhẫn cho nó dài như mình mún cả.............toàn đc một tí là cắt lun rùi..............thế mới chán chứ.................Mà thực ra thì em cũng ko có kiên nhẫn để ăn uống theo mấy cái chế độ của chị Hà.................Hơ....................như thía thì.................bó tay à :( :(

lexuscva

Member
ui xời...thuốc thang làm giề cho mệt...các bác cứ treo ngược người lên....đầu dưới chân lên trên....dưới tác động của trọng lực...chắc tóc sẽ dài nhanh hơn đấy... ha ah ha
không tin à?? làm thử coi !!
Chú ý: nhớ buộc chặt chân nhé...không "rơi tự do" và "va chạm đàn hồi" với mặt đất là vào Trâu Quỳ 99% he he he

trinhtung

Member
:: kha.c kha.c ::

em o*i... simple...
kie^m' vai` de^' xi. ..... nha^u. nhet. tha^u de^m...
:D
chi? ca^n` la`m vai` ho^m.... toc' em moc. cha^m ' da^'t ngay....
thie^.t ma`.....
100%!
B)

unni_x

Active Member
Hic, hum nay em vừa cắt tóc, papa của ngố, mama của dở hơi, chán wa', đọc qua topic 1 vòng mà vẫn không hỉu làm thế nào để tóc dài ra :(

titanic

:cool: Để tóc dài nhanh thì co' nhiều ly' do wa' trơi`..........

Thứ nhất là do nôi tiết
Thứ hai là do loai tóc
..........................
Thứ.. lá do mình ( gửi ban Hằng la` gôi đầu nhiều nhiều vào, ngày gôi mấy lần là tòc rất nhanh dài ra đó) thiêt mà :cool: :D

titanic

Mà ban Hăng ơi ! nghe bon lớp mình nói ban căt tóc âyy lam5........hoom nào di hoc nhé nếu đep cho tui hoc tâp nghen ;)

fruit NHO

Active Member
cắt tóc ấy lắm là như thế nào hả ấy ơi!!!! à mà hôm wa tui cũng vừa cắt tóc và rơi vào tình trạng y như bé un --->bà con giúp đớ!!!!!!!

blue eyes

Moderator
làm thế nào tóc dài ra nhanh chóng (2)

hồi xưa có cái top này rùi
nhưng hồi đấy tóc em dài rồi nên ko ghé thăm top
giờ .........mụ cắt tóc dã man xoẹt xoẹt cho 2 phát .......=>tóc ngắn :(( :(( , tìm mãi chẳng thấy cái box đấy đâu nữa
thôi đành lập cái mới để nhờ vả bà con vậy
mong bà con nhiệt tình giúp đỡ :D :D
mà có phải cứ một tháng nó dài ra 2 cm ko nhỉ???

Chào em Ngọc, chị nhập 2 topic vào cho em rồi nhé ;)

Lại còn có kiểu hỏi thế này nữa à =)), hình như lúc trước thấy quảng cáo cái thuốc gì gì ấy, bôi đâu mọc đây =)). Các cụ còn dạy là bắt con ruồi giết chết đi rồi bôi lên tóc ( nghe hơi kinh dị ) :p

hoaimy

Muốn tóc dài nhanh á..........Cứ thức đêm nhiều vào ( xem fim thì bít, mấy ông diễn viên thức vài đêm là thấy râu ria mọc tua tủa....... hehe..... hi vọng là râu và tóc nó giống nhau :D )

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000