khai truong "HOI DOC THAN"

hoi doc than cho nhugn nguoi doc than,ok?

• club chi tiep nhan nhung ai dang phong ko le bong.

Votes: 16 100.0%

• Total voters
    16

Hùng con

Member
Chậc chậc, thế mà nó đi mượn quần áo đồng phục của smooth rồi đấy, chắc đến để xem Chip pi pi mặc áo dài chứ gì:D

smooth

Member
aha, hóa ra 2 thằng chúng mày (rikku, yamaha) bàn nhau cái vụ "trà trộn" vào CVA rồi hả. Chắc là người thằng yamaha nhỏ quá, nên chú rikku ko mượn được đồng phục, phải nhờ đến anh chứ gì. Mai trời mà mưa sớm thì đau nhỉ, mưa muộn 1 tý thì chấp nhận được.

không phải là bé quá mà là quá lùn bác yamaha già mà ham nhỉ

sao tổ mối chả có ma nào đi họp là sao ????????????
ông nào cũng tranh số đẹp mà không chịu đi họp thì bốc thăm thế quái được
phải phê bình anh smooth và bác già mà ham hôm trước không chịu đi họp hội
độc thân nhé =))

fruit NHO

Active Member
hẳn nào hum khai giảng nhìn thấy bạn rikku trà trộn vào lớp bạn ark!hum đó mình đi giwois thiệu mọi ng với em badboy!mà thằng bé đâu nhỉ?

unni_x

Active Member
Chán hai ku thật :cool: thế là cái món caramen cũng mất tiêu rùi, huhu, Un không bít đâu, tưởng bở được ăn miễn phí cuối cùng lại đi uống sinh tố mất tiền T_T

chị em lại cứ tưởng bở quá thế
tham gia là phải khao à
mục tiêu của hội là làm giảm dân số độc thân cơ mà đâu phải ăn uống free

hieukhacle

Member
ơ, thế hôm đấy họp à, sao mình không đi nhờ, mà con un hôm đáy có phải trae tiền đâu, tao trả mà, con này ăn cháo đái bát kinh thật

hieukhacle said:
ơ, thế hôm đấy họp à, sao mình không đi nhờ, mà con un hôm đáy có phải trae tiền đâu, tao trả mà, con này ăn cháo đái bát kinh thật
Papa thằng Hiếu, ko đi mà phải trả tiền đã thế còn bảo chị tao ăn cháo đái bát nữa chứ

unni_x

Active Member
hieukhacle said:
Hiếu con :>> sao con lại nói má thế, má chưa thèm tính vụ con đi khách 2 hum rùi chưa trả được má 1 xu thì thôi, lại còn dám ngoạc mồm ra mà nói thế hả X-( Dracula đâu, nhốt nó vào ngục cho nó hối cải thì thui X-(

Này.................chồng học cái thói đanh đá đấy ở đâu đấy.............bao giờ đấy...........hic hic........nói nhỏ nhỏ thui ko người ta đánh giá cho [-X

fruit NHO

Active Member
kinh quá kĩ viện của un ngày càng đông đúc!lại thêm cả ku híu lìu nữa cơ đấy!
mà hẳn nào hum nay thấy ku híu lắm tiền thế?hóa ra đi khách trốn má mì à?
@un:em sắp bằng tú bà rùi đấy!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000