HOT GIRL hả.......có đâu mà hiếm.....

mithanne89

ờ...thế thì D9 chắc bầu bạn Điệp quá đi mất, mặt bạn tròn tròn trắng trắng rất hợp với dáng hotgirl nhẩy....hehe
mỗi lớp mà bầu 1 hot girl thì đảm bảo ko 1 hot girl nào trên trường có thể chọi lại đc hot girl A1 nhé, tình trạng là mấy hôm nữa sẽ có ảnh hot girl a1 trong topic A 1 í.....hehe, đàn bà hiếu sự và đàn ông máu gái cứ việc vào thoải mái nhé hé hé!!!!

belu_d9

mithanne89 said:
ờ...thế thì D9 chắc bầu bạn Điệp quá đi mất, mặt bạn tròn tròn trắng trắng rất hợp với dáng hotgirl nhẩy....hehe
mỗi lớp mà bầu 1 hot girl thì đảm bảo ko 1 hot girl nào trên trường có thể chọi lại đc hot girl A1 nhé, tình trạng là mấy hôm nữa sẽ có ảnh hot girl a1 trong topic A 1 í.....hehe, đàn bà hiếu sự và đàn ông máu gái cứ việc vào thoải mái nhé hé hé!!!!
oái....sao ấy bít tớ???mà tớ đâu có tên như thía???chắc ấy nói nhầm ng` hả???

mithanne89 said:
ra đi anh em, phá được cái topic này sướng thiệt!!!he he
sướng gì , thích câu bài à , bảo mod del bây giờ , del đi là trừ tiền đấy alo^ alo^
đề nghị không câu bài , các hot girl đâu rồi vào post bài đê chứ
ra ngoài đã tí vào tiếp alo^ alo^..........................................................................alo^ alo^

tuankazzan

Member
Hoàng Ánh .Bùi said:
NÓI KO BIẾT NGƯỢNG!! CÓ MẮT MÀ KO THẤY THÁI SƠN HẢ??!
Ê! GỬI TIỀN CHO TỚ MAU!
À chuyện nhỏ ~_~ Tuấn gửi cho ÁNH rồi đấy nhưng mà hình như 4rum ko chấp nhận cho gửi ...1 đồng đâu ÁNH ạ he he he

tuankazzan said:
À chuyện nhỏ ~_~ Tuấn gửi cho ÁNH rồi đấy nhưng mà hình như 4rum ko chấp nhận cho gửi ...1 đồng đâu ÁNH ạ he he he
Ánh nó lừa đảo đấy em ạ cẩn thận alo^ alo^
bảo àm sao cái Ánh nhiều tiền hơn mình

boy_co_don_892004 said:
sướng gì , thích câu bài à , bảo mod del bây giờ , del đi là trừ tiền đấy alo^ alo^
đề nghị không câu bài , các hot girl đâu rồi vào post bài đê chứ
ra ngoài đã tí vào tiếp alo^ alo^..........................................................................alo^ alo^
Bị del bài là bị trừ tiền àh???? Amen... Phải cẩn thận... Amen

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000