HOT GIRL hả.......có đâu mà hiếm.....

chocomog_257

Moderator
ừa, CVA chỉ có hot boy chứ girl hoặc ko hot hoặc là... hót, túm lại hot girl CVA là 1 chất ko tồn tại dưới bất kỳ dạng nào :p >:) còn hot boy trg` mình là dạng quý mà ko hiếm B-)

si_chuoid6

ơ.lớp ã làm j có bạn nào tên G đâu nhỉ.sao minh ko bit vay.de nghi ban huyen cho han anh cu the de chung minh cho anh em nhá

Oài oài, anh Chuối không ở VN mờ xem ra nắm rõ tình hình nước nhà thía>:):)):)):))...em chưa bít ai vào với ai, nhưng mờ em thấy chị Diệp D9 hơi bị xinh đấy chứ:):*

si_chuoid6

ui.con Lu hâm hả.công nhan no xinh giong con .....day that.em Hoa thu upload anh len di.neu ma muon noi ai xinh thi phai cho anh em tui xem anh chu noi xuong the thoi a.con LU dien thi :-? con phai cho bo phieu

Oài oài...anh là hận thù cá nhân cản trở công việc nhớ:)):))...em làm gì có ảnh 0407 đâu:D:D:D:D...chỉ có ảnh 0508 thì lại không đúng chủ đề:)

si_chuoid6

soi_hoang_g5d4 said:
Oài oài...anh là hận thù cá nhân cản trở công việc nhớ:)):))...em làm gì có ảnh 0407 đâu:D:D:D:D...chỉ có ảnh 0508 thì lại không đúng chủ đề:)
ơ đâu có đâu em Hoa.ảnh 05-08 cung dc ma.mien la my nhân thi bon anh cung my man roi.co anh con cho cac chi 04-07 hoc tap nua chu.cu upload len di

trungvb

Moderator
:x
chocomog_257 said:
ừa, CVA chỉ có hot boy chứ girl hoặc ko hot hoặc là... hót, túm lại hot girl CVA là 1 chất ko tồn tại dưới bất kỳ dạng nào :p >:) còn hot boy trg` mình là dạng quý mà ko hiếm B-)
B-) B-) ...chài sư huynh triết lí đúng đắn,,,,,bái phục bái phục,,,,,,B-) B-)
HB CVA thì cứ gọi là nhiều như lá vàng mùa thu...:x
HG CVA có không nhỉ..?

>:) >:) >:)

si_chuoid6

DIEP LU thi xinh cai j.chi la de thuong 1 chut thoi.ko dc xep hang.neu co ai muon phan doi topic nay thi phai pót anh len nha.ko phan doi xuong dc.the co anh em nao de cu ai ko nhi.cho cai ten cai xem nao

si_chuoid6

ý anh là em đừng đưa những gương mặt đó lên.bọn anh wen hết rồi.ko dcj xét tuyển đâu.em học trg khac nên ko bít thôi

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000