HOROSCOP đê!xem 1 tuan moi co gi nao!

kiwi_vn

Active Member
Ngày chủ nhật vĩ đại của tôi : Nằm ngủ đến chán mắt thì dậy đi vài bước rồi lại... ngủ tiếp . Tối nay chơi Noel Hn cho biết .:D

Tuần mới của bạn bắt đầu với một cú hích mạnh, woa, với một nụ hôn chẳng hạn.Sự lãng mạn và/hoặc mạo hiểm sẽ xuất hiện rất nhiều - bất kể là cái gì đi nữa, nó sẽ làm cho tim bạn đập thình thịch.Sự hưng phấn của ngày thứ hai và thứ ba sẽ trở nên buồn tẻ vào khoảng giữa tuần,khi mà một đống những giới hạn (trong cả tá những trách nhiệm về các mối quan hệ ) sẽ hạ gục nguồn năng lượng của bạn mất. Vào thứ năm,hãy làm cái gì đó để xả hơi và giữ cho cơ thể cân đối nữa. Còn thứ sáu,nếu bạn cảm thấy có chút xích mích với ai đó thì hãy quan tâm tới cảm giác của họ nhé. Bạn rất quyến rũ mà.Mọi thứ sẽ ổn thôi.Cuối tuần này, bạn sẽ thay đổi cách sống để sống tốt hơn đấy
Đầu tuần chả biết có cú hích nào . Thấy rất bthg` ^^
Nhưng T2 và t3 đúng là vui thật :D
Đến giữ tuần mọi mối quan hệ làm mình cảm thấy quá mệt mỏi , cả GĐ , TY ....
T6 ....... cãi nhau :)) . Có phải mình ích kỷ ko ? Có lẽ có .^^ .Mọi thứ sẽ ổn thôi <<< mong chờ câu này ^^ .
Cuối tuần ........ thay đổi cách nghĩ 1 chút ^^
Thế là có 1 Noel vui vẻ .
Hnay CN ở nhà học Hóa .
Cố lên !
Nói chung cũng đúng phết ^^

Tuần 26-12-2005 đến 01-01-2006

Aries - Bạch Dương
21-3 -> 20-4
Đầu tuần này bạn sẽ cảm thấy minh giống như một cây non mới nhú mầm khỏi mặt đấy. Thế giới này quá là nặng nề, mặt trời thì lại quá xa xôi. Những điều trong tâm trí bạn có vẻ như hướng vào nội tâm một cách bất bình thướng đó nhé. Thứ tư, bạn sẽ nhú ra rất nhiều những cái lá xinh xắn và phát triển theo một hướng không thể đoán trước được. Một người bạn mới sẽ xuất hiện trong cuộc đời bạn vào ngày thứ năm – có thể đó là một bông hoa dễ thương chăng? Thứ sáu này, khi một tia sáng chiếu vào bạn, hãy chắc chắn rằng bạn đang trong thời kỳ đẹp nhất nhé. Cuối tuần này sẽ rất kích động đối với bạn đấy, nhưng hãy cố tỏ ra bình thường nhé. Đến này chủ nhật… hãy thật sôi động đi nào!!!

Taurus - Kim Ngưu
21-4 -> 21-5
Không còn nghi ngờ gì nữa, bây giờ bạn đang ngập tràn trong những xúc cảm. Kỳ nghỉ có vẻ như muốn phơi bày ra những điều kỳ lạ nhất của con người bạn. Bất kỳ chuyện gì xảy ra vào ngày thứ hai hay thứ ba đều có thể viết ra – tâm trạng buồn rầu và độ nhạy cảm thì lại ở mức cao đấy bạn ạ. Thứ tư và thứ năm là những ngày yên ả hơn, nhưng vấn đề về tiền bạc lại xuất hiện. (Nếu như ai đó trình bày với bạn về một kế hoạch kiếm tiền lớn thì đừng có lao vào nhé). Bạn sẽ không hề có hứng thú với chính bản thân mình cho tới thứ sáu hay thứ bảy đâu. Cuối tuần này chứa đựng rất nhiều điều tốt đẹp dành cho bạn, mặc dù ngày đầu tiên của năm mới có thể hơi bị kỳ cục một chút.

Gemini - Song Tử
22-5 -> 21-6
Bạn suy nghĩ như một nhà khoa học vào đầu tuần, và bạn hầu như lãnh đạm với cảm xúc của chính mình. Bạn ở trong trạng thái rất logic và thích quan sát, nhưng, bạn biết đấy, có những thứ mà đơn giản là chúng không thể tính toán được. Điều này thể hiện rất rõ vào ngày thứ tư và thứ năm, đặc biệt là khi bạn thấy chính bản thân mình rất hoà thuận với những người mà bạn hầu như không biết. Vào thứ sáu, những mối quan hệ với những người khác trở nên kém yên ả - vì những lý do không rõ ràng – nhưng một cuộc nói chuyện nghiêm túc vào ngày chủ nhật sẽ khiến bạn tốt hơn trong năm mới đấy.

Cancer - Cự Giải
22-6 -> 23-7
Thứ hai hay thứ ba, nếu mà có ai đó hỏi bạn thích ăn loại bánh gì thì bạn sẽ không thể trả lời họ được đâu. Bạn thích táo nhưng lại thích vị của quả bí ngô, hay bất cứ thứ gì khác… Mọi quyết định – dù là nhỏ nhất - của tuần này sẽ phát triển ra thành một loạt những sự thay đổi phức tạp và hết sức mâu thuẫn đấy. Giữa tuần bạn sẽ phải cảm nhận những vấn đề lớn hơn là sự lựa chọn các loại bánh đó.Tới ngày thứ sáu, bạn sẽ rất thích đi lại vẩn vơ trong nhà với cái điều khiển từ xa (hoặc là một quyển sách) trong tay hơn bất cứ chuyện gì khác. Bạn ở trong một tâm trạng đầy suy tư trước thềm năm mới. Và bạn không hề phô trương rằng bạn rất hạnh phúc

Leo - Sư Tử
24-7 -> 23-8
Vào lúc này, một câu trả lời chung chung không làm cho bạn cảm thấy thú vị. Bạn sẽ muốn biết thật sự mọi việc đang diễn ra như thế nào. Vào thứ hai và thứ ba, bạn ở trong một tâm trạng rất muốn khám phá - hỏi những câu hỏi sâu sắc, xem xét mọi góc độ… Và tới ngày thứ tư, phấn chấn bởi những nghiên cứu của chính mình, bạn quay trở lại thế giới với sự tự tin và những hiểu biết mới mẻ, (không phải tâng bốc đâu đấy nhé). Thứ năm là mọt ngày hết sức lãng mạn, và tới thứ sáu bạn sẽ tập trung rất nhiều vào lòng tự trọng của bản thân đấy. Hãy cố gắng hết sức có thể để hướng sự chú ý của mọi người vào chỗ khác đi, tất cả mọi cặp mắt đang hướng về phía bạn đó. Đừng để một mâu thuẫn cá nhân với ai đó phá huỷ ngày đầu năm mới của bạn nhé, hãy cố lạc quan yêu đời và độ lượng đi nào!

Virgo - Xử Nữ
24-8 -> 23-9
Sự tò mò có thể giết chết người ta, nhưng nó cũng là điểm mấu chốt của sự khám phá đấy. Bạn sẽ chẳng là gì nếu bạn không tò mò một chút vào đầu tuần mới, và khả năng phân tích của bạn chưa bao giờ mạnh mẽ như thế này đâu.Tính hiếu động của bạn giờ đây hết sức hữu ích đấy. Hãy nói ra những điều mà bạn suy nghĩ nhé. Vào ngày thứ tư và thứ năm bạn sẽ muốn đi leo núi hay lập luận chứng minh cái gì đó, nhưng gia đình của bạn thì lại nghĩ khác đấy.Đừng lấy thế làm buồn vì bạn sẽ còn có rất nhiều thời gian riêng vào ngày thứ sáu và thứ bảy mà (mặc dù cuộc sống tình cảm của bạn có thể sẽ đẩy bạn tới những chuyện khác đấy).Chủ nhật là một ngày dành cho những giải pháp và những sự khởi đầu mới đó.

Libra - Thiên Bình
24-9 -> 23-10
Tuần này là tuần cuối cùng của năm rồi, và những gì mà bạn có thể nghĩ tới chỉ là tiền bạc. Đương nhiên là bạn đang nghĩ tới nhiều thứ hơn tiền - bạn nghĩ tới tương lai - nhưng giá trị vật chất cùng sự cân bằng giữa sự hào phóng và keo kiệt lại đang chiếm trọn tâm trí bạn. Những ngày giữa tuần sẽ làm bạn dịu bớt những suy nghĩ kiểu này lại bằng một chuyến du ngoạn hết sức vui vẻ với bạn bè. Vào những ngày tiếp theo cho tới chủ nhật, bạn sẽ có những cơ hội để nghĩ về quá khứ đấy. Nhưng vào ngày chủ nhật, một lần nữa, bạn sẽ lại lo lắng về tương lai.

Scorpion - Thần Nông
24-10 -> 22-11
Năm mới thì còn rất xa nhưng vào chủ nhật bạn đã gần như trở thành một người mới rồi đấy. Bạn bắt đầu một tuần mạnh mẽ hơn bao giờ hết. Sự tự tin này thích hợp với bạn đó. Trí óc bạn mở ra với tất cả mọi thứ, nhưng nó có thể thoáng quá vào ngày thứ tư và thứ năm, khi mà bạn nhận thấy bản thân mình bị thuyết phục làm những điều mà bạn bình thường sẽ không muốn làm. Thứ sáu sẽ đưa bạn trở lại tâm trạng bình thường và tự chủ. Những điều này thì tốt thôi, nhưng đừng có quên bữa tiệc vào tối thứ bảy đấy nhé.

Sagittarius - Nhân Mã
23-11 -> 21-12
Đầu tuần này, cuộc sống của bạn cứ như là một bộ phim vậy, nhưng mà bạn khó có thể theo được những cuộc đối thoại, và cuộc rượt đuổi bằng ô tô có vẻ như chẳng có ý nghĩa gì cả. Dù sao đi nữa thì ai sẽ là anh hùng của bộ phim này đây? Nếu bạn muốn huỷ bỏ những kế hoạch về bữa tối để quay trở về ngồi lỳ trước ti vi thì hãy thử làm bằng tất cả những cách có thể đi nhé. Vào ngày thứ tư và thứ năm, lịch sinh hoạt của bạn dính chặt vào chương trình tivi, và thứ sáu tới thứ bảy thì âm nhạc và nghệ thuật lại xuất hiện rất nhiều đó. Nếu ai đó hỏi bạn về những giải pháp mới cho năm mới, thì đừng có đảo tròn mắt, một hai mục đích mới gì đó sẽ chẳng chết ai đâu mà. Chủ nhật này, một ai đó nữa sẽ nói với bạn về một kế hoạch tươi sáng đến nỗi mà bạn thêm ngay nó vào list kế hoạch của bạn cơ đấy.

Capricorn - Ma Kết
22-12 -> 23-1
Thứ hai và thứ ba là những ngày rất thích hợp để đưa ra những quyết định, nhưng đừng có quyết định một mình nhé. Bạn sẽ phải làm việc với cả tá thông tin đấy. Hãy chú ý vào từng chi tiết, tự ép mình vào khuôn khổ nữa nhé. Thứ tư và thứ năm, khi mà những kế hoạch của bạn đã đạt được kết quả, bạn có lẽ sẽ cảm thấy do dự, lúng túng, hay thậm chí là bi quan và hơi điên rồ một chút - bạn sẽ nhảy lên vì xúc động mất thôi, nhưng hãy cứ như thế đi nhé. Thứ sáu này bạn sẽ được hưởng thành quả bởi con đường mà bạn đã chọn lựa đấy. Mọi người sẽ hết lời ca tụng bạn vào cuối tuần này. Nhớ là bạn càng khiêm tốn ban nhiêu thì mọi người càng bị ấn tượng bởi bạn bấy nhiêu đấy. Chúc may mắn!

Aquarius - Bảo Bình
21-1 -> 19-2
Từ tốn là một đức tính tốt đầu tuần này đấy bạn ạ - nó sẽ khuyến khích sự thận trọng của bạn. Mà bạn càng thận trọng bao nhiêu thì bạn sẽ lại càng cảm nhận được những cảm xúc mà người khác bày tỏ bấy nhiêu. Nhưng chính sự tĩnh tâm này sẽ đảm bảo rằng không ai khác ngoài bạn có thể diễn đạt những điều thực sự đang diễn ra trong sâu thẳm tâm trí bạn. Thứ tư và thứ năm sẽ là những ngày tương đối thân thiện, bạn sẽ bị vây quanh bởi những người mà bạn yêu mến và tin tưởng chứ không phải là những người lạ hoắc đâu. Thứ sáu là một ngày hoàn toàn dành cho công việc, còn thứ bảy bạn sẽ có hàng đống việc vặt để làm ở nhà đấy. Nhưng tới chủ nhật, ngày đầu năm mới sẽ là một ngày tuyệt với nhất mà bạn có cho đến giờ.

Pisces - Song Ngư
22-2 -> 20-3
Có những thứ mà bạn rất muốn sống cùng với chúng, và cũng có những thứ bạn không hề muốn nó cùng tồn tại với mình. Vào thứ hai, bạn muốn ngừng lại để nghỉ ngơi. Có những người phản ứng lại bằng những cách rất buồn cười, nhưng bạn bè chí cốt của bạn thì sẽ luôn ở bên bạn. Thứ ba sẽ là một ngày tràn đầy cảm xúc - có thể ngay sau khi bạn hạ quyết tâm thì bạn sẽ cảm thấy rất hối hận đấy. Nhưng thứ tứ lại là một ngày rất may mắn của bạn, và thứ năm cũng thế. Điều đó sẽ khiến cuối tuần này bạn nhận ra rằng bạn rất muốn làm gì đó để giúp đỡ mọi người trong cuộc sống này… Bạn có một mơ ước thật là vĩ đại đấy.

Theo Asia link

baby love

Moderator
Sagittarius - Nhân Mã
23-11 -> 21-12
Đầu tuần này, cuộc sống của bạn cứ như là một bộ phim vậy, nhưng mà bạn khó có thể theo được những cuộc đối thoại, và cuộc rượt đuổi bằng ô tô có vẻ như chẳng có ý nghĩa gì cả. Dù sao đi nữa thì ai sẽ là anh hùng của bộ phim này đây? Nếu bạn muốn huỷ bỏ những kế hoạch về bữa tối để quay trở về ngồi lỳ trước ti vi thì hãy thử làm bằng tất cả những cách có thể đi nhé. Vào ngày thứ tư và thứ năm, lịch sinh hoạt của bạn dính chặt vào chương trình tivi, và thứ sáu tới thứ bảy thì âm nhạc và nghệ thuật lại xuất hiện rất nhiều đó. Nếu ai đó hỏi bạn về những giải pháp mới cho năm mới, thì đừng có đảo tròn mắt, một hai mục đích mới gì đó sẽ chẳng chết ai đâu mà. Chủ nhật này, một ai đó nữa sẽ nói với bạn về một kế hoạch tươi sáng đến nỗi mà bạn thêm ngay nó vào list kế hoạch của bạn cơ đấy.
Toàn thi với thố :( phim quá đi còn j` chả biết có thật là Cn ai sẽ nói cho mình 1 điều j` không nhỉ:|

estrella

Active Member
Aries - Bạch Dương
21-3 -> 20-4
Đầu tuần này bạn sẽ cảm thấy minh giống như một cây non mới nhú mầm khỏi mặt đấy. Thế giới này quá là nặng nề, mặt trời thì lại quá xa xôi. Những điều trong tâm trí bạn có vẻ như hướng vào nội tâm một cách bất bình thướng đó nhé. Thứ tư, bạn sẽ nhú ra rất nhiều những cái lá xinh xắn và phát triển theo một hướng không thể đoán trước được. Một người bạn mới sẽ xuất hiện trong cuộc đời bạn vào ngày thứ năm – có thể đó là một bông hoa dễ thương chăng? Thứ sáu này, khi một tia sáng chiếu vào bạn, hãy chắc chắn rằng bạn đang trong thời kỳ đẹp nhất nhé. Cuối tuần này sẽ rất kích động đối với bạn đấy, nhưng hãy cố tỏ ra bình thường nhé. Đến này chủ nhật… hãy thật sôi động đi nào!!!
Khó hiểu ghê ta.................

Pisces - Song Ngư
22-2 -> 20-3
Có những thứ mà bạn rất muốn sống cùng với chúng, và cũng có những thứ bạn không hề muốn nó cùng tồn tại với mình. Vào thứ hai, bạn muốn ngừng lại để nghỉ ngơi. Có những người phản ứng lại bằng những cách rất buồn cười, nhưng bạn bè chí cốt của bạn thì sẽ luôn ở bên bạn. Thứ ba sẽ là một ngày tràn đầy cảm xúc - có thể ngay sau khi bạn hạ quyết tâm thì bạn sẽ cảm thấy rất hối hận đấy. Nhưng thứ tứ lại là một ngày rất may mắn của bạn, và thứ năm cũng thế. Điều đó sẽ khiến cuối tuần này bạn nhận ra rằng bạn rất muốn làm gì đó để giúp đỡ mọi người trong cuộc sống này… Bạn có một mơ ước thật là vĩ đại đấy.

Tuần này tính đến ngày hôm nay là hoàn toàn chính xác ,hehe hôm nay quả thật là một ngày may mắn..Được học bổng lại còn đòi được tiền nữa...lucky to me ! :) :))

chocomog_257

Moderator
Leo - Sư Tử
24-7 -> 23-8
Vào lúc này, một câu trả lời chung chung không làm cho bạn cảm thấy thú vị. Bạn sẽ muốn biết thật sự mọi việc đang diễn ra như thế nào. Vào thứ hai và thứ ba, bạn ở trong một tâm trạng rất muốn khám phá - hỏi những câu hỏi sâu sắc, xem xét mọi góc độ… Và tới ngày thứ tư, phấn chấn bởi những nghiên cứu của chính mình, bạn quay trở lại thế giới với sự tự tin và những hiểu biết mới mẻ, (không phải tâng bốc đâu đấy nhé). Thứ năm là mọt ngày hết sức lãng mạn, và tới thứ sáu bạn sẽ tập trung rất nhiều vào lòng tự trọng của bản thân đấy. Hãy cố gắng hết sức có thể để hướng sự chú ý của mọi người vào chỗ khác đi, tất cả mọi cặp mắt đang hướng về phía bạn đó. Đừng để một mâu thuẫn cá nhân với ai đó phá huỷ ngày đầu năm mới của bạn nhé, hãy cố lạc quan yêu đời và độ lượng đi nào!
tất cả đang hướng về phía mình thật không :|
Thế này thì ngày đầu năm mới của mình xác định là bị phá rồi :( ko thể độ lượng với nó được :(( nó đã làm mình đau khổ bao nhiêu lần rồi X(

baby love

Moderator
chocomog_257 said:
tất cả đang hướng về phía mình thật không :|
Thế này thì ngày đầu năm mới của mình xác định là bị phá rồi :( ko thể độ lượng với nó được :(( nó đã làm mình đau khổ bao nhiêu lần rồi X(
=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) ai làm Đm đau khổ thế bực mình quáX( X( X(

fruit NHO

Active Member
Cancer - Cự Giải
22-6 -> 23-7
Thứ hai hay thứ ba, nếu mà có ai đó hỏi bạn thích ăn loại bánh gì thì bạn sẽ không thể trả lời họ được đâu. Bạn thích táo nhưng lại thích vị của quả bí ngô, hay bất cứ thứ gì khác… Mọi quyết định – dù là nhỏ nhất - của tuần này sẽ phát triển ra thành một loạt những sự thay đổi phức tạp và hết sức mâu thuẫn đấy. Giữa tuần bạn sẽ phải cảm nhận những vấn đề lớn hơn là sự lựa chọn các loại bánh đó.Tới ngày thứ sáu, bạn sẽ rất thích đi lại vẩn vơ trong nhà với cái điều khiển từ xa (hoặc là một quyển sách) trong tay hơn bất cứ chuyện gì khác. Bạn ở trong một tâm trạng đầy suy tư trước thềm năm mới. Và bạn không hề phô trương rằng bạn rất hạnh phúc
99% roài .....đang rất hạnh phúc !

kiwi_vn

Active Member
Sagittarius - Nhân Mã
23-11 -> 21-12
Bó tay . Chưa thấy gì cả . May hôm nay thi kinh tế khá ổn . Môn chuyên ngành mà để điểm kém thì các lớp khác nó nhìn vào nó khinh .Giang hồ vốn hiểm ác .

Tuần mới nè, sozy mọi người đợt này NY bận thi quá nên ko post bài kịp ..hic

Aries - Bạch Dương
21-3 -> 20-4
Đầu tuần này, bạn vượt qua những trở ngại một cách chậm rãi, và trong lúc đó nhớ nắm được những đặc điểm của nó nhé. Tốc độ không phải là vấn đề, mà cách vượt qua những chướng ngại này lại quan trọng hơn rất nhiều đấy nhé. Thứ ba và thứ tư, bạn sẽ tăng tốc đó. Thời gian này bạn cũng sẽ giao tiếp rất nhiều: Nếu ai đó đang để mắt tới bạn, thì bạn đừng có ngượng ngùng nhé, cứ tự nhiên và hẹn hò đi, nhưng đừng có coi chuyện này nặng nề quá đấy. Thứ năm và thứ sáu khá là buồn cười - bạn có thể sẽ xúc động về một hoàn cảnh gia đình (mà hoàn cảnh này có thể đặc biệt căng thẳng đấy) – nhưng vào thứ bảy và chủ nhật thì lại là những ngày nhắc cho bạn nhớ rằng có rất nhiều điều vui vẻ trên cuộc sống này.
Taurus - Kim Ngưu
21-4 -> 21-5
Thứ hai bạn ra khỏi nhà với cảm giác mình thật tràn đầy năng lượng, lộng lẫy, sáng tạo và đã chuẩn bị cho những tình huống lãng mạn. Tất nhiên là không phải tất cả những cảm xúc này sẽ kéo dài tới ngày thứ ba hay thứ tư - bạn sẽ phải dùng toàn bộ năng lượng của bạn mà, nhưng cảm xúc về sự lộng lẫy, tính sáng tạo và lãng mạn sẽ bị lu mờ bởi những công việc bạn phải làm đấy. Cuối cùng thì bạn cũng sẽ có một chút nghỉ ngơi vào ngày thứ năm. Hãy nói với một người bạn về tất cả những gì bạn đang sắp đặt đi nhé. Và vào thứ sáu, nếu bạn gặp ai đó khuấy động cuộc sống của bạn, hãy nói chuyện với họ nhé. Hãy bộc lộ cảm xúc thật của mình đi nào. Cuối tuần này, nếu mà ai đó làm cho bạn phát điên lên thì hãy tập bao dung đi nhé. Chúc cuối tuần vui vẻ.

Gemini - Song Tử
22-5 -> 21-6
Thứ hai này, cái vòng quay có vẻ như hơi trắc trở một chút đấy, nhưng mà điều này không có nghĩa là bạn nên rút lui ra khỏi nó đâu - nếu bạn làm thế thì chắc chắn sẽ mọi chuyện tệ đi rất nhiều đấy. Thứ ba và thứ tư bạn sẽ có rất nhiều người vây quanh – nhưng là những người tốt, những người mà bạn đã biết, những người mà bạn yêu quí, hoặc những người mà bạn muốn gặp ấy. Thứ năm và thứ sáu, những lo lắng về tiền bạc khiến cho bạn không thể suy nghĩ rõ ràng được về cái gì khác, nhưng cuối tuần này sẽ sẽ nhắc cho bạn nhớ rằng rốt cục tiền bạc cũng chẳng có vấn đề gì to lớn lắm đâu mà.
Cancer - Cự Giải
22-6 -> 23-7
Thứ hai là ngày để bạn chia sẻ những ý tưởng điên rồ của mình đấy. Hãy dùng một bữa trưa với một nhóm bạn hay là mời bạn bè tới dự một bữa tối thân mật và giả vờ như tất cả các bạn là những nhà văn, nghệ sĩ nổi tiếng hàng đầu đi nhé. Đời sống xã hội của bạn những ngày này như là một con thuyên mà bạn là thuyền trưởng vậy. Hãy làm cho mọi người ngạc nhiên bởi năng lực làm việc của bạn đi nhé. Tuần này bạn sẽ phóng túng hơn bình thường và bạn hoàn toàn không bị khuất phục bởi bất kỳ quyền lực nào. Và bởi vì bạn đang tràn đầy năng lượng nên cảm xúc của bạn lên tới mức cao nhất đấy (hãy nhớ điều này vào thứ sáu nhé). Cuối tuần này là dịp để bạn khoa trương một chút đấy. Chúc bạn vui vẻ.

Leo - Sư Tử
24-7 -> 23-8
Sếp của bạn cứ làm phiền bạn vào ngày thứ hai - thật ra không phải vì có gì sai cả, nhưng bạn như đang hết hơi hết sức vậy, và có thể bạn hơi cáu kỉnh quá đấy. Thứ ba và thứ tư hãy để cho bạn bè làm bạn vui vẻ hơn nào: ngồi buôn chuyện giữa bạn bè với nhau là một thú tiêu khiển vô tận đấy. Dù sao đi nữa, nếu mà các bạn có tranh luận một chút thì những cuộc tranh cãi này cũng không thể khiến các bạn cãi nhau thật được - chắc chắn đấy, bởi vì các bạn thật sự rất yêu quí nhau mà. Thứ năm là ngày hết sức đoàn kết với các bạn trong nhóm (sẽ rất vui vẻ nếu bạn có thể thuyết phục bạn bè mình cùng tham gia vào một nhóm). Cuối tuần này bạn sẽ thực sự toả sáng đấy. Good luck!
Virgo - Xử Nữ
24-8 -> 23-9
Cảnh tượng của một chiếc máy bay trên bầu trời làm cho bạn bâng khuâng, và nó cũng khiến cho bạn nghĩ: “Ok, thế còn mình thì sao nhỉ, mình muốn đi đâu đây?”. Đây là thời gian để vạch ra những kế hoạch đi du lịch – lớn hay nhỏ không quan trọng, miễn là đi đâu đó với một người bạn hoặc thậm chí là chỉ một mình (một cơ hội tốt để tìm hiểu chính mình đấy bạn ạ). Hàng đống công việc làm cho bạn bận rộn vào ngày thứ ba và thứ tư (hãy gạch bớt càng nhiều thứ trong list của bạn càng tốt nhé, cẩn thận khi giao tiếp, và tập trung vào những chi tiết dù là nhỏ nhất nhé). Hai ngày tiếp theo là những ngày dành cho gia đình. Thứ bảy thì đầy những kế hoạch, chủ nhật cũng vậy. Bạn hãy tỏ ra phóng khoáng và linh hoạt lên nào.

Libra - Thiên Bình
24-9 -> 23-10
Một cái bánh táo thì rất hấp dẫn, nhưng hãy nghĩ tới việc bạn sẽ cảm thấy như thế nào nếu bạn ngồi xuống vào ăn hết nó. Nói một cách khác, hãy cẩn trọng khi tự nuông chiều mình với quá nhiều thứ đẹp đẽ. Bên cạnh đó, bạn cũng không muốn mình lên cân bởi bạn phải hết sức sẵn sàng hành động vào ngày thứ ba và thứ tư đấy. Thứ năm đòi hỏi bạn phải hoàn toàn tập trung: bạn phải mặc kệ phần còn lại của thế giới để quan tâm tới trách nhiệm của chính mình. Thứ sáu sẽ là một ngày khá thất vọng (chẳng có gì tiến triển được trong ngày này) trừ phi bạn ngừng lại và đánh giá đúng tất cả những thứ bạn có thể làm được. Cuối tuần này bạn hãy thật năng động đấy nhé.
Scorpion - Thần Nông
24-10 -> 22-11
Bạn và - người – mà - bạn - biết – là – ai - đấy đang ngồi ở hai đầu của cái bập bênh. Sau đó, có thể có một lực mạnh hơn tác động vào, nhưng bạn có một biệt tài khôn khéo để giữ thăng bằng và lựa chọn thời điểm đấy. Sự thu hút của bạn khá thú vị đấy, hãy xem nếu bạn có thể tìm cách khiến mối quan hệ của bạn trở nên tốt nhất có thể nhé. Tuần này, bạn rất giỏi trong việc giải quyết hầu hết các công việc, bao gồm cả những vấn đề về tình bạn mà đòi hỏi sự tế nhị đấy. Cái mà bạn không làm tốt trong tuần này là về tiền bạc (đừng có để cho ai giao phó tiền bạc cho bạn vào giữa tuần nhé). Thứ sáu bạn sẽ đạt được thứ mà bạn mong muốn và bạn lại mơ mộng về tương lại. Hai ngày còn lại là những ngày không quá sôi nổi, cũng không phải là những ngày để rèn luyện lòng tự trọng đâu nhé.

Sagittarius - Nhân Mã
23-11 -> 21-12
Hãy nói những gì mà bạn định nói - chẳng ai khó chịu đâu bạn ạ. Còn nếu mà họ tỏ ra khói chịu, tốt thôi, họ sẽ tự vượt qua được điều đó thôi mà. Bạn giao tiếp rất tốt vào ngày thứ hai, và thứ ba thứ tư cũng thế. Tuần này là một tuần bận rộn đấy. Nếu có những việc không thành công vào ngày thứ hai thì không phải do lỗi cuả ai cả, mà là do sự kết hợp không ăn ý thôi bạn nhé. Dù sao đi nữa, những mối quan hệ của bạn chính là chìa khoá dẫn tới thành công và hạnh phúc đấy - đừng gạt những mối quan hệ này sang bên lề để bạn có thể đạt được một vài mục đích ngớ ngẩn nhé. Cuối tuần này, ngay cả mặt trời cũng sẽ ló ra khỏi mây để mỉm cười với bạn đấy. Chúc bạn vui vẻ.
Capricorn - Ma Kết
22-12 -> 23-1
Sự chính trực và tính kiên nhẫn rất quan trọng vào đầu tuần này đấy, nhưng điều này sẽ mang lại nhiều vui vẻ bạn ạ. Thứ hai sẽ khiến cho bạn trở về cái thời trẻ con một lần nữa - nhắc bạn nhớ lại những trò chơi trong trí tưởng tượng của bạn và những lần chơi đùa cùng bạn bè - những ngườì mà bạn cảm thấy rằng bạn sẽ mãi mãi vui vẻ bên họ. Bạn không thường như thế này đâu. Tới giữa tuần bạn phải trở về với vẻ mặt nghiêm túc của mình một lần nữa, phải lao vào thế giới thực và giải quyết những vấn đề nghiêm trọng đấy. Thứ năm và thứ sáu bạn sẽ hết sức tập trung vào một ai đó. Còn dịp cuối tuần ư? Bạn sẽ có những cảm xúc hết sức nghiêm túc – nhưng hãy nhớ rằng mọi chuyện không phải lúc nào cũng như vẻ ngoài đâu bạn ạ.

Aquarius - Bảo Bình
21-1 -> 19-2
Một người trong gia đình xuất hiện vào cuộc sống của bạn vào thứ hai (hay là họ gọi bạn dậy) và dẫn bạn tới một khám phá về bản thân bạn tuy nhỏ nhưng hết sức ý nghĩa đấy – đó là những mặt của bản thân bạn mà chỉ có gia đình bạn có thể biết được. Thứ ba và thứ tư cũng đầy rẫy những khám phá luôn, đặc biệt là về mặt tình cảm nhé. Hãy đeo kính râm vào bởi vì những tia sáng sẽ làm chói mắt bạn đấy. Thứ năm thì lại làm cho bạn thất vọng vì những mâu thuẫn diễn ra trong chính bản thân bạn. Để có ích thì bạn hãy ngừng việc suy nghĩ về chúng lại đi nào. Một cuộc chiến diễn ra giữa bạn và một người bạn (hay là người yêu) vào cuối tuần này. Bạn hãy làm bất cứ việc gì để cứu vãn tình thế đi nhé. Good luck!
Pisces - Song Ngư
22-2 -> 20-3
12. Một bức thư tình sẽ thay đổi mọi thứ vào đầu tuần này và hãy nở một nụ cười thật tươi đi nào bạn ơi. Thứ ba và thứ tư, bạn sẽ cảm thấy mình tràn ngập với những bí mật, hạnh phúc thầm kín, nhưng tuy nhiên sự ngập tràn cảm xúc này – và sự cho phép mình không làm gì nhiều cả chính là món quà tuyệt nhất mà bạn có thể tự thưởng cho mình. Thứ năm và thứ sáu là những ngày hết sức lãng mạn (nếu những kế hoạch phụ thuộc vào bạn, thì hãy tỏ ra thật sáng tạo, bí ẩn và táo bạo nhé). Nhưng cuối tuần này bạn sẽ dành khá nhiều thời gian một mình đấy. Hãy dành thời gian làm gì đó có lợi cho sức khoẻ của mình đi nhé. Chúc bạn một tuần tốt lành.

chocomog_257

Moderator
Leo - Sư Tử
24-7 -> 23-8
Sếp của bạn cứ làm phiền bạn vào ngày thứ hai - thật ra không phải vì có gì sai cả, nhưng bạn như đang hết hơi hết sức vậy, và có thể bạn hơi cáu kỉnh quá đấy. Thứ ba và thứ tư hãy để cho bạn bè làm bạn vui vẻ hơn nào: ngồi buôn chuyện giữa bạn bè với nhau là một thú tiêu khiển vô tận đấy. Dù sao đi nữa, nếu mà các bạn có tranh luận một chút thì những cuộc tranh cãi này cũng không thể khiến các bạn cãi nhau thật được - chắc chắn đấy, bởi vì các bạn thật sự rất yêu quí nhau mà. Thứ năm là ngày hết sức đoàn kết với các bạn trong nhóm (sẽ rất vui vẻ nếu bạn có thể thuyết phục bạn bè mình cùng tham gia vào một nhóm). Cuối tuần này bạn sẽ thực sự toả sáng đấy. Good luck!
let's hope n despair... :))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000