HOROSCOP đê!xem 1 tuan moi co gi nao!

meoden112

Aries - Bạch Dương
21-3 -> 20-4
Bạn không nên do dự khi bắt dầu một tuần mới ! Ngày thứ hai và thứ ba,bạn đang cố gắng kìm nén cảm xúc của mình , nhưng đừng nên như vậy ! Tất cả mọi người – kể cả bạn nữa –đều có thể được thỏa mãn một cách tốt nhất bởi những cảm xúc tự nhiên mà. Vào ngày thứ tư ,thứ năm và sáng sớm ngày thứ sáu ,sự dũng cảm và táo bạo của bạn sẽ đạt đến mức đỉnh điểm .Đừng lo lắng quá – điều đó cũng không thể khiến bạn gặp bất kì rắc rối nào cả. Vấn đề duy nhất của bạn đó là hoạt động nhiều hơn so với dự tính của bạn mà thôi (nhất là khi bạn là một người may mắn và thêm một chút lãng mạn ).Dịp cuối tuần ,bạn lại trở về với những thói quen và khả năng của mình .Hãy nhớ luyện tập thể dục một chút và hoàn thành những gì phải làm nhé !Good luck!
Taurus - Kim Ngưu
21-4 -> 21-5
Đầu tuần mới, bạn đang mong chờ sự giao hòa đặc biệt ở những không gian mới . Ngày thứ hai và thứ ba,với khả năng giao tiếp tuyệt vời của mình, bạn có thể bắt chuyện với bất kì ai mà bạn muốn ở bất kì chỗ nào bạn đặt chân tới !( Nếu bạn còn đang cô đơn ,rất có thể có những câu chuyện lãng mạn lắm đó ). Vào thứ tư , thứ năm và cả thứ sáu nữa , sự ảnh hưởng của bạn tới người khác không phải quá dễ dàng .Bạn nhận ra rằng bạn cần phải cân nhắc cẩn thận–và phải dẹp cái tôi cá nhân của mình sang một bên–nếu bạn không muốn có một “ trận chiến “ khủng khiếp .Hãy tìm một người nào đó làm trọng tài nếu cần nhé!Từ thứ sáu đến cuối tuần ,bạn sẽ đắm chìm trong những cảm xúc của tình yêu !Thật là tuyệt vời !Dù lãng mạn, thân thiết hay lí tưởng ,những mối quan hệ trong cuộc sống của bạn sẽ trở nên vững chắc hơn bởi sự sẻ chia, quan tâm và chăm sóc .Have fun!

Gemini - Song Tử
22-5 -> 21-6
Vấn đề tài chính của bạn vào đầu tuần thật eo hẹp! và bạn sẽ phải rất cẩn thận về lời nói của mình nếu muốn tránh một cuôc “ẩu đả” vào thứ hai và thứ ba .Nếu bạn không biết mình cần gì bây giờ,hãy nên thư giãn một hoặc hai ngày nhé,bạn sẽ cảm thấy tốt hơn ! Ngày thứ tư ,thứ năm và cả ngày thứ sáu nữa, bạn có cơ hội để tập luyện một “môn thể thao yêu” thích của mình . Đó chính là playful debate ! Hãy “vận đông cơ bắp” một chút và tham gia vào một cuộc “đấu tay đôi quyết liệt” ,nhưng phải chắc chắn rằng đối phương của bạn sẽ không có những lời lẽ châm biếm nặng nề .Cuối ngày thứ sáu và đến cuối tuần ,ban hãy cố gắng dẹp sang một bên những cuộc buôn chuyện :D và giải quyết nốt những công việc còn lại nhé!
Cancer - Cự Giải
22-6 -> 23-7
Một tuần tràn đầy năng lượng của bạn đã đến! Cả hai thứ hai và thứ ba, bạn nhận thấy mình thật lôi cuốn , khá mạo hiểm và cũng rất quyết đoán, và bạn biết không mọi người đều bị bạn cuốn hút cả đấy .Hãy tận hưởng những lời khen tuyệt vời ấy nhé ! Ngày thứ tư , thứ năm và sớm ngày thứ sáu bạn muốn làm cho mọi thứ trở nên khác lạ và thêm một chút quái gở . Nhưng cuối cùng thì sự tự tôn của bạn cũng bị xẹp xuống một chút rồi. Từ ngày thứ sáu đến cuối tuần , bạn tập trung trở lại vào những kĩ năng giao tiếp , tài phân tích chính xác và thông minh của mình .

Leo - Sư Tử
24-7 -> 23-8
Bước vào tuần mới, bạn muốn mọi thứ diễn ra một cách tự nhiên , nhưng vẫn luôn sáng tạo và chủ động để biến suy nghĩ thành hành động . Thứ hai và thứ ba là hai ngày thật tuyêt vời để bắt đầu những điều mới mẻ. Ngày thứ tư, thứ năm và thứ sáu, bạn có thể đánh cược rằng khả năng sáng tạo kết hợp sự năng động sẽ dẫn tới mọi thành công . Và bây giờ bạn quả là một con người tự tin và có khả năng lãnh đạo đấy! Chính vì thế , mọi người sẽ rất khâm phục bạn nhưng hoặc là họ sẽ giúp bạn , hoặc là họ sẽ cảm thấy ganh tị với bạn .Hãy cẩn thận một chút ! Từ thứ sáu đến chủ nhật ,bạn nên dành thời gian để xem xét lại mọi thứ và nếu cần thiết hãy lập một kế hoạch mới nữa nhé ! Good luck !
Virgo - Xử Nữ
24-8 -> 23-9
Đầu tuần mới , bạn muốn thỏa mãn sự ham muốn hòa nhập xã hội của mình bằng cách gia nhập một nhóm bạn cùng khuynh hướng để cho qua thời gian ( đặc biệt là với một người có ảnh hưởng cực kì lớn đối với bạn ) . Trong hai ngày thứ hai và thứ ba , bạn muốn có thật nhiều những hoạt động thật sôi nổi với bạn bè. Đến thứ tư và thứ năm và cả thứ sáu nữa bạn nên cố gắng mềm dẻo hơn .Bởi những người quá chịu đựng có thể sẽ “đối đầu” với bạn bẵng những kế hoạch trái ngược và đòi hỏi vô lý đấy! Be careful! Và điều tốt nhất bạn nên làm là hãy kiên nhẫn và giữ một thái độ thiện chí. Chiều tối ngày thứ sáu và tới cuối tuần ,bạn muốn thu hút sự chú ý và truyền cảm hứng cho người khác . Với năng lực lãnh đạo tuyệt vời của mình , bạn dể dàng chỉ ra một cách rõ ràng cho mọi người thấy những gì cần phải làm. Thật tuyệt vời phải không ?

Libra - Thiên Bình
24-9 -> 23-10
Hãy để cho cái đầu được nghỉ ngơi một chút vào đầu tuần này bạn nhé! Bạn đã bận rộn quá rồi và lại thêm những điều khó nghĩ nữa ! Việc tốt nhất bạn cần làm vào thứ hai và thứ ba đó là hãy hạ nhiệt bớt và tập trung vào công việc. Từ thứ tư đến thứ sáu bạn sẽ trở về với sự đáng yêu và thân thiện của mình. Bạn có thể hoàn thành rất nhiều việc, đặc biệt là khi cùng làm với người bạn tâm đầu ý hợp của mình ( và bạn sẽ luôn là người dẫn đầu ,hãy yên tâm nhé!).Tối thứ sáu và hai ngày cuối tuần, hãy vui vẻ với bạn bè và đừng nghĩ ngợi, băn khoăn về những việc khác.Have fun!
Scorpion - Thần Nông
24-10 -> 22-11
Bắt đầu một tuần mới ,bạn có thể đạt được mọi điều bạn muốn , với điều kiện là bạn phải có tham vọng và luôn chủ động trong công việc.Thứ hai và thứ ba là hai ngày quan trọng, bạn hãy nghe theo trực giác và nắm bắt lấy cơ hội nhé! Còn thứ tư, thứ năm và thậm chí cả thứ sáu , bạn phải rất cẩn thận nếu muốn tránh một cuộc chiến nảy lửa với một kẻ có vấn đề về đầu óc . Chiều thứ sáu và những ngày cuối tuần, hãy tận hưởng khoảng thời gian tuyệt vời ấy với bạn bè và đừng ngạc nhiên quá về những bí mật bất ngờ nhé ! ;-)

Sagittarius - Nhân Mã
23-11 -> 21-12
Năng lượng của bạn vào tuần này không được hợp lý cho lắm , nghĩa là bạn sẽ gặp trở ngại khi cố gắng làm một việc gì đó . Biện pháp tối ưu trong hai ngày thứ hai và thứ ba đó là nghỉ ngơi và suy nghĩ về việc tạo mối quan hệ hơn là sự thăng tiến .Mọi người sẽ có những phản ứng tốt với sự sẵn sàng tiếp thu cái mới và bình tĩnh của bạn .Sang thứ tư ,thứ năm và đến thứ sáu ,bạn lấy lại được nghị lực để hoạt động một lần nữa. Mọi thứ sẽ ổn hơn, đó là nhờ sự may mắn của bạn đó . Đây là thời gian dành cho những việc mạo hiểm( nhưng bạn hãy nhớ chỉ để vui vẻ thôi nhé,không phải là nguy hiểm ) và cố gắng làm những gì có thể với điều kiện là bạn phải có óc hài hước một chút .Tuần này bạn nên kiềm chế sự ham muốn được đứng đầu,bạn cần nắm bắt được mọi thứ trước đã .
Capricorn - Ma Kết
22-12 -> 23-1
Tuần này sẽ có nhiều điều mới lạ dành cho bạn đây ! Thứ hai và thứ ba , bạn sẽ phát hiện ra những người bạn cũng như những ý tưởng mới . Bạn cần nhanh chóng hòa nhập và thích nghi để giữ sự cân bằng cho chính mình , và bạn có thể tin tưởng hoàn toàn vào khả năng của mình và mọi người. Đến thứ tư , thứ năm và thứ sáu,bạn nên cẩn thận khi bộc lộ ra những đặc điểm phân biệt của mình .Bởi vì những kế hoạch thận trọng và khôn ngoan sẽ luôn bền vững và tốt đẹp. Từ chiều tối thứ sáu đến cuối tuần, sự nghiên cứu và chuẩn bị của bạn sẽ được đền đáp xứng đáng. Sẽ có nhiều thứ cần làm lắm đó ! Hãy chuẩn bị tinh thần bạn nhé !

Aquarius - Bảo Bình
21-1 -> 19-2
Bạn cảm thấy công việc ngập đầu ngập cổ? Bởi tuần này bạn có vô số những công việc thật ngớ ngẩn mà bạn cần phải rất linh hoạt và tập trung để giải quyết chúng.Đừng bực mình quá mà để tuột mất những cơ hội vào thứ hai và thứ ba bạn nhé – đó là cách để vượt qua giai đoạn này .Ngày thứ tư, thứ năm và thứ sáu , bạn cảm thấy rất muốn thử nghiệm và cố gắng làm những điều mới mẻ , đặc biệt là trong các mối quan hệ. Bạn đừng lo lắng quá khi thực hiện điều đó, một vài phương pháp khoa học sẽ giúp bạn thành công trong sự khám phá mới. Hãy tự tin lên! Đến cuối tuần , bạn sẽ được tiếp đất nếu bạn nhìn thấy những gì đang tiếp diễn dưới bề mặt kia.Good luck!
Pisces - Song Ngư
22-2 -> 20-3
Bạn có cảm thấy đang yêu không? Trong tuần này bạn sẽ đắm chìm trong cảm xúc ấy đấy .Ngày thứ hai và thứ ba , cải bạn và người ấy đều say sưa trong cảm giác yêu thương , trìu mến .Hãy tận hưởng sự quan tâm và cả niềm vui nữa chứ.Thứ tư đến thứ sáu, bạn nên kiềm chế bản thân một chút kẻo làm cho ai đó xúc động mà đứng ngồi không yên đấy ( những tất nhiên bạn sẽ rất thích thú ).Cuối tuần bạn đã sẵn sàng vào cuộc và hành động rồi đó ! Hãy cố lên !

teddybear

Member
Aquarius - Bảo Bình
21-1 -> 19-2
Bạn cảm thấy công việc ngập đầu ngập cổ? Bởi tuần này bạn có vô số những công việc thật ngớ ngẩn mà bạn cần phải rất linh hoạt và tập trung để giải quyết chúng.Đừng bực mình quá mà để tuột mất những cơ hội vào thứ hai và thứ ba bạn nhé – đó là cách để vượt qua giai đoạn này .Ngày thứ tư, thứ năm và thứ sáu , bạn cảm thấy rất muốn thử nghiệm và cố gắng làm những điều mới mẻ , đặc biệt là trong các mối quan hệ. Bạn đừng lo lắng quá khi thực hiện điều đó, một vài phương pháp khoa học sẽ giúp bạn thành công trong sự khám phá mới. Hãy tự tin lên! Đến cuối tuần , bạn sẽ được tiếp đất nếu bạn nhìn thấy những gì đang tiếp diễn dưới bề mặt kia.Good luck!
Chả hiểu cái khỉ đột gì... Horoskop này lấy ở đâu mà dở quá :|

kiwi_vn

Active Member
Sagittarius - Nhân Mã
23-11 -> 21-12
Năng lượng của bạn vào tuần này không được hợp lý cho lắm , nghĩa là bạn sẽ gặp trở ngại khi cố gắng làm một việc gì đó . Biện pháp tối ưu trong hai ngày thứ hai và thứ ba đó là nghỉ ngơi và suy nghĩ về việc tạo mối quan hệ hơn là sự thăng tiến .Mọi người sẽ có những phản ứng tốt với sự sẵn sàng tiếp thu cái mới và bình tĩnh của bạn .Sang thứ tư ,thứ năm và đến thứ sáu ,bạn lấy lại được nghị lực để hoạt động một lần nữa. Mọi thứ sẽ ổn hơn, đó là nhờ sự may mắn của bạn đó . Đây là thời gian dành cho những việc mạo hiểm( nhưng bạn hãy nhớ chỉ để vui vẻ thôi nhé,không phải là nguy hiểm ) và cố gắng làm những gì có thể với điều kiện là bạn phải có óc hài hước một chút .Tuần này bạn nên kiềm chế sự ham muốn được đứng đầu,bạn cần nắm bắt được mọi thứ trước đã .
He he . Mình tuần này lúc nào chẳng thấy đói , lú nào mà chẳng chơi tẹt .

Tuần từ 05-09 đến 11-09

Aries - Bạch Dương
21-3 -> 20-4
Tuần này là khoảng thời gian tuyệt vời để bạn phát huy khả năng lãnh đạo của mình .Thứ hai ,thứ ba và cả thứ tư , bạn là người khởi xướng mọi việc ( với điều kiện là bạn phải dùng sự cuốn hút của mình để giúp mọi người thoát ra khỏi tâm trạng chán nản ) . Từ thứ tư đến thứ sáu ,bạn đang chờ đợi một ai đó khơi gợi những cảm xúc từ sâu thẳm bên trong tâm hồn mình. Bạn sẽ ổn thôi nhưng phải chắc chắn rằng đừng để những cảm xúc ấy bọc lộ ra bên ngoài, hãy giữ cho riêng mình thôi nhé! Tuần này bạn luôn là người dẫn đầu.Sự mạo hiểm luôn ở mọi nơi nhưng hãy tin rằng bạn sẽ thành công !

Taurus - Kim Ngưu
21-4 -> 21-5
Bạn cảm thấy đã chán những thói quen cũ rích của mình ? Và trong tuần này bạn sẽ có nhiều bất ngờ nếu biết cách thay đổi lại kế hoạch làm việc của mình hay vui thú với bạn bè .Thứ hai , thứ ba và thậm chí đến cả thứ tư ,bạn đã bỏ lỡ nhiều cơ hội và cả niềm vui nữa .Từ thứ tư đến thứ sáu ,tâm trạng của bạn không được vui và có cả một chút ghen tị. Cuối tuần, bạn gặp một chút rắc rối về vấn đề tài chính nhưng với sự sáng suốt của mình, bạn đã vượt qua được,thật may mắn ! Good luck!

Gemini - Song Tử
22-5 -> 21-6
Tuần mới đã đến . Bạn cần phải chuẩn bị sẵn sàng về tinh thần nếu muốn tiếp tục cuộc mạo hiểm của mình ( và nếu bạn may mắn, sẽ có những câu chuyện thật romantic từ những người đang theo đuổi bạn đó ).Chiều thứ tư,mọi thứ trở nên trầm lắng hơn đối với bạn .Bạn muốn thu mình vào trong để suy nghĩ sáng suốt hơn .Đây là thời gian để trực giác được làm việc khi nhìn nhận về mọi thứ .Tuần này , bạn nên chung sức làm việc với mọi người .Bạn sẽ thành công trong công việc và cả tình cảm nhưng cần phải quan tâm tới bạn bè thêm chút nữa để cân bằng mối quan hệ giữa tình bạn và tình yêu

Cancer - Cự Giải
22-6 -> 23-7
Bạn hãy cân nhắc một số vấn đề trước khi bắt đầu một tuần mới nhé! Thứ hai ,thứ ba và sáng thứ tư ,bạn cần hết sức kiên nhẫn , thêm một chút cảm thông và lòng tốt nữa để giải quyết mọi thứ .Từ thứ tư đến thứ sáu,bạn thấy có vài điều khó nghĩ về mặt tình cảm , và bạn gặp vài rắc rối nho nhỏ khi giải quyết chúng .Hãy kiềm chế và tâm sự với bạn bè hoặc tìm cho mình một không gian thật yên tĩnh để suy nghĩ nhé.Tuần này bạn nên đi đâu xa một chuyến hoặc tách ra khỏi đám đông quen thuộc và làm điều gì đó thật funny cho riêng mình .

Leo - Sư Tử
24-7 -> 23-8
Bạn không gặp vấn đề gì trong tuần này cả ,mọi người sẽ luôn ở bên cạnh bạn. Thứ hai, thứ ba và thứ tư , tài chỉ huy và sức lôi cuốn của bạn đã hấp dẫn tất cả mọi người, cả những người bạn bình thường và hơn mức bình thường (nếu bạn đã chấp nhận sự ngỏ lời của ai đó ).Chiều thứ tư đến thứ sáu ,bạn luôn suy nghĩ sáng suốt .Hãy dùng trực giác nhạy bén của mình để tìm kiếm cơ hội giúp đỡ mọi người.Năng lượng dồi dào của bạn sẽ giúp bạn có được một kì nghỉ cuối tuần thật thú vị và cũng hết sức lãng mạn .Have fun!

Virgo - Xử Nữ
24-8 -> 23-9
Hãy nhìn bạn kìa ! Tuần mới này, mọi người và cả bạn nữa, có xu hướng làm cho mọi thứ trở nên to tát và hơi khác người .Thú hai ,thứ ba và thứ tư bạn muốn khoe khoang một chút về bản thân mình .( và chẳng có gì là lạ về sự bốc đồng thái quá của bạn trong tuần này)Từ thứ tư đến thứ sáu,bạn đã điều khiển được hành động của mình một chút rồi đó ,nhưng tính tò mò lại trỗi lên rồi ! Sự duyên dáng của bạn đã phải nhường chỗ cho những hành động bốc đồng (cho dù bạn chỉ nghĩ rằng đó là cách để relax mà thôi).Good luck !

Libra - Thiên Bình
24-9 -> 23-10
Bạn có cảm thấy mình đang được để ‎ không ? Tuần này,bạn sẽ rất lãng mạn song không kém phần quậy phá đâu nhé !Thứ hai ,thứ ba và thứ tư ,bạn sẽ có rất nhiều cơ hội để hòa nhập cùng mọi người .Hãy tận hưởng những sự chú ‎ ấy và đừng ngạc nhiên khi thấy mình cũng thật là lãng mạn.Bạn nên dùng tài giao tiếp của mình để xem xét cũng như sắp đặt mọi công việc nhé ! Cuối tuần , khả năng lí luận và những ‎ tưởng của bạn không ăn khớp với nhau .Mọi người sẽ bắt bẻ từng lời của bạn đó ! Be careful !

Scorpion - Thần Nông
24-10 -> 22-11
Tuần mới bắt đầu, những đám mây mù của cơn bão đã qua sẽ làm hiện rõ dần lên chân trời cảm xúc của bạn lúc này.Bạn vẫn còn một chút băn khoăn, lo lắng, điều đó cũng có nghĩa là bạn cần dành nhiều thời gian cho mình hơn.Thứ hai ,thứ ba và thứ tư, hãy tìm kiếm cơ hội để hiểu rõ đối phương và cả chính mình nữa.Bạn cần phải quyết định nhanh chóng và dứt khoát .Từ thứ tư đến thứ sáu ,sự bí ẩn và quyến rũ của bạn luôn được ca tụng. Vì vậy bạn đừng ngạc nhiên quá khi xung quanh là những người ngưỡng mộ bạn.Cuối tuần ,hãy tận dụng từng giây phút quí báu nhé ( và bạn có thể tin tưởng rằng trực giác sẽ không để bạn đi quá xa đâu )

Sagittarius - Nhân Mã
23-11 -> 21-12
Tuần mới đã đến ,mọi vấn đề của bạn đều rất rõ ràng .Bạn đã lên những kế hoạch dài hạn cho mình .Thứ hai , thứ ba và thứ tư ,bạn sẽ có nhiều niềm vui và làm một việc rất quan trọng .Từ thứ tư đến thứ sáu ,bạn nên bước những bước chậm mà chắc .hãy dành thời gian này để thực hiện những gì bạn muốn ( những giấc mơ có thể sẽ báo trước cho bạn đó :D ) Cuối tuần ,bạn nên ở bên cạnh bạn bè nhiều hơn , họ sẽ mang lại cho bạn niềm vui mà !

Capricorn - Ma Kết
22-12 -> 23-1
Hãy bắt đầu mọi thứ ! Đầu tuần mới ,sự tham vọng của bạn sẽ không bị giới hạn .Thứ hai , thứ ba và sáng thứ tư , lòng nhiệt tình của bạn sẽ đạt đến đỉnh điểm.Mọi người có thể sẽ không chia sẻ sự phấn khích này với bạn nhưng họ sẽ rất ngưỡng mộ những gì bạn đã làm .Từ chiều thứ tư đến chiều thứ sáu, bạn thấy mình có tài trong việc phối cảnh và trồng cây .Hãy tận dụng sự thăng hoa ấy để xếp dọn nhà cửa kẻo không niềm hứng khởi của bạn sẽ giảm đi nhanh chóng đó. Cuối tuần bạn cần suy nghĩ ,cân nhắc mọi việc .Bạn tự hỏi không biết mình cần gì lúc này. Rồi bạn sẽ tìm ra câu trả lời thôi và thấy mình cần phải có tính kiên trì hơn nữa .

Aquarius - Bảo Bình
21-1 -> 19-2
Bạn chẳng bao giờ muốn ngừng kết bạn ! Đầu tuần mới ,sự niềm nở tự nhiên của bạn sẽ đưa bạn đến với những con người mới và không gian mới .Thứ hai ,thứ ba và sáng thứ tư, bạn có cơ hội để học hỏi kinh nghiệm và có thêm những mối quan hệ mới .Từ chiều thứ tư đến tối thứ sáu,bạn bị cuốn theo những suy nghĩ về công việc và tham vọng.Đừng nên lo lắng ,bạn chỉ cần tập trung suy nghĩ thấu suốt mà thôi.Cuối tuần bạn có thể đến bên bạn bè rồi đó !Chúc bạn vui vẻ !

Pisces - Song Ngư
22-2 -> 20-3
Hãy quên đi những gì đã qua và đón nhận những điều mới mẻ .Ngay đầu tuần mới ,bạn có thể giải quyết mọi vấn đề với đối tác của mình một cách đơn giản .Thứ hai , thứ ba và thứ tư ,bạn sẽ có cơ hội để phát triển những mối quan hệ của mình – nhưng chỉ khi bạn biết chọn con đường mới để đi.Thứ tư đến thứ sáu ,bạn sẽ có những phút bối rối đấy ! Đừng kiềm chế cảm xúc của mình, đó chỉ là dịp để bạn xác định lại tình cảm và vị thế của mình mà thôi.Cuối tuần ,mọi thứ đều ổn cả.Bạn hãy nghe theo con tim mình và sẽ có những giây phút thật tuyệt vời ! Good luck !

Theo Asialink

kiwi_vn

Active Member
Quả nì ko hiểu bọn kết nối châu à lấy đâu mà tuần nào cũng có nhỉ ? Nhưng mà mấy món này ko chuẩn cho lắm .

Eros1982

Member
Aries - Bạch Dương
21-3 -> 20-4
Tuần này là khoảng thời gian tuyệt vời để bạn phát huy khả năng lãnh đạo của mình .Thứ hai ,thứ ba và cả thứ tư , bạn là người khởi xướng mọi việc ( với điều kiện là bạn phải dùng sự cuốn hút của mình để giúp mọi người thoát ra khỏi tâm trạng chán nản ) . Từ thứ tư đến thứ sáu ,bạn đang chờ đợi một ai đó khơi gợi những cảm xúc từ sâu thẳm bên trong tâm hồn mình. Bạn sẽ ổn thôi nhưng phải chắc chắn rằng đừng để những cảm xúc ấy bọc lộ ra bên ngoài, hãy giữ cho riêng mình thôi nhé! Tuần này bạn luôn là người dẫn đầu.Sự mạo hiểm luôn ở mọi nơi nhưng hãy tin rằng bạn sẽ thành công !

Híc tuần này tớ mất đi một lúc cả người yêu và bạn thân, lần lượt lên máy bay và bay mất. Chán chả buồn chết, cái này ko đúng tí ti nào.

tuần từ 12-09 đến 18-09

Aries - Bạch Dương
21-3 -> 20-4
Với nỗ lực phi thường,mọi công việc của bạn tuần này đều đạt hiệu quả cao.Thứ hai và thứ ba, sự tiến triển trong công việc giúp bạn trở thành người dẫn đầu (nhưng bạn hãy nhớ đừng chèn ép người khác để mình được thành công).Thứ tư và thứ năm,sự tham vọng đã bắt đầu trỗi dậy,và bạn thấy bên trong mình là một khối lửa nhiệt tình đang hừng hực cháy.Và lúc này bạn rất muốn giúp đỡ những người bạn thân thiết của mình .Thứ sáu và thứ bảy,bạn nên kiềm chế một chút để hoàn thành những gì cần phải làm cho mình đã .Và sau đó là dành thời gian để quan tâm tới mọi người nhé.Chủ nhật này,bạn hãy nghỉ ngơi và làm những công việc thật nhẹ nhàng và thảnh thơi.

Taurus - Kim Ngưu
21-4 -> 21-5
Bạn nên giữ vững lập trường của mình khi tuần mới bắt đầu .Thứ hai và thứ ba,bạn đã chắc chắn những kế hoạch cần phải làm và luôn hướng về một tương lai phía trước.Thứ tư và thứ năm,bạn muốn ngăn cản bất kì ai đang cố gắng vượt qua bạn và không để cho họ đạt được những gì họ muốn .Thứ sáu và thứ bảy ,bạn tìm thấy sự đồng cảm với mọi người (đặc biệt là những người bạn thân thiết ).Họ thông cảm với bạn và sẵn sàng giúp đỡ bạn bất kể việc gì.Chủ nhật này,bạn có thể hãnh diện về sự nỗ lực và nhiệt tình của bạn mặc dù bây giờ bạn có một chút lo lắng không biết sẽ phải đi tiếp như thế nào !

Gemini - Song Tử
22-5 -> 21-6
Ai sẽ là người dẫn đầu ư?Bạn biết không, vào thứ hai và thứ ba, bạn muốn dùng một chút mánh khóe để trở thành người đứng đầu.Bạn đừng nên cho rằng những cuộc ganh đua ấy là quá nghiêm trọng.Thắng lợi cuối cùng không gì khác là sự nỗ lực,là tình bạn mà thôi.Thứ tư và thứ năm,bạn bị tri phối bởi những con người có uy tín và có sức lôi cuốn quần chúng .Nhưng bạn đừng nên chỉ nghe không thôi, hãy suy nghĩ kĩ càng về những điều người đó nói.Thứ sáu và thứ bảy, mọi thứ sẽ không dễ dàng đến với bạn, đừng hi vọng vào khả năng “ mồm miệng đỡ chân tay “ của mình để giải quyêt vấn đề ,mà hãy cố gắng suy nghĩ để tìm ra những giải pháp thực tế và tối ưu.Chủ nhật này,bạn nên nghe lời khuyên của bạn bè và cố gắng giữ thế chủ động nhé ! Good luck !

Cancer - Cự Giải
22-6 -> 23-7
Đầu tuần mới bạn không hài lòng lắm về bản thân mình.Đừng tự ti như thế ! Thứ hai và thứ ba,bạn nên cố gắng tập trung để phát triển các mối quan hệ của mình.Thứ tư và thứ năm, bạn sẽ học tập được một số ưu điểm của những người đang có tác động tới bạn – bởi lòng khâm phục về sự thông minh,trí tuệ thường có ảnh hưởng mạnh mẽ hơn là từ cảm tính ban đầu , và bạn cũng rất nhạy bén để nhận ra điều đó .Thứ sáu và thứ bảy tuần này, bạn muốn được thảnh thơi một chút.Và thật may mắn,sự mơ mộng của bạn đã giúp bạn có được khả năng trực giác hiếm có này.Chủ nhật, bạn hãy nên nhớ rằng phải suy nghĩ thật kĩ càng trước khi phát ngôn một câu gì đó nhé ! Good luck !

Leo - Sư Tử
24-7 -> 23-8
Tuần mới đã đến rồi,và bạn biết mình muốn cái gì,cũng như không có điều gì phải lo lắng cả.Thứ hai và thứ ba là hai ngày thật tuyệt vời ,bạn có những tham vọng thật táo bạo,và mọi người cũng ủng hộ bạn nhiệt tình.Thứ tư và thứ năm,bạn hãy cẩn thân một chút,vì sự táo bạo của bạn sẽ có thể dẫn bạn đến một cuộc xung đột đấy . Bạn cần nhạy bén hơn trước lòng tự trọng của người khác, đừng làm ai bị tổn thương,và nếu có thể hãy nhường nhịn họ một chút . Đến thứ sáu và thứ bảy,bạn hãy nghe theo bản năng của mình,đây là thời gian để tìm hiểu và biết được động cơ thúc đẩy của những con người đó .Chủ nhật này,bạn nên học thêm những điều mới mẻ nhé và làm điều gì đó thật thú vị cho mình.

Virgo - Xử Nữ
24-8 -> 23-9
Đầu tuần mới, sự chăm chỉ và sáng tạo của bạn thật là tuyệt vời!Thứ hai và thứ ba, bạn gặt hái được nhiều thành công từ sự nỗ lực của chính bản thân mình.Và bạn đừng lấy làm ngạc nhiên nếu ai đó bị thu hút bởi sự tham vọng của bạn.Thứ tư và thứ năm,bạn hãy làm vài cuộc thí nghiệm nho nhỏ để bổ sung thêm cho mình tài tổ chức nữa nhé – và bạn hãy nhớ rằng điềm đạm là cách tốt nhất để làm mọi việc đấy .Thứ sáu và thứ bảy,bạn chưa hoàn thành được công việc .Bạn nên linh hoạt hơn một chút và cố gắng dành lấy cơ hội tốt !Chủ nhật này, bạn hãy xác định rõ mục đích của những việc mình đang làm nhé! Good luck!

Libra - Thiên Bình
24-9 -> 23-10
Bạn đang cố gắng phá bỏ những giới hạn cũ?Thứ hai và thứ ba, trông bạn thật ủ rũ và ủy mị.Bạn nên dành lấy cơ hội để vượt qua số phận,bởi sự ủy mị sẽ làm cho bạn chùn bước và thụt lùi đấy ! Hãy cố gắng lên! Thứ tư và thứ năm,mọi người sẽ rất vui khi có bạn ở bên.Hãy tận hưởng sự chú ‎ý này và cố gắng làm quen với những con người mới.Tới thứ sáu và thứ bảy,bạn đừng rập khuôn làm theo những thói quen của mình,hãy hoạt bát hơn nhưng cũng đừng quên là phải kiên nhẫn nữa nhé!Chủ nhật này là ngày của bạn đấy !Bất kể thứ gì bạn mang tới cho mọi người đều được tán dương cả, thật tuyệt vời phải không ? Have fun!

Scorpion - Thần Nông
24-10 -> 22-11
Tuần mới bắt đầu là khoảng thời gian cho bạn xem lại các vấn đề và đưa ra quyết định cuối cùng.Thứ hai và thứ ba, bạn đã bỏ quên sự quyết đoán và tự tin của mình đâu mất rồi ?nhưng rất may là mọi người sẽ giúp bạn đó !Đến thứ tư và thứ năm,sự giận dữ sẽ khiến bạn gặp một số rắc rối đó, bạn nên kiềm chế cảm xúc của mình nhé! Thứ sáu và thứ bảy,khả năng sáng tạo của bạn rất cao và trí tưởng tượng cũng rất phong phú lại thêm cả một chút lãng mãn nữa!Chủ nhật đến rồi,hãy bắt đầu điều gì đó mới mẻ,đặc biệt là những việc có thể giúp đỡ được mọi người!

Sagittarius - Nhân Mã
23-11 -> 21-12
Đầu tuần mới này,bạn bị ám ảnh bởi tiền bạc,nhưng điều đó cũng không có nghĩa bạn sẽ trở thành một con người keo kiệt.Thứ hai và thứ ba,bạn có một mánh khóe nho nhỏ để “ rút tiền ra khỏi túi người khác “ ( chẳng hạn như gợi ý họ hãy mời bạn một bữa ăn trưa ).Thứ tư và thứ năm,bạn thật cởi mở và cũng hết sức tự tin,và mọi người sẽ bị mê hoặc bởi sự quyến rũ của bạn đấy.Hãy làm cho những mối quan hệ giữa bạn và mọi người trở nên thân mật nhé! Và sẽ có nhiều điều thú vị để bạn học hỏi lắm đó! Đến thứ sáu và thứ bảy,bạn gặp vài vấn đề rắc rối nho nhỏ! Biện pháp tối ưu lúc này là hãy chịu đựng một chút!Chủ nhật,bạn nên giữ sự đáng yêu trẻ con của mình.Và hãy cố gắng tiến lên nhé!Good luck !

Capricorn - Ma Kết
22-12 -> 23-1
Tuần mới bắt đầu,bạn đã chuẩn bị sẵn sàng những kế hoạch cho mình. Thứ hai và thứ ba, mọi người sẽ rất chú ý và đặc biệt bị ấn tượng trước những kế hoạch đó,và bạn có thể tự hào về kết quả mình thu được.Thứ tư và thứ năm, sự tiến triển gặp một chút khó khăn,và mọi thứ không phải lúc nào hoàn toàn đúng theo những gì nó biểu hiện ra bên ngoài.Bạn nên xem xét lại để thay đổi cách tiếp cận vấn đề,bạn có thể chuyển sang những khía cạnh mới của những vấn đề đó.Thứ sáu và thứ bảy,mọi người sẽ ở bên bạn và làm việc cùng với bạn.Làm việc tập thể kết hợp với một chút sáng tạo, mọi việc sẽ có hiệu quả mà!Chủ nhật,bạn đừng lo lắng về công việc quá,hãy nghỉ ngơi để lấy lại tinh thần!

Aquarius - Bảo Bình
21-1 -> 19-2
Bạn hãy tập trung và bắt tay vào công việc nhé!Ngay từ đầu tuần bạn nên đặt ra những phương pháp hợp lí và buộc mình phải làm việc có hiệu quả nếu bạn không muốn bỏ phí hai ngày thứ hai và thứ ba.Sang thứ tư và thứ năm,bạn đã tập trung được vào công việc rồi đó,và bạn đang rất sung sức để thực hiện mục tiêu của mình.Nào hãy bắt đầu ngay thôi !Thứ sáu rồi đến thứ bảy,bạn nên kiểm tra lại ngân quỹ của mình nhé!Chủ nhật này,hãy để cho đầu óc bạn thư giãn và thực hiện một cuộc khám phá thú vị !

Pisces - Song Ngư
22-2 -> 20-3
Bạn sẽ có thêm những người bạn mới ở những chỗ sang trọng đó!Ngay từ đầu tuần,bạn đã nhận được sự giúp đỡ của những người có quyền lực rồi! Thật là may mắn phải không ?Hãy hào phóng chia sẻ vận may này với mọi người nhé!Thứ tư và thứ năm,tình thương và lòng trắc ẩn trong tâm hồn bạn sẽ được khuấy động.Bạn biết không,đó chính là những cảm giác khi bạn giúp đỡ được ai đó đấy.Thứ sáu và thứ bảy,năng lượng của bạn lại được nạp đầy nữa rồi,và hãy để cho sự nhiệt tình và sáng tạo phát huy tác dụng nhé!Đến chủ nhật,bạn hãy nghỉ ngơi một chút và có một ngày nghỉ thật vui vẻ ! Have fun!

tuần từ 19-09 đến 25-09

Aries - Bạch Dương
21-3 -> 20-4
Ngay đầu tuần mới bạn đã gặp một vài trở ngại rồi.Trong ngày thứ hai, bạn cần hết sức nỗ lực để tiến lên phía trước,để gặp gỡ được thêm nhiều người và làm những điều mới mẻ nữa chứ.Thứ ba,thứ tư và nửa ngày thứ năm,có vài chướng ngại vật đang cản trở con đường thăng tiến của bạn.Bạn nên kiên nhẫn và cần chăm chỉ hơn nữa và nếu có thể hãy sử dụng đến cả sự quyến rũ của bạn nữa thì càng tốt. Từ chiều thứ năm đến thứ bảy,bạn sẽ có những cuộc cãi vã nho nhỏ.Hãy dùng lí lẽ của bạn để giải thích,có thể qua email,gọi điện thoại hay nói chuyện trực tiếp thì càng tốt.Chủ nhật hãy quên đi mọi thứ để đầu óc được thảnh thơi!

Taurus - Kim Ngưu
21-4 -> 21-5
Đầu tuần mới bạn sẽ cảm thấy có chút bồn chồn lo lắng nếu không xem lại ngân quỹ của mình.Nhưng để giải quyết được công việc,bạn nên kiềm chế sự bốc đồng của mình vào thứ hai.Từ thứ ba đến thứ năm,bạn quay trở lại với những thói quen và tính thực tế sáng suốt của mình.Hãy hi vọng rằng mọi người sẽ chú ‎ý tới bạn !Từ chiều thứ năm đến thứ bảy,bạn thấy có một sự thúc đẩy mạnh mẽ trong bạn nhưng bạn hãy bình tĩnh,hãy dùng những kĩ năng giao tiếp của mình và cố gắng điềm đạm hơn để vượt qua được cái tính hấp tấp ấy.Bạn có thể nhờ bạn bè giúp đỡ cũng được.Chủ nhật này,bạn có một cuộc mạo hiểm song cũng cực kì lãng mạn!Have fun!

Gemini - Song Tử
22-5 -> 21-6
Đầu tuần mới,những người bạn thân của bạn sẽ cho bạn nhiều lời khuyên thật sáng suốt.Ngày thứ hai,bạn sẽ thực sự lôi cuốn trong mọi cuộc nói chuyện hay giao tiếp với bất kì ai.Đến thứ ba,thứ tư và thậm chí cả sáng thứ năm,bạn cần một vài sự chỉ dẫn bởi vì bạn sẽ phải đối mặt với những trở ngại bất ngờ và sự mong chờ một điều gì đó không rõ ràng.Từ chiều thứ năm đến thứ sáu ,mọi sự cản trở đều biến mất.Bạn đang rất sung sức,phấn chấn và trở thành hoạt náo viên ở mọi nơi.Chủ nhật này,bạn cần xem lại ngân quỹ của mình và tiết kiệm hơn trong chi tiêu nhé.Good luck !

Cancer - Cự Giải
22-6 -> 23-7
Bạn hãy suy nghĩ kĩ càng trước khi hành động nhé!Thứ hai,bạn có những hành động bột phát ,không tự chủ được.Sự thận trọng sẽ là rất cần thiết dành cho bạn.Thứ ba,thứ tư và sáng thứ năm,thật may mắn,tính láu táu của bạn lại khá được việc,bởi vì,những phương kế nhanh chóng và ‎cả những ý tưởng táo bạo của bạn được tán thưởng và thậm chí là đuợc ngưỡng mộ nữa chứ!Hãy phổng mũi một chút thôi nhé!Từ chiều thứ năm đến tối thứ bảy ,đầu óc bạn bị bủa vây bởi những điều rất khó nghĩ nhưng đừng nản chí!Đó là quy luật bình thường của cuộc sống thôi mà! Chủ nhật này,bạn là một con người cực kì quyết đoán.

Leo - Sư Tử
24-7 -> 23-8
Bạn đã sẵn sàng cho những điều thú vị vào ngày thứ hai ?Bạn sẽ có những khoảng thời gian thật tuyệt vời vào đầu tuần,vì thế đừng nên rụt rè như vậy!Thứ ba,thứ tư và cả sáng thứ năm nữa,bạn có thể phải chịu những thành kiến đó,bởi sự gây chú ý của bạn khiến cho bạn quá nổi bật.Trong mọi trường hợp,thời gian tuyệt vời nhất là khi gây được ấn tượng với người khác và nhận được những lời khen xứng đáng.Từ thứ năm đến thứ bảy,bạn rất nỗ lực trong công việc.Điều đó sẽ cho mọi người thấy năng lực thực sự của bạn.Chủ nhật này,sự đứng đắn và thân thiện của bạn sẽ được nể trọng lắm đấy!

Virgo - Xử Nữ
24-8 -> 23-9
Hãy bắt đầu tuần mới bằng những điều chắc chắn!Thứ hai,bạn rất quả quyết và thuyết phục và bạn sẽ biết chắc chắn những việc cần phải làm lúc này.Nguy cơ duy nhất của bạn đó là bạn vô tình làm một người bạn hay một người đồng nghiệp tự ái mà thôi.Từ thứ ba đến sáng thứ năm,bạn muốn tìm hiểu xem mọi người đang nghĩ gì .Từ chiều thứ năm tới thứ bảy,bạn nên thực tế hơn nhé.Và thật may mắn,với tài tổ chức tốt của mình bạn đã tập trung được vào công việc chính rồi đấy.Chủ nhật này ,bạn có thể nạp thêm năng lượng cho mình từ hội bạn thân thiết !Hãy tranh thủ mà tụ tập với nhau nhé!

Libra - Thiên Bình
24-9 -> 23-10
Ngay khi tuần mới bắt đầu ,bạn đã chịu thỏa hiệp rồi,vì vậy hãy cẩn thận và chú ý mọi mối quan hệ của bạn trong ngày thứ hai.Bất kể điều gì bạn nói đều bị bắt bẻ.Sáng thứ ba,thứ tư và thứ năm,tài ngoại giao của bạn sẽ tỏa sáng.Mọi người có thể sẽ xin bạn vài lời khuyên và những cuộc tranh luận sẽ lắng xuống ,và bạn đừng ngạc nhiên khi họ bị ấn tượng và cuốn hút bởi bạn.Từ thứ năm đến thứ bảy,bạn sẽ rất đứng đắn song cũng thật chan hòa, cởi mở và sáng suốt,bạn sẽ rất háo hức khi nói chuyện về những điều mới mẻ với những người bạn mới.Chủ nhật này,bạn khá là kiên nhẫn đấy!

Scorpion - Thần Nông
24-10 -> 22-11
Hãy khởi động tuần mới của bạn bằng cách làm việc hăng say và sẵn sàng giúp đỡ mọi người.Họ sẽ rất mong đợi sự giúp đỡ của bạn trong ngày thứ hai đấy ,và bạn sẽ cảm thấy thật tuyệt vời khi làm được việc tốt.Ngày thứ ba đến sáng thứ năm,bạn nên giữ cân bằng các mối quan hệ.Sự linh hoạt và mềm mỏng là chìa khóa thành công.Nhưng hãy chú ‎ý đừng để mọi người nghĩ rằng bạn là người nhu nhược nhé! Từ chiều thứ năm đến thứ bảy,bạn cần chú ý hơn đến cách cư xử và nói năng.Chủ nhật này,hãy dùng trực giác của mình để đạt được những điều mà bạn muốn.Good luck !

Sagittarius - Nhân Mã
23-11 -> 21-12
Bạn sẽ bắt đầu tuần mới này với một nguồn năng lượng dồi dào và mạnh mẽ.Thứ hai ,với nguồn cảm hứng dồi dào,sự hăng hái nhiệt tình,và sinh lực bền bỉ,bạn hoàn thành xuất sắc mọi thứ - công việc,gia đình,yêu đương…Từ thứ ba đến sáng thứ năm,với kĩ năng giao tiếp của mình,bạn có thể ghi điểm một cách rõ ràng và hết sức thuyết phục.Chiều thứ năm đến thứ bảy,bạn muốn mơ mộng một chút, nhưng vẫn cần phải suy nghĩ mọi thứ thật sâu sắc và kĩ càng.Chủ nhật này,hãy làm theo những thói quen và tính cách của bạn nhé!

Capricorn - Ma Kết
22-12 -> 23-1
Bạn đừng lo lắng quá khi tuần mới vừa sang.Bạn đã trải qua nhiều khó khăn rồi và bây giờ thì có đủ khả năng để xử lí bất kể vấn đề gì trong ngày thứ hai.Đến thứ ba,thứ tư và sáng thứ năm,mọi thứ sẽ dễ dàng hơn.Bạn sẽ được tự do mà mơ mộng và có thêm những ‎ý tưởng mới.Và mọi người sẽ không ngần ngại nói cho bạn biết rằng bạn có năng lực thế nào.Chiều thứ năm đến thứ bảy,bạn cần tránh xa những người có tính đồng bóng và cắt cả những “cái đuôi” đang theo mình nữa nếu bạn muốn hoàn thành công việc.Chủ nhật này,hãy chờ đợi một kết quả thật tốt nhé!

Aquarius - Bảo Bình
21-1 -> 19-2
Tuần mới đã đến và mọi thứ đều có thể xảy ra.Ngày thứ hai, bạn thật tràn trề sức sống và đầy ắp những ‎ý ‎tưởng thú vị trong đầu.Tính thẩm mỹ và sự khéo léo đã giúp bạn có những cuộc khám phá thật tuyệt vời.Từ sáng thứ ba đến sáng thứ năm,mọi thứ dường như không được nhộn nhịp lắm.Nhưng bạn đừng vội bực mình,bạn chẳng bao giờ thiếu những kế hoạch hấp dẫn cả,vì bạn luôn có thể làm cho bản thân và cả những người bạn của mình trở nên vui vẻ trong bất cứ hoàn cảnh nào.Từ chiều thứ năm đến thứ bảy,sự sáng tạo của bạn đã dần nhường chỗ cho những cảm xúc lãng mạn.Chủ nhật,bạn có một ngày nghỉ cuối tuần thật thoải mái.

Pisces - Song Ngư
22-2 -> 20-3
Hãy thận trọng khi tuần mới bắt đầu.Ngày thứ hai,mọi thứ sẽ không hoàn toàn như những gì bạn nghĩ và bạn cần phải giải quyết ngay vấn đề khó xử nếu không mọi thứ sẽ tồi tệ hơn đó .Ngày thứ ba ,thứ tư và cả sáng thứ năm,ngôn ngữ giao tiếp của bạn là tiếng nói của tình yêu,của thơ ca và những điều thật lãng mạn .Và bạn cũng đang chờ đợi ,hi vọng nhận được những lời đáp lại tương tự. Từ chiều thứ năm đến thứ bảy,bạn đang cảm thấy rất hồi hộp và lúng túng.Đừng để cho sự sáng suốt của bạn bị giảm sút,bạn cần phải suy nghĩ thật linh hoạt để chọn con đường đi cho đúng.Chủ nhật,không ai có thể ngăn cản được sự hưng phấn và niềm hạnh phúc của bạn.Have fun!

kiwi_vn

Active Member
Ặc . Công nhận hôm nay may . Tóc để quá tai , chào cờ chỉ mong mưa để chuồn về ko phaiwr ở lại kiểm tra điều lệnh , mưa thật , sướng vật vã .

Không có chị Trang thì có em Trang nè :p

Gieo quẻ tuần 7/11-13/11

Dương Cưu như muốn làm chủ địa cầu trong khi Ma Kết tưởng như mình đang đứng trên đỉnh của thế giới với trạng thái lâng lâng, rất phiêu linh. Nếu còn độc thân, tình trạng một mình lẻ bóng của Xử Nữ có thể sẽ chấm dứt.

Dương Cưu (21/3-20/4)

Dù sự thể có thế nào, Dương Cưu vẫn kiêu hãnh tiến về phía trước, đó là phương châm sống của bạn rồi. Và rồi thì ngày thứ ba, bạn sẽ tắm mình trong niềm vui thành công. Những mạo hiểm mà bạn đã phiêu lưu dấn sâu, trong công việc hay tình cảm cuối cùng cũng đáng đồng tiền bát gạo bạn đầu tư. Thứ tư, người người nhìn bạn với ánh mắt ngưỡng mộ, với tư cách một người lãnh đạo, một nhà tiên phong tài ba, nhưng thứ năm, bạn lại có cảm giác hồ nghi chính bản thân mình. Có lẽ những sự tâng bốc của mọi người khiến bạn nghĩ ngợi chăng? Nhưng yên tâm đi, bạn chẳng có thời gian để suy tư lâu, đến ngày cuối tuần, bạn lại trở về với cái dáng vẻ tự tin, đĩnh đạc, như muốn kéo cả thế giới đi sau gót mình.

Kim Ngưu (21/4-20/5)

Cứ nhìn dáng bạn đứng thì sẽ đoán ngay được cảm xúc của bạn ngày đầu tuần. Bạn đứng thẳng tưng, đĩnh đạc và vững chãi. Cái thế cân bằng ấy sẽ là một tiền đề tuyệt vời cho hai ngày tiếp theo của tuần, khi một mâu thuẫn ngớ ngẩn giữa bạn với ai đó sẽ bùng phát. Tất nhiên là rồi thì đâu sẽ vào đó cả, bởi bạn thừa biết cách giải quyết những vấn đề phát sinh mà. Thứ năm và thứ sáu, hãy dành thời gian cho những người thân. Bạn rất giỏi giao tiếp, nhưng không hẳn là người quảng giao, vì thế, bên người thân là lúc bạn cảm thấy yên bình và thoải mái nhất. Cuối tuần, bạn sẽ lại xúng xính đi shopping cho mà xem. Hãy lên một cái list xem mình cần gì, nếu không thì bạn sẽ bị viêm màng túi cho coi.

Song Sinh (21/5-21/6)

Thứ hai là một ngày khá xương, thì thói đời vẫn thế mà, đang sống cuộc đời hưởng thụ cuối tuần thì đột nhiên lại phải dậy sớm, đến công sở với hàng núi công việc ngồn ngộn. Nhưng đừng buồn, bởi những câu hỏi, những suy tư cứ lơ lửng, vẩn vơ trong đầu bạn sẽ lần lượt được giải đáp vào thứ ba và thứ tư. Hơn cả mong chờ, bạn đột nhiên phát hiện ra vài tư tưởng rất tân tiến, điều mà trước đây bạn chưa bao giờ khám phá ra. Cuối tuần, thời gian vàng ngọc của bạn sẽ được tận dụng từng giây phút với những người rất có “chất”.

Cự Giải (22/6-22/7)

Nhiều khả năng thứ hai, bạn sẽ chẳng có nhiều thời gian để ngắm ánh nắng mặt trời đâu. Bao quanh bạn là bốn bức tường nhà hoặc công sở, đơn giản bởi bạn có hàng triệu thứ chuyện đang choán lấy, xâm chiếm cơ thể bạn. Tán gẫu với ai đó dường như là sứ mệnh bất khả thi trong thời điểm này. Thứ ba và thứ tư, đề phòng những kẻ cứng đầu, cảnh giác luôn cả với những vấn đề tiền nong. Rất có thể bạn sẽ vung tay quá trán khi đi sắm đồ, hoặc cũng có thể bạn để quên tiền trong túi quần và thản nhiên ném nó vào máy giặt. Thứ năm và thứ sáu, cuối cùng thì bạn đã có không gian cho riêng mình với những cuộc gặp gỡ bạn bè hoặc gặp gỡ xã giao. Bạn sẽ có một ngày nghỉ cuối tuần dịu dàng, trầm lắng.

Sư Tử (23/7-22/8)

Thứ hai, bạn chỉ nhăm nhe làm thế nào để gây ấn tượng với người xung quanh, tất nhiên là bạn không cố ý tỏ ra ngạo mạn. Sư Tử là thế đấy, luôn thích xưng hùng ta đây chúa tể rừng xanh. Quả là họ cũng có nhiều cái đáng nể, nhưng cũng đừng để cái tôi lấn lướt quá thể. Có nhiều cách để trở thành người hùng, chẳng hạn như giúp đỡ bạn bè, như vậy thì sẽ được mọi người ngưỡng mộ như hơn đấy. Thứ năm và thứ sáu, bạn vẫn đang trên đà muốn khẳng định mình sao? Hãy chú ý lắng nghe người khác một chút đi nào, hãy giả đò như bạn đã chán ngấy cái giọng cao vút của chính mình rồi. Nói nhiều quá chỉ tổ mỏi mồm mà thôi. Cuối tuần, mọi thứ dường như sẽ chiều theo ý bạn, dù rằng có ai đó muốn thử thách tính kiên nhẫn của bạn, nhưng không sao, bạn vốn thích cảm giác chinh phục mà

Xử Nữ (23/8-23/9)

Một tuần đáng yêu khởi đầu bằng ngày thứ hai lãng mạn. Nếu còn độc thân, rất có thể tình trạng một mình lẻ bóng của bạn sẽ chấm dứt trong tuần này. Ngay cả khi ngồi lì trong văn phòng không tụ tập hội họp gì, bạn cũng có thể tìm thấy một ánh mắt nồng nàn, một nụ cười nồng ấm từ dãy bàn bên kia, hay một lời nói tình tứ qua điện thoại. Những điều bất ngờ thú vị trong ngày thứ hai sẽ khiến bạn nổi loạn đôi chút với những khát khao chuyển biến cuộc đời vào thứ ba. Nó có thể đơn giản là bạn muốn được đi dạo, muốn dọn dẹp nhà cửa tinh tươm, sạch sẽ. Thử để ý mà xem, rất dễ có một số thói quen của bạn được thay đổi trong những ngày tiếp theo. Thứ năm và thứ sáu, đừng bực mình với những ai không được nhanh nhẹn như bạn, không được sáng suốt như bạn, hãy vì sự cao hứng mà tha thứ cho mọi sự không bình thường.

Thiên Bình (24/9-23/10)

Đừng chờ đợi là bạn sẽ giải quyết mọi chuyện êm xuôi gọn nhẹ trong ngày thứ hai. Tất cả chỉ bởi cái tâm trạng ủy mị, đa cảm đáng ghét, khiến bạn cảm thấy mất cân bằng. Nhưng chỉ qua ngày đầu tuần là cái cảm giác quái đản ấy sẽ tan chảy để tiến đến với những gì thuộc về khái niệm lãng mạn và tuyệt vời. Thứ tư, bạn bỗng nhiên sáng suốt, cảm thấy hiểu hơn về những người xung quanh mình và băn khoăn là tại sao bây giờ bạn mới cảm nhận được những điều ấy. Thời gian của ngày thứ năm sao trôi nhanh quá vậy, công việc như cuốn bạn đi. Thứ sáu, nhiều cơ hội trợ giúp bạn bè xuất hiện, bạn đừng bỏ lỡ nhé. Thật là một tuần nhiều điều thú vị.

Bọ Cạp (24/10-22/11)

Nhạy cảm vốn là bản tính của bạn, với những sự quyết định phần nào dựa vào trực giác, thế nhưng ngày thứ hai, bạn suy nghĩ, cân đo đong đếm mọi sự như một gã CEO có đầu óc điện tử. Bộ não của bạn liên tục phải làm những phép tính cho công việc và những phán quyết kinh doanh quan trọng.

Thứ ba và thứ tư, dòng chảy công việc vẫn đang ngự trị tâm trí bạn với những đề án cấp tốc. Bạn dĩ nhiên là phải sử dụng đến trí tưởng tượng và sức sáng tạo vô bờ của mình. Cũng có ý kiến này nọ phản bác những ý tưởng lạ đời của bạn, nhưng không vì thế mà bạn chịu ngừng bô bô sáng kiến của riêng mình. Một tuần nhiều hoạt động, vì thế mà cuối tuần, bạn nên làm gì đó có lợi cho sức khỏe.

Nhân Mã (23/11-21/12)

Cách thức bạn nhìn nhận sự việc vốn đã khác người, độc đáo và bất ngờ, và cách bạn giao tiếp vào thứ hai thì mới gọi là xì-tin chứ. Hẳn là bạn sẽ tạo được nhiều điều ngạc nhiên cho những người tiếp xúc với mình. Thứ ba và thứ tư, dường như luôn có những xa lạ ở bên bạn với những cuộc chuyện trò tưởng như không dứt. Thứ năm và thứ sáu, dường như thời gian trôi qua hơi vô nghĩa, bởi bạn không đạt được điều gì lớn lao trong hai ngày này, những tài lẻ của bạn cũng không phát tác được là bao. Bù lại, đến cuối tuần, bạn sẽ có rất nhiều niềm vui đấy.

Ma Kết (22/12-19/1)

Bạn hẳn là đang rất cao hứng khi tuần mới bắt đầu. Kế hoạch của bạn bắt đầu tiển triển, những người xung quanh sẵn sàng trợ lực và mỉm cười thân thiện trước mỗi lời gợi ý mà bạn đưa ra. Vậy còn mơ mộng đòi hỏi gì thêm nữa. Bạn quá ấn tượng rồi còn gì. Nhưng… đến giữa tuần, rất có thể một số vấn đề về tài chính sẽ phát sinh, và tất nhiên là bạn sẽ hơi chùng lại một chút. Không hẳn là bạn không có xèng, mà tệ hơn bạn chẳng biết phải làm gì với số tiền đang có. Cuối tuần, trời đất bỗng nhẹ bẫng, bạn cảm thấy mình trong trạng thái lâng lâng, rất phiêu linh, như thể mình đang đứng trên đỉnh của thế giới vậy. Hãy tận hưởng cảm giác hiếm có khó tìm này nhé.

Bảo Bình (20/1-18/2)

Thứ hai là một trong những ngày mà bạn dường như quên đi sự háo noạt để tập trung vào một "nhiệm vụ lớn lao" nào đó. Kết thúc một ngày làm việc, bạn trở về nhà, đầy mệt mỏi. Hãy dành cho mình một đêm với giấc ngủ thật sâu bởi thứ ba và thứ tư, sẽ có nhiều dự án chờ đợi bạn đấy. Giữa tuần, bạn như truyền cảm hứng vui vẻ đến bạn bè và là bạn chính là nguyên do của những thay đổi xung quanh. Cuối tuần, ví của bạn sẽ bị mỏng đi đấy, đừng để nó trống rỗng. Bù lại, bạn sẽ có nhiều niềm vui.

Song Ngư (19/2-20/3)

Một người bạn có vị thế dường như sẽ lên dây cót, giúp bạn tăng tốc những ngày đầu tuần, và bạn cũng hơi bị bất ngờ trước sự may mắn của mình. Bạn đang nhủ thầm: cuộc sống tốt đẹp biết bao với cảm giác mình như một ngôi sao điện ảnh. Giữa tuần, trạng thái yêu đời khiến bạn muốn giơ tay giúp đỡ, khuyên bảo, nâng đỡ những người bạn trẻ. Thậm chí có thể bạn còn hứng lên mà tham gia vào vài hoạt động tình nguyện nào đó, nhưng nên dừng lại vào thứ năm vào thứ sáu. Đây là khoảng thời gian dành riêng cho bạn, bạn cần nạp năng lượng cho mình. Ngày cuối tuần thực sự là một cuộc chơi không biết kết quả. Hãy khám phá.

estrella

Active Member
Dương Cưu (21/3-20/4)

Dù sự thể có thế nào, Dương Cưu vẫn kiêu hãnh tiến về phía trước, đó là phương châm sống của bạn rồi. Và rồi thì ngày thứ ba, bạn sẽ tắm mình trong niềm vui thành công. Những mạo hiểm mà bạn đã phiêu lưu dấn sâu, trong công việc hay tình cảm cuối cùng cũng đáng đồng tiền bát gạo bạn đầu tư. Thứ tư, người người nhìn bạn với ánh mắt ngưỡng mộ, với tư cách một người lãnh đạo, một nhà tiên phong tài ba, nhưng thứ năm, bạn lại có cảm giác hồ nghi chính bản thân mình. Có lẽ những sự tâng bốc của mọi người khiến bạn nghĩ ngợi chăng? Nhưng yên tâm đi, bạn chẳng có thời gian để suy tư lâu, đến ngày cuối tuần, bạn lại trở về với cái dáng vẻ tự tin, đĩnh đạc, như muốn kéo cả thế giới đi sau gót mình.
hehe, nghe hay hay, chả hỉu hôm nay có đúng ko nữa hình nhủ là đúng, còn để xem từ h đến cuối tuần thía nào nữa

fruit NHO

Active Member
Cancer - Cự Giải
22-6 -> 23-7
Bạn hãy suy nghĩ kĩ càng trước khi hành động nhé!Thứ hai,bạn có những hành động bột phát ,không tự chủ được.Sự thận trọng sẽ là rất cần thiết dành cho bạn.Thứ ba,thứ tư và sáng thứ năm,thật may mắn,tính láu táu của bạn lại khá được việc,bởi vì,những phương kế nhanh chóng và ‎cả những ý tưởng táo bạo của bạn được tán thưởng và thậm chí là đuợc ngưỡng mộ nữa chứ!Hãy phổng mũi một chút thôi nhé!Từ chiều thứ năm đến tối thứ bảy ,đầu óc bạn bị bủa vây bởi những điều rất khó nghĩ nhưng đừng nản chí!Đó là quy luật bình thường của cuộc sống thôi mà! Chủ nhật này,bạn là một con người cực kì quyết đoán.
trúng !
chủ nhật mà ko quyết đoán để cô tú cho lên thớt à ?

Có chị Trang đây rùi!

Tuần 14-11 đến 20-11

Aries - Bạch Dương
21-3 -> 20-4
Bạn sẽ không thể chiến thắng trên bất kì cuộc đua nào khi tuần mới bắt đầu đâu, nên tiến hành mọi việc một cách chậm rãi sẽ là một bí quyết của bạn.Rèn luyện tính kiên nhẫn là rất tốt và đó là một cách tương đối hiệu quả để tiến nhanh lên mà không sợ phải va chạm với ai.Điều đó cũng nói lên rằng, trước ngày thứ tư, bạn sẽ phải rất khẩn trương đấy. Người gửi cho bạn những email dài với rất nhiều điều thổ lộ sẽ chỉ nhận được một câu đáp lại thôi. Những người bạn và đồng nghiệp của bạn muốn có một cuộc thảo luận kĩ lưỡng vào ngày thứ năm nhưng sẽ phải đợi vào một dịp khác tốt hơn.Thứ sáu,bạn sẽ nhận được lời tán tỉnh từ một người mà bạn đã biết,nhưng chẳng có gì là nặng nề cả đâu. Bố mẹ và họ hàng là một phần nổi bật vào cuối tuần của bạn đấy ,họ luôn trong tâm trí của bạn mà!

Taurus - Kim Ngưu
21-4 -> 21-5
Năng lượng của bạn sẽ dâng cao vào ngày thứ hai,và bạn cùng những người bạn của mình sẽ trở nên thân thiết hơn bao giờ hết.Bạn đang ao ước đến những điều lãng mạn sau đó,và vào ngày thứ ba,bạn sẽ có được những điều đó đấy .Nửa tuần còn lại bạn sẽ thấy mình hơi điên khùng (đó là một lý do khá hiển nhiên) và bạn sẽ bỏ một tính cách cố hữu của mình.Có ai đó sẽ ủng hộ bạn kí vào một tài liệu hợp pháp vào ngày thứ năm.Nhưng hãy đừng làm nhé!Bạn sẽ thấy bị thôi thúc muốn mua cái gì đó,nhưng cũng nên kiềm chế mình lại!Thứ sáu sẽ là một ngày thuận lợi để tiếp xúc với một ai trong tâm trạng tràn đầy xúc cảm, cố gắng lên bạn nhé!Và cuối tuần vài món ăn ngon sẽ có trong kế hoạch của bạn đấy!

Gemini - Song Tử
22-5 -> 21-6
Vào ngày thứ hai,sẽ có vài trở ngại xảy ra,và có thể sẽ làm cho bạn rối trí một chút,nhưng hãy bình tĩnh và tập trung nhé!Bởi bạn biết rằng luôn có trở ngại ở phía trước và đó là một phần của trò vui thôi!Thứ ba,bạn bị vây quanh bởi những người nói rất nhiều nhưng bạn thích cái cách đứng đằng sau và lắng nghe họ.Đến thứ tư,bạn đã sẵn sàng nhập cuộc vào những cuộc trò chuyện.Thứ năm và thứ sáu,bạn sẽ cảm thấy tốt hơn và sẵn sàng hơn ở phía trước.(và cũng có ai đó sẽ hoàn toàn rõ ràng đối với bạn,điều đó thật thú vị).Cuối tuần này,hãy tiết kiệm bạn nhé!

Cancer - Cự Giải
22-6 -> 23-7
Một bữa trưa hoành tráng vào ngày thứ hai sẽ làm bạn no căng và nở một nụ cười tươi rói đấy. Bạn đang cực kỳ vui vẻ với mọi người xung quanh vào những ngày này - cả với những người trong gia đình nữa - đặc biệt là khi mọi chuyện có liên quan tới đồ ăn :p. Một bữa ăn tối thật thân thiện vào ngày thứ ba không phải là một ý kiến tồi đâu nhé. Thứ tư và thứ năm, bạn khiến cho cách nhìn của mình trở nên phóng túng và tham vọng hơn về cách mà chính bạn sử dụng thời gian đấy. Bạn đang rất thích phiêu lưu và quyền lực. Đừng có mà chống lại sự thôi thúc tích cực này nhé – đây chính là khoảng thời gian mà bạn rút ra khỏi cái vỏ của chính mình đấy! Chan hoà với mọi người đi nào! Cuối tuần này là một sự khởi đầu hoàn toàn mới. Bạn hãy thể hiện chính mình đi! Chắc chắn bạn sẽ rất nổi bật đấy! Good luck!

Leo - Sư Tử
24-7 -> 23-8
Bạn sẽ muốn dành thời gian ở công viên biết chừng nào, vì thứ hai là ngày hoàn toàn dành cho công việc: sự nghiệp của bạn - vị trí của bạn, và những điều tương tự.Trong thực tế, danh tiếng của bạn thì đang tiến lên, và vào ngày thứ ba, bạn sẽ cảm thấy mình thật là nổi tiếng. Cái vòng người xung quanh bạn đang liên tục nuông chiều bạn với những lời tán dương, nên bạn hãy làm cho cái vòng người này có ích đối với mình đi. Một sự động não sáng tạo xuất hiện vào ngày thứ tư, và bạn sẽ có khá nhiều thời gian để hoà nhập với xã hội vào hai ngày tiếp theo đấy. Cuối tuần này bạn sẽ trở nên thật nhạy cảm và đặc biệt chân thành. Và cuối cùng, vào ngày chủ nhật, bồn tắm cùng một chút tinh dầu tắm thơm sẽ giúp bạn kết thúc một tuần tuyệt đẹp :) Chúc bạn vui vẻ.

Virgo - Xử Nữ
24-8 -> 23-9
Thứ hai này, đầu óc của bạn sẽ mở ra, và bạn sẽ có những ảo tưởng về các vùng đất xa xôi.Rồi bạn sẽ bắt đầu suy nghĩ về triết lý một cách không chắc chắn tí nào. Sau đó, bạn cố gắng nghĩ ra những lý do để thể hiên chính mình với mọi người. Thứ ba, những động lực này sẽ hoàn toàn trở thành một sự tự vấn lương tâm đấy.Việc nghiên cứu và phân tích bỗng nhiên trở nên thú vị với bạn vào ngày thứ tư, và những câu hỏi về logic sẽ đoạt được trí tưởng tượng của bạn. Hai ngày tiếp theo bạn sẽ có khả năng trở nên vừa xuất sắc vừa ngột ngạt đấy nhé, điều này phụ thuộc vào việc bạn sử dụng bàn tay của mình như thế nào. (Hãy cố mà trở nên xuất sắc nhé). Cuối tuần này, bạn sẽ trở nên rất mạnh mẽ bởi những người xung quanh bạn đấy.

Libra - Thiên Bình
24-9 -> 23-10
Sắc đẹp sẽ khiến bạn mê mẩn vào ngày thứ hai ở mọi nơi! Nếu bạn đang ở trong một mối quan hệ lãng mạn, có lẽ tuần này sẽ trở nên hết sức có ý nghĩa đấy! Còn nếu bạn đang không như thế, tốt thôi, hãy đợi vài ngày đi nhé. Ai mà biết được :p! Thứ ba như là một ngày dành để bạn nói chuyện với người-mà-bạn-biết-là-ai-đấy, rồi thứ tư sẽ là ngày thích hợp cho những câu chuyện sâu sắc.Hãy cố gắng đi chơi và thưởng thức những gì mà cuộc sống có thể mang tới cho bạn, cũng như cho người đặc biệt của bạn nhé. Thứ năm và thứ sáu, những điều mới lạ thì rất tốt, một không khí hết sức hoà hợp đó. Cuối tuần này, bạn hãy đi dạo trong công viên, nhìn ngắm cây cỏ và trời đất đi nhé. Have a nice weekend!

Scorpion - Thần Nông
24-10 -> 22-11
Oh, Một sự nhân nhượng cũ. Một đối thủ có thể mạnh hơn bạn vào ngày thứ hai, nhưng đây có phải là một cuộc đấu vật đâu :). Nhường lại một thắng lợi nhỏ vào thời điểm này có thể là chìa khoá để có được những gì bạn muốn sau này đấy. Sự táo bạo và dũng cảm cũng chính là bí quyết của ngày thứ ba đấy. Nhưng trong lòng dũng cảm của bạn, đừng lờ đi dấu ấn đẹp trong tuần này nhé, đặc biệt là vào ngày thứ tư và thứ năm. Hãy thận trọng với bất kỳ vấn đề nào liên quan tới tiền bạc hoặc kinh doanh nhé; liều lĩnh vào ngày thứ sáu sẽ không được gì đâu. Cuối tuần này, bạn sẽ được đền đáp vì bạn là chính bạn – theo một cách mà bạn chưa bao giờ có thể tưởng tượng được đâu.

Sagittarius - Nhân Mã
23-11 -> 21-12
Bạn và người bạn thân nhất của bạn như dính chặt vào nhau – ít nhất là qua điện thoại – vào đầu tuần này. Giao tiếp là điểm then chốt đấy. Bạn còn muốn mọi thứ hoàn thành như thế nào nữa? Bạn sẽ thấy giá trị của việc có một người bạn đáng tin cậy, và người bạn đó cũng sẽ thấy như thế đối với bạn. Dù sao tới thứ tư thì bạn cũng bắt đầu băn khoăn xem nên nói ít và làm nhiều có tốt hơn không. (Nếu nó tốt hơn thì bạn đúng rồi đấy!) Thứ năm không phải là một ngày đáng chán, và thứ sáu cũng vậy. Thực tế, cùng với những việc đang được tiến hành, sẽ là một cơ hội dể bạn đánh mất tầm nhìn với những hình ảnh lớn hơn. Nhưng hình ảnh đó là gì? Bạn phải đương đầu với điều gì? Đó là câu hỏi dành cho cuối tuần này đó.

Capricorn - Ma Kết
22-12 -> 23-1
Thứ hai, bạn mơ mộng về những cánh rừng: cắm trại, cây cối, lửa trại. Bạn không thể lao vào rừng sớm được, nhưng hãy cố gắng hết mức để có thể dành một ít thời gian trong một môi trường có thể giúp bạn thư giãn theo một cách nào đó. Vào ngày thứ tư, bạn có thể sẽ không cảm thấy được thư giãn nữa bởi những người đồng bóng xung quanh bạn. Bất kỳ ai làm bạn lo lắng đều không đáng được chú ý nhiều đâu, nên hãy nói thật ngắn gọn nhưng dễ hiểu vào thứ năm nhé. Thứ sáu này bạn cũng cần phải cắt một cái đuôi đi đấy. Cuối tuần này, bạn có thể sẽ say mê một người hết sức đặc biệt đấy. Chúc bạn may mắn.

Aquarius - Bảo Bình
21-1 -> 19-2
Bạn không phải là người dành quá nhiều thời gian để nhìn lại quá khứ, nhưng vào đầu tuần này đầu óc bạn sẽ để trong những cuốn sách lịch sử, hoặc trong vài bài báo cũ, hoặc bạn có thể hỏi một người họ hàng già nhiều câu hỏi hết sức tò mò. Có cái gì đó nói với bạn rằng có những bài học trong quá khứ thích hợp với bạn – và bạn đúng rồi đấy! Người mà chia sẻ sự quan tâm của bạn về lịch sử có thể sẽ biến thành một sự quan tâm hết sức lãng mạn ( vào ngày thứ tư và thứ năm). Thứ sáu cũng sẽ rất lãng mạn đấy. Những việc nhà nho nhỏ sẽ chiếm hết cả kỳ cuối tuần của bạn.

Pisces - Song Ngư
22-2 -> 20-3
Tuần mới của bạn khởi đầu với đầy những yêu thương và vẻ đẹp: những bức thư ngắn lãng mạn, thơ, tác phẩm nghệ thuật, những bữa ăn ngon miệng - bạn đã hình dung ra rồi đấy! Nếu bạn là người độc thân, cái năng lượng này có thể hiện ra với vài điều sáng tạo đến không ngờ đấy. Sự sáng tạo sẽ theo bạn suốt cả tuần, thực ra, mặc dù thứ tứ và thứ năm là ngày dành cho công việc và sự bất thường. Vào cái khoảnh khắc mà bạn hoàn thành việc xây dựng một ngôi nhà bằng thiếp, ai đó sẽ thổi vào đó và làm nó đổ... Chao ôi... Cuộc sống mà. Đừng có hi vọng quá nhiều vào một cái gì đấy, thì bạn sẽ không bị thất vọng bởi những gì có thể xảy ra với bạn đâu. Cuối tuần này sẽ hết sức vui vẻ đấy! Have fun!!!

Theo Asia link

Có chị Trang đây rùi!

Tuần 14-11 đến 20-11

Aries - Bạch Dương
21-3 -> 20-4
Bạn sẽ không thể chiến thắng trên bất kì cuộc đua nào khi tuần mới bắt đầu đâu, nên tiến hành mọi việc một cách chậm rãi sẽ là một bí quyết của bạn.Rèn luyện tính kiên nhẫn là rất tốt và đó là một cách tương đối hiệu quả để tiến nhanh lên mà không sợ phải va chạm với ai.Điều đó cũng nói lên rằng, trước ngày thứ tư, bạn sẽ phải rất khẩn trương đấy. Người gửi cho bạn những email dài với rất nhiều điều thổ lộ sẽ chỉ nhận được một câu đáp lại thôi. Những người bạn và đồng nghiệp của bạn muốn có một cuộc thảo luận kĩ lưỡng vào ngày thứ năm nhưng sẽ phải đợi vào một dịp khác tốt hơn.Thứ sáu,bạn sẽ nhận được lời tán tỉnh từ một người mà bạn đã biết,nhưng chẳng có gì là nặng nề cả đâu. Bố mẹ và họ hàng là một phần nổi bật vào cuối tuần của bạn đấy ,họ luôn trong tâm trí của bạn mà!

Taurus - Kim Ngưu
21-4 -> 21-5
Năng lượng của bạn sẽ dâng cao vào ngày thứ hai,và bạn cùng những người bạn của mình sẽ trở nên thân thiết hơn bao giờ hết.Bạn đang ao ước đến những điều lãng mạn sau đó,và vào ngày thứ ba,bạn sẽ có được những điều đó đấy .Nửa tuần còn lại bạn sẽ thấy mình hơi điên khùng (đó là một lý do khá hiển nhiên) và bạn sẽ bỏ một tính cách cố hữu của mình.Có ai đó sẽ ủng hộ bạn kí vào một tài liệu hợp pháp vào ngày thứ năm.Nhưng hãy đừng làm nhé!Bạn sẽ thấy bị thôi thúc muốn mua cái gì đó,nhưng cũng nên kiềm chế mình lại!Thứ sáu sẽ là một ngày thuận lợi để tiếp xúc với một ai trong tâm trạng tràn đầy xúc cảm, cố gắng lên bạn nhé!Và cuối tuần vài món ăn ngon sẽ có trong kế hoạch của bạn đấy!

Gemini - Song Tử
22-5 -> 21-6
Vào ngày thứ hai,sẽ có vài trở ngại xảy ra,và có thể sẽ làm cho bạn rối trí một chút,nhưng hãy bình tĩnh và tập trung nhé!Bởi bạn biết rằng luôn có trở ngại ở phía trước và đó là một phần của trò vui thôi!Thứ ba,bạn bị vây quanh bởi những người nói rất nhiều nhưng bạn thích cái cách đứng đằng sau và lắng nghe họ.Đến thứ tư,bạn đã sẵn sàng nhập cuộc vào những cuộc trò chuyện.Thứ năm và thứ sáu,bạn sẽ cảm thấy tốt hơn và sẵn sàng hơn ở phía trước.(và cũng có ai đó sẽ hoàn toàn rõ ràng đối với bạn,điều đó thật thú vị).Cuối tuần này,hãy tiết kiệm bạn nhé!

Cancer - Cự Giải
22-6 -> 23-7
Một bữa trưa hoành tráng vào ngày thứ hai sẽ làm bạn no căng và nở một nụ cười tươi rói đấy. Bạn đang cực kỳ vui vẻ với mọi người xung quanh vào những ngày này - cả với những người trong gia đình nữa - đặc biệt là khi mọi chuyện có liên quan tới đồ ăn :p. Một bữa ăn tối thật thân thiện vào ngày thứ ba không phải là một ý kiến tồi đâu nhé. Thứ tư và thứ năm, bạn khiến cho cách nhìn của mình trở nên phóng túng và tham vọng hơn về cách mà chính bạn sử dụng thời gian đấy. Bạn đang rất thích phiêu lưu và quyền lực. Đừng có mà chống lại sự thôi thúc tích cực này nhé – đây chính là khoảng thời gian mà bạn rút ra khỏi cái vỏ của chính mình đấy! Chan hoà với mọi người đi nào! Cuối tuần này là một sự khởi đầu hoàn toàn mới. Bạn hãy thể hiện chính mình đi! Chắc chắn bạn sẽ rất nổi bật đấy! Good luck!

Leo - Sư Tử
24-7 -> 23-8
Bạn sẽ muốn dành thời gian ở công viên biết chừng nào, vì thứ hai là ngày hoàn toàn dành cho công việc: sự nghiệp của bạn - vị trí của bạn, và những điều tương tự.Trong thực tế, danh tiếng của bạn thì đang tiến lên, và vào ngày thứ ba, bạn sẽ cảm thấy mình thật là nổi tiếng. Cái vòng người xung quanh bạn đang liên tục nuông chiều bạn với những lời tán dương, nên bạn hãy làm cho cái vòng người này có ích đối với mình đi. Một sự động não sáng tạo xuất hiện vào ngày thứ tư, và bạn sẽ có khá nhiều thời gian để hoà nhập với xã hội vào hai ngày tiếp theo đấy. Cuối tuần này bạn sẽ trở nên thật nhạy cảm và đặc biệt chân thành. Và cuối cùng, vào ngày chủ nhật, bồn tắm cùng một chút tinh dầu tắm thơm sẽ giúp bạn kết thúc một tuần tuyệt đẹp :) Chúc bạn vui vẻ.

Virgo - Xử Nữ
24-8 -> 23-9
Thứ hai này, đầu óc của bạn sẽ mở ra, và bạn sẽ có những ảo tưởng về các vùng đất xa xôi.Rồi bạn sẽ bắt đầu suy nghĩ về triết lý một cách không chắc chắn tí nào. Sau đó, bạn cố gắng nghĩ ra những lý do để thể hiên chính mình với mọi người. Thứ ba, những động lực này sẽ hoàn toàn trở thành một sự tự vấn lương tâm đấy.Việc nghiên cứu và phân tích bỗng nhiên trở nên thú vị với bạn vào ngày thứ tư, và những câu hỏi về logic sẽ đoạt được trí tưởng tượng của bạn. Hai ngày tiếp theo bạn sẽ có khả năng trở nên vừa xuất sắc vừa ngột ngạt đấy nhé, điều này phụ thuộc vào việc bạn sử dụng bàn tay của mình như thế nào. (Hãy cố mà trở nên xuất sắc nhé). Cuối tuần này, bạn sẽ trở nên rất mạnh mẽ bởi những người xung quanh bạn đấy.

Libra - Thiên Bình
24-9 -> 23-10
Sắc đẹp sẽ khiến bạn mê mẩn vào ngày thứ hai ở mọi nơi! Nếu bạn đang ở trong một mối quan hệ lãng mạn, có lẽ tuần này sẽ trở nên hết sức có ý nghĩa đấy! Còn nếu bạn đang không như thế, tốt thôi, hãy đợi vài ngày đi nhé. Ai mà biết được :p! Thứ ba như là một ngày dành để bạn nói chuyện với người-mà-bạn-biết-là-ai-đấy, rồi thứ tư sẽ là ngày thích hợp cho những câu chuyện sâu sắc.Hãy cố gắng đi chơi và thưởng thức những gì mà cuộc sống có thể mang tới cho bạn, cũng như cho người đặc biệt của bạn nhé. Thứ năm và thứ sáu, những điều mới lạ thì rất tốt, một không khí hết sức hoà hợp đó. Cuối tuần này, bạn hãy đi dạo trong công viên, nhìn ngắm cây cỏ và trời đất đi nhé. Have a nice weekend!

Scorpion - Thần Nông
24-10 -> 22-11
Oh, Một sự nhân nhượng cũ. Một đối thủ có thể mạnh hơn bạn vào ngày thứ hai, nhưng đây có phải là một cuộc đấu vật đâu :). Nhường lại một thắng lợi nhỏ vào thời điểm này có thể là chìa khoá để có được những gì bạn muốn sau này đấy. Sự táo bạo và dũng cảm cũng chính là bí quyết của ngày thứ ba đấy. Nhưng trong lòng dũng cảm của bạn, đừng lờ đi dấu ấn đẹp trong tuần này nhé, đặc biệt là vào ngày thứ tư và thứ năm. Hãy thận trọng với bất kỳ vấn đề nào liên quan tới tiền bạc hoặc kinh doanh nhé; liều lĩnh vào ngày thứ sáu sẽ không được gì đâu. Cuối tuần này, bạn sẽ được đền đáp vì bạn là chính bạn – theo một cách mà bạn chưa bao giờ có thể tưởng tượng được đâu.

Sagittarius - Nhân Mã
23-11 -> 21-12
Bạn và người bạn thân nhất của bạn như dính chặt vào nhau – ít nhất là qua điện thoại – vào đầu tuần này. Giao tiếp là điểm then chốt đấy. Bạn còn muốn mọi thứ hoàn thành như thế nào nữa? Bạn sẽ thấy giá trị của việc có một người bạn đáng tin cậy, và người bạn đó cũng sẽ thấy như thế đối với bạn. Dù sao tới thứ tư thì bạn cũng bắt đầu băn khoăn xem nên nói ít và làm nhiều có tốt hơn không. (Nếu nó tốt hơn thì bạn đúng rồi đấy!) Thứ năm không phải là một ngày đáng chán, và thứ sáu cũng vậy. Thực tế, cùng với những việc đang được tiến hành, sẽ là một cơ hội dể bạn đánh mất tầm nhìn với những hình ảnh lớn hơn. Nhưng hình ảnh đó là gì? Bạn phải đương đầu với điều gì? Đó là câu hỏi dành cho cuối tuần này đó.

Capricorn - Ma Kết
22-12 -> 23-1
Thứ hai, bạn mơ mộng về những cánh rừng: cắm trại, cây cối, lửa trại. Bạn không thể lao vào rừng sớm được, nhưng hãy cố gắng hết mức để có thể dành một ít thời gian trong một môi trường có thể giúp bạn thư giãn theo một cách nào đó. Vào ngày thứ tư, bạn có thể sẽ không cảm thấy được thư giãn nữa bởi những người đồng bóng xung quanh bạn. Bất kỳ ai làm bạn lo lắng đều không đáng được chú ý nhiều đâu, nên hãy nói thật ngắn gọn nhưng dễ hiểu vào thứ năm nhé. Thứ sáu này bạn cũng cần phải cắt một cái đuôi đi đấy. Cuối tuần này, bạn có thể sẽ say mê một người hết sức đặc biệt đấy. Chúc bạn may mắn.

Aquarius - Bảo Bình
21-1 -> 19-2
Bạn không phải là người dành quá nhiều thời gian để nhìn lại quá khứ, nhưng vào đầu tuần này đầu óc bạn sẽ để trong những cuốn sách lịch sử, hoặc trong vài bài báo cũ, hoặc bạn có thể hỏi một người họ hàng già nhiều câu hỏi hết sức tò mò. Có cái gì đó nói với bạn rằng có những bài học trong quá khứ thích hợp với bạn – và bạn đúng rồi đấy! Người mà chia sẻ sự quan tâm của bạn về lịch sử có thể sẽ biến thành một sự quan tâm hết sức lãng mạn ( vào ngày thứ tư và thứ năm). Thứ sáu cũng sẽ rất lãng mạn đấy. Những việc nhà nho nhỏ sẽ chiếm hết cả kỳ cuối tuần của bạn.

Pisces - Song Ngư
22-2 -> 20-3
Tuần mới của bạn khởi đầu với đầy những yêu thương và vẻ đẹp: những bức thư ngắn lãng mạn, thơ, tác phẩm nghệ thuật, những bữa ăn ngon miệng - bạn đã hình dung ra rồi đấy! Nếu bạn là người độc thân, cái năng lượng này có thể hiện ra với vài điều sáng tạo đến không ngờ đấy. Sự sáng tạo sẽ theo bạn suốt cả tuần, thực ra, mặc dù thứ tứ và thứ năm là ngày dành cho công việc và sự bất thường. Vào cái khoảnh khắc mà bạn hoàn thành việc xây dựng một ngôi nhà bằng thiếp, ai đó sẽ thổi vào đó và làm nó đổ... Chao ôi... Cuộc sống mà. Đừng có hi vọng quá nhiều vào một cái gì đấy, thì bạn sẽ không bị thất vọng bởi những gì có thể xảy ra với bạn đâu. Cuối tuần này sẽ hết sức vui vẻ đấy! Have fun!!!

Theo Asia link

estrella

Active Member
Aries - Bạch Dương
21-3 -> 20-4
Chẹp chẹp nguợc hẳn với tuần trước.
Mà loạn quá, chị trang với em trang cứ thay phiên nhau chả nhận ra ai nữa cả

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000