Hội Warcraft Chiến thuật

ark

Active Member
Tuyệt chiêu bomb nguyên tử cái quái gì , đấy gọi là combo spell
Nói theo kiểu newbie thế này ngại quá :D

sds_me

Tại sao k0 thể gọi là trái bom nguyên tử dc
Combo này sát tướng ghê lắm
mỗi đồng chí chỉ chịu dc k0 quá 1 lần đâu
ăn 1 quả là Die hoặc ít ra là máu đở (lê lết về nhà)

ark

Active Member
Spell level 3 : Death coil 300, Frost Nova 200 , Impale 110 , cộng lại là khoảng 600 trừ armor của tướng còn khoảng 500 :) phải 2 cooldown mới chết được , mà để spell level 3 thì 3 tướng đều phải level 5 :)
Khó có khả năng này lắm :) hôm nào đánh thử thì biết :)

sds_me

lai 1 cau ngu nua
an 1 phat Frost Nova + 1 phat Impale thi tuong da choang nam day roi, chay the nao duoc, chi can cho may chu Ghoul hang dau cao may phat la toi(tru phi chung no teleport ve nha(Dam quan hang dau dung hong giup vi bi choang het )
Bat cu thang tuong nao ca gan chay dau An phai combo la chet chac tru phi no chac an cho tuong dung sau ho tro, luc ay thi phai dung cach khac

ark

Active Member
Chỉ dọa DH được thôi, MK có Pal ở sau
.
Đừng có chửi người khác ngu :) xem lại trình độ của mình trước đã :)
Chú này giống mình 2 năm trước, chắc mới bắt đầu chơi war :) chưa bít thế nào là đánh War , hôm nào ra clan nào đó lên Kalimdor cho bít ku ạ :)

VengaZed90

Em thấy tốt nhất chẳng nên nói nhiều làm gì cứ hẹn nhau ra mà chiến thế là đỡ phải nói nhiều đau diều
OK
Em tự giới thiệu em tên là Thái năm nay em thi vào Chu Văn An nếu vào được Chu thì em sẽ tìm đến và mong các anh chỉ giáo nhé

ark

Active Member
Clan Venga hả :) WC, SC hay Fifa? nick GVN là gì thế :D
Hẹn nhau ra chiến mệt lắm, có gì cứ lên net mà chiến :D :)

rikku

Active Member
sát tướng thì MK là no.1; luôn là F2 của mìn` ^^ Storm bolt lv3 ai bít bao nhiêu dam ko ? 350 đấy bà con ạ; + stun; lúc đó Rif focus thì ^^ chưa kể nếu MK ko bị focus thì nó bass cho bỏ mẹ ^^ nếu thích khác người lên thunder cap thì ^^ nhưng như thế hơi phí mana; tốt nhất là lên bass; cooldown xong (rất nhanh) storm bolt phát nữa thì bố Hero cũng GG ^^ nhưng Hu vs Hu; MK < Pal

ark

Active Member
Bash, thunder clap

MK sát tướng phải có thêm Blood Mage , banish ---> storm bolt (Unit bị banish nhận damage từ spell +33% : 350 + 33% ~ 500 ) ---> siphon mana ----> banish ---> stormbolt ----> siphon mana sang MK (từ 1.17 trở lên Bloom mage có thể truyền mana sang cho quân mình )

ark

Active Member
Hồi tôi khoái war toàn xem rep HM insomania :)) lâu lắm ko xem rep war cũng chẳng biết h thế nào :| mà patch war thay đổi unit spell .. liên tục 8-}

imagineT_T

Member
đánh HU hay thì xem 4K^Fov, tởm đấy. Xem quả gần chục con gà bay ( dragon hawk ) trói gô đàn troll batrider và windrider hay vãi

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000