Hội tụ anh tài 12D7

Hsw1311

Nam nữ bình đẳng, nên tôi điền phần giới tính nam hay nữ kệ tôi. Đồng chí Ngoc Lùn đừng có thắc mắc làm gì. B) :angry:

<span style='font-size:14pt;line-height:100%'> :DTôi Yêu Phái Đẹp :D</span>

Tháng 8 có đồng chí Quân trứng và đồng chí khánh chí về. Nhưng hầu hết tháng 8 mọi người phải đi học rồi. Anh em thông cảm và cam chịu đi. Có gì tôi kể cho

Khánh Chí Ơi Tao Nhớ Mày Lắm Mày Biết Không <span style='font-family:Times'> Khi Về Không Cần Quà Tặng Tao Đâu</span> Mua Cho Tao Cai Di Động Là Được Rồi Anh Em Với Nhau Khách Sáo Làm Gì ^__________________^

này mọi người có ơi,ra trường được mấy năm rồi có ai có vợ chồng hay ngươi yêu thì phải đem đi để còn dao lưu đấy nhé,ko được dấu ở nhà đâu. :p .Nói đùa thôi,tao có vợ rồi,nên ko thích đi chơi thiếu vợ đâu,thế nên mọi người cố găng rủ bạn mình đi theo cho đông vui nhé.Thế thôi,hi`...

Hsw1311

lai thêm một thằng nữa trui vào giọ. DÙ sao cũng mừng cho chu' Thắng Rùa
:D
Cố gắng năm nay có con đi cho nó có lộc :D

ruby_lee

Các bác đi chơi thế nào,có mua quà cho em ko a., :>> ,đit me bác hsw1311,dừng gọi tôi là Ngọc lùn,bây giờ tôi cao rồi`, :D .Sao forum này chán thế nhờ,chả có gi` hay cả.Ngủ I-) I-)

Chào các bác
các bác nhớ cháu không???
cháu NICK_KELLY đây này
dạo này Bác Bảo bác Thắng đen chị gái thân yêu Ngọc lùn đâu rồi nhỉ
nhớ các bác quá
ai muốn liên lạc với cháu thì lên mạng add nick cháu vào nhé
Gudan_gongzi2603
haha
cháu đang du học ở TQ theo bước bác Bảo TOMYHILLBOY rồi
buồn chết đi được

katysha

Đề nghị chị ruby_lee ăn nói chi lịch sự tí nào! Chỗ này không phải để cho chị chửi thía đâu! Bức xúc quá dùng thì từ khác! Chị kí là "Không có gì để nói" thế mà lại chửi thế à?
Hè hề, lớp mình có mấy mống thía này thui à. Ở bên ttvn kia cũng chỉ có 4-5 mống. Lâu lắm không thấy thằng Quang nông với lớp trưởng đâu cả. Chủ yếu chỉ có tao với thằng Hùng béo thôi. Tao sẽ bảo HÙng béo quay về đây luôn cho đông!
Tèn ten, thôi thì về đây tập trung cho vui vẻ nhưng đề nghị các đồng chí ăn nói cho lịch sự, không chửi bậy như chị ruby nữa! Và các đồng chí đừng khích bác nhau để rùi nổ ra chiến tranh, người ngoài người ta cười cho!

manh125

heheh
bay h ban` luon ke' hocach hop lop nam sau di la vua`
dcm thang Lam trai~ to mom nhat' xong deo di, dit cu th` Linh lien nua~ , cha co dua deo nao` ca?
hop lop dc co ho*n 20 nguoi` chan' vai~ lon`
dit cu th` Tran Hung` nua~ , noi chung la dit cu. nhung~ dua nao ko di hop lop' hom day' hehehe

katysha

Đề nghị mod bán khoa cho đồng chí manh125! An nói lịch sự tí đê! Thích chửi nhau thì dùng PM hay gặp nhau thì chửi, đừng chửi thế này nữa thằng manh kia!

Eros1982

Member
ruby_lee said:
Các bác đi chơi thế nào,có mua quà cho em ko a., :>> ,đit me bác hsw1311,dừng gọi tôi là Ngọc lùn,bây giờ tôi cao rồi`, :D .Sao forum này chán thế nhờ,chả có gi` hay cả.Ngủ I-) I-)
Ha ha E Ngọc lúc nào cũng thế. Ngọc lùn cao lên được bao nhiu cm rồi hả E. Đi mà ko nhớ A mày nhá, về ko có quà đừng trách. :cool:
To Hsw1311: Thứ 7 đi đâu thì chiều nhắn offline A nhá, A còn biết mà tìm hehe :D

ruby_lee

Linh Lien,may co cam thay la may hoi bi lam chuyen ko,may van ham ham nhi?,tat cho 1 cai cho tinh tao nhe',tao vao ttvn roi,doc bai cua may voi thang HUng beo nao` day ( tao deo nho no la thang nao nua ),chung may nhu down i' :)),deo hioeu chung may noi ve cai the loai gi,2 thang buon voi nhau dan ba vai dai a.hehehehe

katysha

Hé, toàn nói tiếng nước ngoài quên gõ có dấu rồi hả d/c Ngọc! Thì đã bẩu chả có gì để nói thì tán phét vậy. Mầy bình luận gì nữa! Thía mầy giỏi thì mầy làm thế nào cho lớp mình bàn luận cho vui vui đê, đừng chửi loạn lên như thằng Mạnh nữa!
Hé hé, có vài lời zậy thui!

MatMaOn

đã đọc từ đầu tới cuối và.............chả hiểu gì ! Mà tớ ko phải anh tài 12D7 thì có được tham gia vào đây ko nhỉ ? hixxhixxhixhix Who am i ?

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000