Hội tụ anh tài 12D7

Nguyễn Lam

Administrator
Staff member
Ngày họp lớp sắp đến, chẳng biết năm nay lớp 12D7 sẽ đi đâu đây ? Năm ngoái còn thiếu vắng nhiều anh tài, năm nay anh em D7 về VN khá nhiều.Vậy mong các bác đọc thông báo này để mọi người vào đây cùng trao đổi kế hoạch chi tiết và cụ thể !
Rất nhiều bác đi xa năm nay về nước có mong mỏi được hội tụ lại các anh tài, mong được sự đóng góp và cổ vũ của mọi người !

manh125

vi moi nguoi o TQ con` 1 hs la Tran Cong Hai den' tan sau 20/7 moi' ve` va` cac' anh tai` 12 d7 ko biẻt da di dau
cho nen cac ban co the? hoan~ ngay hop lop lai dc ko
day chi la y kien rieng cua? toi mong cac ban neu y kien cua minh

các đại ca phải chờ đệ nữa chứ,ngày 19 em mới về,thôi thống nhất la hoãn đi,1 con ngựa đau cả tàu bỏ cỏ,mà năm nay phải làm gì cho nghiêm chỉnh đấy,ko như mấy năm trước được đâu đấy.

Nguyễn Lam

Administrator
Staff member
Mong là năm nay các bác lớp ta đi đầy đủ : Lâu lắm rồi lớp ta chưa được tụ tập đông đủ. Mà cũng công nhận năm nay lớp ta về nước nhiều thật, chúng ta đành chờ đợi nốt mấy ngày để đoàn tụ cho đông đủ rồi đi cũng nhau vậy :D

Hsw1311

o^` la la o^ le^ le^
Thang Den 12 D 7 day
anh em nho tôi không nhỉ.

tình hình la` 26 se di hai fong 2 nga`y
lich nhu sau :

20 den nha toi dong tien so 6 nghi tam
sdt 8291984
sdt 7169605

so tien : 150000 VND

DI 2 fong 2 ngay ...
BAO CAO HEt
Hoc Hanh Vat Va
Ket Qua Binh Thuong

:huh: Thạch đen máu thế,ngày đi có vẻ ổn rồi đấy,nhưng chú nông nổi thế,đi 2 ngày mà quyết định nhanh thế,thì xuống đấy ngủ ngoài đường nhé,con vịt à,xem xem thu fee như vậy đã đủ chưa nữa,măm cai gì nữa,đại loại là cho Thạch đen chức đại ca dẫn đầu nha :p

Nguyễn Lam

Administrator
Staff member
Mà các chị em đi 2 ngày có lo sợ không đây :D Thắng đên máu thế thì làm các nào cho các chị em đi cùng nhé. Chứ nói thật là nhiều em lớp mình đi 2 ngày còn lo sợ lắm. Lỡ có chuyện gì thì ... :D

manh125

ko dua nao dc cai~ lai dai k Thach den ca?
da~ noi 2 n gay la 2 ngay`
tinh hinh da~ co nhung nguoi dong tien`
Manh
Truong` ruoi`
Thach den
Van Anh
Trang gay`
Bao? binh`

cac' anh em co gang thu xep dong tien` nhanh ho^ cai' nhe'

cái bọn này ghét thế nhỉ,thế dự định đi như thế nào thì đại ca thông báo đi thôi chứ,chẳng biết đi đứng thế nào ai dám đóng tiền cho đại ca,đề nghĩ nói rõ lịch đi nhé,ko đến lúc lại chẳng biết thế nào mà lần cả

Nguyễn Lam

Administrator
Staff member
100N :( Bác nèo đầu tư cho em chút đỉnh nhỉ, dạo này em nghèo quá. Lại kèm theo đủ các thứ xiền :D Các bác kéo dài thời gian chắc em cũng cố gắng xoay xở được :D

Nguyễn Lam

Administrator
Staff member
Nguyen Lam,

You have been sent this email from Nguyen Ngoc Khanh via the "Report this post to a moderator" link.

------------------------------------------------
Topic: Hội tụ anh tài 12D7
Link to post: http://www.chuvanan.org/tuoihoctro/forums/...t=0&#entry25646
Report:

cac anh oi doi em ve nua chu, khoang giua thang 8 em ve roi!
Hoan lai di

Regards,

The Cva1908 team.
http://www.chuvanan.org/tuoihoctro/forums/index.php
Kiểu này các bác tính sao đây ??? :D

ôi Khánh Chí đòi hoãn tới lúc đấy thì tiêu à,lúc đấy có khi lại có mấy bác quay lại đi học rồi đấy chứ,giữa tháng 8 khó quá,mọi người biểu quyết coi thế nào nhé,quyết định nhanh lên thôi,ko thì tới ngày tới nơi rồi,em hết ý kiến ạ!!! :D

Nguyễn Lam

Administrator
Staff member
<== Đồng ý cả 2 tay 2 chân giơ lên trời :D Mong rằng đến lúc đó các bác chưa đi máy bay như lời bác Cao Thắng nói ! hê hê :D

ruby_lee

Đi 2 ngày sứơng nhờ,mà hoãn làm gì,kệ bà thằng Khánh Chấy,đi đúng ngày mới có í nghĩa chứ,tao có í kiến là,nếu hoãn đến tháng 8 thì hoãn luôn đến tháng 8 năm sau đi,hehe,tao về đi với.:D mời cả cô Hải đi nữa vì năm ngoái đi vội quá nên ko đi được,năm nay fai mời trước đi.Con` nữa,sao profile của cậu Thắng đen,phần điền giới tính,cậu í lại là Nữ nhờ,hehehehehehe,buồn cười vãi đái ạ...Đùa chứ chán quá năm nay ko về họp lớp được,các bác di chơi nhớ mua qua` cho em,mua mấy con ốc biển,cả mấy cân mực,cua cá..... gì dấy đem đến biếu bố mẹ em nhe',hehhehehe,cảm ơn nh`

manh125

tinh hinh la chi? con di 1 ngay` thoi
25/7 nay chung ta se~ di
con` di dau thi` 20/7 den' nha Trang ga^y` O? Hàn Thuyên dong' tien` nhe'

20/7 moi~ nguoi dong' 50 000 VND

25/7 mang theo 50 000 VND nua~ de? dong'
heheh

Hsw1311

ANh em minh quyet dinh roi`

Sau khi hop ngày 10-7-2004, lop chung minh quyet dinh di DAM LONG 1 ngay

Moi nguoi dong 50.000 VND cho ban trang ga`y [ Bui Minh Trang ]
Nha` o Han thuyen
Hoac ban Van Anh [ Tran Van Anh ] o 191 Pho Hue

Dong truoc Ngay 20, han cuoi la ngay 20-7. Mong anh em thu xep cong viec de di choi voi lop :D :p

Toi Noi Dong Bao Nghe Ro Khong
Đồng Chí Chủ Tịch lớp
Nguyễn Ngọc Hải Thắng
Đã Kí

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000