Hội quán A1

choupiedou

chuẩn đấy,tại bố nó ý.làm hỏng cả kế hoạch của mình.nên tao rut ra kinh nghiệm,năm nay các cháu phải về khuyên giải,thuyết phục các bác phụ huynh cho đi 2 ngày trước ngày họp ấy.có thế thì mới xong vấn đề được.
thế nên các bạn chuẩn bị sẵn đi từ bi giờ đi.hihi.
thi xong,có khi bọn mình phải lập hẳn kế hoạch giúp các bạn khác thuyết phục các bác mới được.hihi

phuongmai

đã thế tao bảo bố tao năm nay phản đối tiếp
định xin rùi nhưng bọn này
chúng mày có ý định hội đồng tao nêntao nghĩ lại rùi
về ko thèm thuyết phục nữa
đi chơi riêng ko đi cùng chúng mày tao đi với người khác đếch thèm đi cùng

mày ơi, bi giờ thay hội quán bằng Chút quậy của A1 nhé... Dù sao thì cũng đc gọi là có giwos thiệu đàng hoàng... vào đấy buôn típ nha... iu bọn mày we'!

Seven-Up

Mới được có mỗi 20 trang bọ .... bọn mày cố gắng câu tiếp đi cho nó dài dài ra sau này đọc lại mới sướng .... chứ cứ bôi ra lắm làm gì loãng chuyện .... tuy tao vẫn ủng hộ con Uyên....

meomeo

cau thi cung phai co noi dung ti chu
ton cong nguoi ta doc we
chieu nay kiem tra KC va KN nhe
cha biet co lam duoc khong
dap an thi chua co
phao thi chua lam
oi troi

ờ, thế con nào nổi cáu trong giờ làm thằng bố không dám giữ phao lại... để cách bài... và cuối cùng là không làm kịp... bó tay cái nhf này..

meomeo

con downy
dua nao bao la thang Hung no chep xong cai day roai
chep xong roai thi thang bo phai biet duong quay sang ma chep chu
trong khi tren nay khong co cai gi de chep
noi the ma cung noi duoc
chep...dung chuyen nay o day nha.......ai doc duoc thi chit

Seven-Up

Thi thì cũng vẫn onl cơ mà ... thik thì câu linh tinh cũng được cũng có ai có í kiến gì đâu mà ..... mà các bạn chuẩn bị fao đến đâu rồi .... môn Sinh thế nào thế các bạn ... có gì chia sẻ nhá .... à mà đứa nào có đề cương phần Hình ko ... cho tao mượn đê .... :D :D :D .... merci bcp

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000