hội anti WC

lemon90

Member
unni_x said:
WC cũng là một loại thú :cool: hiếm nhưng không quý =))
một loại thú hiếm phải nhìu người xem chứ
ai chả thích sự lạ
hay là anh wc xấu we ,xấu đến kinh dị nên chẳng ai dám xem
hoặc có thể là có hiện tượng đánh người xem

unni_x

Active Member
lemon90 said:
một loại thú hiếm phải nhìu người xem chứ
ai chả thích sự lạ
hay là anh wc xấu we ,xấu đến kinh dị nên chẳng ai dám xem
hoặc có thể là có hiện tượng đánh người xem
Em ơi, thế chị hỏi em nhé, bi giờ ruồi ở thành phố ít đi rùi phải hông :cool: thế nhưng nếu có thì cũng chả ai muốn thấy nó cả :cool: thấy là giơ vợt đập chết tươi luôn, chẹp =))

Những lời chị Un nói được gọi là tiên đề đấy.....

E rằng WC chưa tiêu diệt nổi chị Un đã lăn quay ra như con ruồi kia rồi... =))

Hehe.........kỉu này bé LM vìa nhớ xem lại mặt hàng.......:)).......Này...........ko ngờ nhà bạn WC ở trong sở thú...........kỉu này thì tiện thăm nom......nha` Chip cũng gần sở thú..........hehe............ko hỉu chú WC vào đấy ở từ khi nào mà dạo này thấy trong đấy đông khách hẳn..............chẹp chẹp.........Đúng là sinh vật hiếm có khác :D

Chip_pi_pi said:
Hehe.........kỉu này bé LM vìa nhớ xem lại mặt hàng.......:)).......Này...........ko ngờ nhà bạn WC ở trong sở thú...........kỉu này thì tiện thăm nom......nha` Chip cũng gần sở thú..........hehe............ko hỉu chú WC vào đấy ở từ khi nào mà dạo này thấy trong đấy đông khách hẳn..............chẹp chẹp.........Đúng là sinh vật hiếm có khác :D
Sắp vào năm học rùi nên sinh vật "hiếm có khó tìm" của mọi người được chuyển... chuồng về lớp... 11A3 rùi
Ai có nhu cầu thì đến tham quan chuồng thú
Tui và bạn Unni_x sẽ đảm nhận nhiệm vụ ...thu tiền vé ủng hộ cho sự phát triển của hội!!!!!!
:D :p
(Nhưng chắc là chả thu được đồng nào đâu vì như trên đã thông báo là sinh vật hiếm nhưng không quý và ko ai thèm nhìn mà) =))
Kế hoạch kiếm tiền tiêu tan rùi :((

Huhuhuhu
Hình như sau lời kêu gọi của mình, ko ai thèm vào topic này nữa cả
Mọi người ơi!!!!!!!!
Ko thể để WC "nhởn nhơ ngoài vòng pháp luật" như thế được.
:(
Ùng hộ gì cho topic đi chứ!!!!!!!!!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000