HÔ HÔ HÔ HÔ

unperfect_man86

Đây là cái topic thác loạn nhất mà tao từng thấy , chả thấy giải trí tí nào , đề nghị đồng chí admin xóa đi cho được viêc , chúng mày có thấy xấu hô nếu các em vào đây đọc bài ko ? Nhục !

latinh_boy

Member
Lúc đầu
unperfect_man86 said:
À hóa ra đây là topic " chùa " cho anh em 01-04 trổ tài đấy à , hay wa he , he he he , hôm nay anh chưa kịp chuẩn bị thành ra hơi bất ngờ , để mai các chú sẽ bít tay anh , he he he heh e
Sau đó
"Đây là cái topic thác loạn nhất mà tao từng thấy , chả thấy giải trí tí mẹ nào , đề nghị đồng chí admin xóa đi cho được viêc , chúng mày có thấy xấu hô nếu các em vào đây đọc bài ko ? Nhục !"

Hehe ko hiểu thế nào nữa ăn nói xuôi ngược quá, "bậy bạ" làm sao = được những câu chửi của ông hả Hiếu nơron.

S

Socolachip

Guest
Em ơi sao em lại bỏ anh đi vào đúng lúc mà anh cần em nhất...Noel đến rồi em ?...Anh cảm thấy mình như phát điên khi thiếu em, em có hiểu ko ? Lúc này anh chỉ muốn có em mà thôi...chỉ cần được nâng em trong vòng tay anh, được hít hơi ẩm của em....Anh đang tuyệt vọng vô cùng....
Anh đã cố gắng tất cả chỉ để anh có em nhiều hơn...Anh ko đi chơi, anh ko hút thuốc...rượu với anh là độc hại....Anh cố gắng bỏ đi tất cả vì anh biết chúng chỉ càng làm anh xa em hơn.......Thế mà sáng nay em bỏ anh đi ko một lời từ biệt......Em có biết anh đã đau khổ thế nào ko hỡi em yêu dấu...Em có biết anh chỉ còn mỗi mình em trên đời này không ?...Ðêm lai sắp về...Anh nhìn từng đôi đi với nhau mà lòng anh ko thể kìm nổi nuối tiếc ....Giờ em đang ở đâu...Ðang trong vòng tay ai.............................................................Hỡi tờ 100 nghìn của anh....
:( :-( :d: :) =)) :9

WildBodom

Member
unperfect_man86 said:
Cộng hòa xã hội chủ nghĩa việt nam
Độc lập_tự do_hạnh phúc

BẢN KIỂM ĐIỂM

Kính gửi : các bạn trong lớp a5
cô giáo chủ nhiệm lớp a5
ban giám hiệu trường trung học cơ sở CHU VĂN AN
thầy tổng giám thị Mão ( m.......e.....o.......... )
Tên em là : Đinh Minh Hiếu , là học sinh lớp A5 khóa 01-04
Em viết bản kiểm điểm này để xin được nhận lỗi trước tất cả các bạn , với cô , với ban giám hiệu , vơi thầy mão thân thương . Trong thời gian qua , em biết mình đã đi quá đà trong việc thể hiện cảm xúc một cách thái qua , em xin được nhận lỗi trước mọi người,tất cả là vì ức sờ chế môi trường sư phạm ở đây thôi ( dh nông nghiệp , ko phai chu văn an ) thành ra ......... Vậy , với tấm lòng chân tình của một người nông dân nơi thành thị , em rất mong nhận được sự cảm thông , chiaa sẻ và chấp nhận lời xin lỗi từ phía mọi người , em xin cám ơn .
P.S : em cũng xin hứa từ nay sẽ viết bài cẩn thận , ko sử dụng những từ ngừ " ngoài vòng pháp luật nữa " ạ ! ! !

HỌC SINH

Đinh Minh Hiếu
( đã kí và đóng dấu )
hô hô hô, cái này chắc ko bị xóa nhỉ, hô hô :q:
dạ dạ, em mạn phép anh unperfect lượng thứ ạ..

WildBodom

Member
trong 1 khu rừng nọ, có 1 đôi bạn thân, là thỏ và voi, 1 ngày kia, thỏ và voi đã chán ngấy vợ của mình và quyết định đổi vợ cho nhau...
1 thời gian sau, trong khu rừng này xuất hiện 2 ngôi mộ
Ngôi mộ thứ nhất: thỏ cái: chết trong khi làm nhiệm vụ..!
Ngôi mộ thứ hai: thỏ đực: "mất tích" khi làm nhiệm vụ..!!

WildBodom

Member
có 1 danh họa nổi tiếng chuyên vẽ tranh theo đề tài.., vào 1 buổi triển lãm tranh của ông, có 3 bức tranh, 1 bức vẽ một ổ bánh mỳ đã cháy đen, bức thứ 2 vẽ cảnh 1 đoàn quân bị chết sạch ko còn ai sống sót, bức còn lại vẽ cảnh 1 gia đình đông con...
Người ta rất tò mò và hỏi ông họa sỹ: "thưa ông, 3 bức tranh kia của ông có chủ đề gì vậy??"
Ông họa sỹ trả lời: "chủ đề 3 bức tranh đó gói gọn trong 3 tiếng..."

Đố mọi người bít là 3 tiếng gì hehehe... :q: :q: hô hô hô

unperfect_man86

gru

......WILDBODOM......
......KIỀU QUỐC HIỆP......
TAO NHỚ CAI TÊN NÀY RỒI, SAU NAY CHẲNG MAY CHÚ BÉ CÓ CHẾT GIỮA ĐƯỜNG MÀ KO BIẾT TÁI SAO THÌ CŨNG ĐỪNG TRÁCH ÔNG TRỜI , TRÁCH TAO NÈ , NHỚ ĐẤY !

unperfect_man86

Cũng đóng góp tí nhỉ

không thức thời........
CÁ VOI ĐỰC THAN PHIỀN VỚI CÁ VOI CÁI : - EM YÊU , EM CÓ BIẾT LÀ HIỆN NAY CÓ ĐẾN HÀNG TRĂM QUỐC GIA , HÀNG NGHÌN TỔ CHỨC, HÀNG VẠN LỜI KÊU GỌI ĐỂ BẢO VỆ CHÚNG TA , ĐỂ DUIY TRÌ NÒI GIỐNG CỦA CHÚNG TA KO ?

RỒI NÓI TIẾP : - THẾ MÀ EM NÓI TỐI NAY EM NHỨC ĐẦU LÀ SAO ?????

unperfect_man86

NGHỀ GỘI ĐẦU

một anh chàng có vợ làm nghề gội đầu đến đón vợ , tình cờ nghe được mẩu đối thoại :
cô vợ : anh cứ nằm xuống tự nhiên ( khách gội ngồi xuống ghế )
cô vợ : anh cởi tất ra đi rồi nằm lên kia ( khách bỏ giầy , bỏ tất và nằm hẳn xuống )
cô vợ : anh cứ yên tâm , em mà gãi thì anh cứ gọi là đê mê ( ......)
cô vợ : anh cứ ấn mạnh vào , thụt ngay vào trong í mà ( khách chỉnh lại cái lót để ngả đầu )
cô vợ : anh yên tâm , em ko để tràn vào giọt nào đâu mà lo ( khách nhắm mắt ví sợ nước vào )
cô vợ : xong rồi , anh thấy thoải mái hơn chưa , lần sau cứ đến đây nhé, em phục vụ cứ gọi là như ý ( khách trả tiền và đi về )

anh chồng tức quá , bỏ về viết sẵn đơn..........

WildBodom

Member
unperfect_man86 said:
......WILDBODOM......
......KIỀU QUỐC HIỆP......
TAO NHỚ CAI TÊN NÀY RỒI, SAU NAY CHẲNG MAY CHÚ BÉ CÓ CHẾT GIỮA ĐƯỜNG MÀ KO BIẾT TÁI SAO THÌ CŨNG ĐỪNG TRÁCH ÔNG TRỜI , TRÁCH TAO NÈ , NHỚ ĐẤY !
hơ hơ, thiệt ko dậy, tui sợ đó nha...
:| :SS

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000