HÔ HÔ HÔ HÔ

WildBodom

Member
He he, tình hình là 01-04 nhà mình hơi bị hiu quạnh, cho nên, đây là topic đặc biệt, bất kỳ ai, dù ở đâu, bao nhiêu tuổi, con trai hay con gái, đã có vợ hay chưa có vợ, đều có thể tham gia
Nội dung post bài là: bất kể cái gì, kể cả câu bài, spam bài, muốn gì cũng được, chỉ có 1 điều kiện đó là phải hài hước, bùn cười, hehe, có thể kể chuyện cười hay bất cứ thứ gì,.. các bài post vô mà có nội dung ko bùn cười thì sẽ bị del ko thương tiếc hố hố (kể cả admin hay mod), các bài khiếu nại, hay yêu cầu xóa bài khác cũng phải có nội dung hài hước ko thì, go and **** yourself in hell, hà hà...
(Trừ bài này ra nhé hô hô) :q: :q: :q:

WildBodom

Member
OK, giờ thì em muốn có thai phải ko?? có thai thì có thai, tất cả những gì anh sắp làm với em, em hãy quên hết nha.......

Ca sỹ: "Ưng thì F**K" sau khi chuyển sang chơi Brutal Death Metal
Nhiếp ảnh gia: Black Dragon

Mat to

Post hơi xxx 1 tí chắc cũng được nhờ...??? hỏi trước rùi post ko mất công post lên lại có người cành cọ del đi... not gonna give the shit right?

Mat to

Muốn xóa bài thì để vài ngày hẵng xóa... còn post kiểu này được thì cứ để cái topic này đấy cho tao hoành hành để anh chị em 01-04 chiêm ngưỡng.......=))

WildBodom

Member
hơ ko bít mý bác admin có ý kiến ko?? Nhưng tui thì thấy bình thường, hehe, hi vọng các bác ấy tha cho..
To admin: nếu các anh chị ko đồng ý thì ý kiến vô, em sẽ sửa mý cái ko ổn đi, chứ đừng del topic, để cho 01-04 còn có tiếng nói tý.. hihi

À mà ông mắt to có cách nào post ảnh từ máy lên mà ko cần dùng free host ko?? để còn chỉ cho bà con, chứ mấy cái ảnh quá cỡ là tịt hô hô, còn vụ host thì bà con nghe đến chuyện down, rồi up, rồi link thì... chắc phi đầu vô xe lu đi qua trường mình mà ẻo nhe bẹn ra luôn khỏi phải post hô hô hô :q: :q:

BlackDragon

Active Member
Không sao đâu, đây vẫn là ảnh vui, còn ảnh XXX thì nó sang thể loại khác rồi :D
To lớp F: Này bà con, hum nọ tớ đang đi đường thì gặp ngay 1 ông sư, 1 tay cầm 1 cuốn TỪ ĐIỂN, 1 tay cầm gói gia VỊ, ông này mặt mũi trông rất HƯNG phấn, và khí thế rất chi là DŨNG mãnh, lanh LỢI, và MINH mẫn còn nữa, ông ta dắt theo 1 con chó, con chó này CƠ bắp quần quận, gặp 1 TỜ giấy trong mồm và có vẻ rất MỪNG rỡ... Nó làm tớ HẰNG đêm tưởng nhớ ko thể ngủ nổi, nên hôm nay kể cho các bạn lớp F nghe... =)) =)) =))

WildBodom

Member
BlackDragon said:
Không sao đâu, đây vẫn là ảnh vui, còn ảnh XXX thì nó sang thể loại khác rồi :D
To lớp F: Này bà con, hum nọ tớ đang đi đường thì gặp ngay 1 ông sư, 1 tay cầm 1 cuốn TỪ ĐIỂN, 1 tay cầm gói gia VỊ, ông này mặt mũi trông rất HƯNG phấn, và khí thế rất chi là DŨNG mãnh, lanh LỢI, và MINH mẫn còn nữa, ông ta dắt theo 1 con chó, con chó này CƠ bắp quần quận, gặp 1 TỜ giấy trong mồm và có vẻ rất MỪNG rỡ... Nó làm tớ HẰNG đêm tưởng nhớ ko thể ngủ nổi, nên hôm nay kể cho các bạn lớp F nghe... =)) =)) =))
HAHAHAHA truyện hay lắm, hay lắm =)) =)) =))

mu-fan

Member
10điều áp dụng khi bỏ bạn gái3
(Vô cùng xin lỗi chị em phụ nũ)
1. Dẫn em đến một cửa hàng lịch sự và sang trọng
Thể hiện mình cũng quan tâm về em, và cuối cùng hãy nói đây là buổi tối đặc biệt cuối cùng của hai đứa. Nhưng tuyệt đối không được đưa bạn gái đến đúng chỗ mà lần đầu hai đứa đi chơi đã đến. Vì như thế dễ phản tác dụng.

2. Đưa cho em một món quà chia tay.
Đưa em một món quà chia tay thật thật đẹp và đáng nhớ. Không nên tặng đồ đắt tiền vì như thế thì .. hi` hi`....phí quá. Chọn những đồ nho nhỏ mà ý nghĩa thôi, con gái lại thích hơn. (hehe ! khi bắt đầu làm quen thì cũng nên như vậy)

3. Nịnh nọt và nói chuyện với bố mẹ của em.
Chỉ dùng với trường hợp mối quan hệ giữa hai đứa đã sâu đậm và bố mẹ cũng đã biết. Nên gọi điện vài ngày nói chuyện với bố mẹ em,trước khi nói với em ấy.

4. Nên cố để bạn gái nhìn thấy nước mắt của bạn. (dù chỉ là nước mắt.. V-Roto ! hehe)
Nói gì thì nói, hành động vẫn hơn đúng không? Thế nên làm thế nào để em ấy thấy bạn cũng đau khổ, khóc ở đây nghe có vẻ hơi bị "sến", nhưng con gái lại nghĩ khác, vì đàn bà con gái nghĩ là nước mắt thật lòng thể hiện một sự xót xa và đau khổ về chuyện chia tay.

5. Viết cho em một bức thư tay.
Viết thư xong, đến gặp em đưa thư tận tay. Có thể áp dụng chiến thuật"ra đi trong mưa" trong tình huống này. Cũng "áp phê" lém ! hehe

6. Cố gìn giữ một tình bạn
Điều này xem ra có vẻ khó nhưng nếu bạn cố gắng thì thực ra lại chả khó tý nào. Đừng nên lẩn tránh mà nên viết email hỏi thăm em tình hình thế nào sau vài bữa. Tỏ vẻ quan tâm như 1 người bạn tốt nhất có thể. Bạn gái có thể không trả lời lại nhưng trong thâm tâm vẫn có chút gì đó an ủi và nhẹ nhàng hơn. Và đương nhiên sẽ ko... hate bạn nhiều như trước nữa.
Gửi em vài cái ảnh của hai đứa và thể hiện rằng mình biết ơn và rất vui khi hai đứa ở bên nhau nhưng tuyệt đối ko được làm như kiểu trả lại hết những gì có liên quan đến 2 đứa thì hỏng bét .

7. Không nên tán tỉnh các nàng khác ngay sau đó.

8. Không được đòi lại những gì mà cô ấy đã giữ của bạn.Đã cho là không xin lại.

9. Nói chuyện với bạn bè của em .
Hỏi thăm sức khỏe của em ấy qua bạn bè, ra vẻ hơi quan tâm một tý. Nhất là gây ấn tượng tốt với nhỏ bạn thân nhất của her vì nếu có đồng minh vững chắc này thì mọi phản kháng của nàng coi như bị vô hiệu hoá 80%

10, tuyệt chiêu cuối, Be honest .
Kể rõ đầu đuôi tại sao lại bỏ em nhưng phải lựa cách khéo nhất và lý do chính đáng nhất có thể.... phăng ra được. Kể cho em mình cảm giác thế nào, nên "bomb" 1 tí vỉ con gái trong trường hợp này khó có thể nhận ra. Nhưng nhớ đừng sỉ nhục hoặc có ý chê bai em ý, mất công mang tiếng sở khanh và phũ phàng

mu-fan

Member
Danh Ngôn

Cuộc sống ko bao giờ là 1 câu truyện cổ tích.Cuộc sống là cả một chuỗi những nghịc lý,có những điều tưởng chừng như vô lý ấy vậy mà nó lại có lý,có những điều ta muốn thì nó lại ko bao giờ xảy ra..
------------------------------------------------------------
Đã bao giờ bạn cảm thấy nhớ một người nhất là khi người ấy ở ngay bên cạnh bạn và bạn nhận ra rằng người đó không phải là của bạn?
------------------------------------------------------------

unperfect_man86

À hóa ra đây là topic " chùa " cho anh em 01-04 trổ tài đấy à , hay wa he , he he he , hôm nay anh chưa kịp chuẩn bị thành ra hơi bất ngờ , để mai các chú sẽ bít tay anh , he he he heh e

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000