Hè ơi hè ơi ...

Trong mơ thật, chẳng qua bà ấy mới trúng mánh nên trả cao thía, mấy tuần sau chắc còn khướt. Mọi người xì ra vài nghìn mua tờ Mua&BÁn ấy, đầy nơi nhận học sinh nghỉ hè làm thêm, tui mới kiếm đc chân bán vé bể bơi nè, ngồi hơi nóng, ko đc như phòng điều hòa mát lạnh, bù lại 2 giờ ngồi bán đc từ 90-100K

vitcond4

Minh` minh` ! Cha? bit' hay hay ko hay nhung ma` no' co' qua` => the' la` duoc roai` . >:) :D :)) ;-)
A` lop' minh` cung~ phai to? chuc' di dau di chu' minh` ui , o nha` mai~ chan' wa' .:(( Chang? le~ minh` lai cu' phai ngam ngui` ngoi` nghe bon no' ke? chuyen di tham quan ah` ?:-O :-S =((
A` the' Lonh di Thai' chua ? Minh` nho' nhan' ... mua wa` nha' =)) B-) >:D< :>

vitcond4

oai`oai` , moi ng` di lam` co ah` ? lai con` 500k => ac ac . trong khi do' thi` vitcon chi? o nha` a*n hai. papa mama => xi ho? wa';-)
moi ng` co' moi' thi` gioi' thieu zoi' . B-) ui , xien` xien`...

Chết, nói nhầm, làm 2 ca, đi làm đê, nhiều nơi người ta tuyển lắm, ai ngoại hình khá thì đi bán quần áo, trang sức. Nhìn chung là đi làm cho vui, tiền ko là vấn đề, tui đi chép tranh cho ông anh cũng đc kha khá tiền.

tuankazzan said:
Ghê gớm quá,đi làm kiếm tiền tân trang...phi cơ hả VA ha ha hi hii @_@
tớ đâu có mơ xa thế ... :)) ... năm nay cố kiếm đc việc mừ hok có thì lại nghèo như năm ngoái :)) ...

hè này ở nhà xem film hoạt hình , ol , đi chơi , hít chiện >:D< ... nếu mừ có việc thì cho kế haọch hè này kín lun ... >:D< :))

Vân Anh nhá, khi nào thời tiết thật sự ok, ko mưa móc gì nữa là đi tập bóng rổ lại nghe chưa. Cái My nó đã làm một lịch tập mà đảm bảo tuyển nam nhìn thấy cũng khóc thét cho mà coi, thế nên chị em ta chuẩn bị tinh thần đi là vừa. Sắp tới 14/6 còn phải nghĩ cách để quảng bá cho CLB nữa, hô hào bọn nó tham gia nhìu, mấy ông thấy đông cho lập tuyển thi đấu thì tha hồ, khỏi phải kêu hè này chán thía nữa nhá!!!!

Keke, kêu gọi mấy đứa hám danh lợi đi tham gia, nhường cho bọn nó nửa sân tập nhồi bóng, chị em ta ở bên này tập đấu cho bạn nó thèm:D

star_diamond said:
Keke, kêu gọi mấy đứa hám danh lợi đi tham gia, nhường cho bọn nó nửa sân tập nhồi bóng, chị em ta ở bên này tập đấu cho bạn nó thèm:D
he he :)) ... sang 06-09 vận động đi còn chờ jề nữa :D ... cố gắng hè này hok đc lãng phí time :D

Sang 06-09 vận động lại sợ bị tống về box bóng rổ thì ế sưng. Lâu nay box đấy có tao, mày, ông Thịnh,ông Đức bi, My với cả Sơn công chúa vào chứ có ma nào ngó ngàng đến đâu hả giời...

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000