Hè ơi hè ơi ...

tuankazzan

Member
Có ai định làm thẻ thư viện ở British Council ko nào??150k/6 tháng.1 lần 1 ngày:sáng hoặc chiều.Net free,băng đĩa TA,thư viện sách khổng lồ,tuyệt vời!

gipypy_9x

Member
hè này nóng chết đi đc :) chả thấy mát tẹo nào , đc mỗi mấy hum mưa là sướng :))
Hè quanh quẩn với mấy chậu bát , chán chết :))

gipypy_9x said:
hè này nóng chết đi đc :) chả thấy mát tẹo nào , đc mỗi mấy hum mưa là sướng :))
Hè quanh quẩn với mấy chậu bát , chán chết :))
mưa đươjc bao nhiêu ngày rồi còn j, thế là tốt hơn so với hè năm ngoái rồi còn j:)

Trường mình hè ko có đc đi tham qua nữa nhở:D...mà chẳng trường nào như thía lun:)):))...tiền đâu ra:(:)...toàn là các lớp tự tổ chức thui:-<...chán lớp mình, chán kinh:))

hè này là hè đói lâu,hè này là hè đói dài ... toàn dự định to lớn mà chả biết làm từ đâu ... cứ đâm đầu vào làm là lại muốn nghỉ :( :((

thấy lớp nào cũng được đi chơi 2 ngày, thick dã man
ban phụ huynh D5 bảo là ''các con còn bé qua'', chưa thể tổ chức qua đêm nên hẹn sang năm'' bó tay chịu chết:( :((

Vừa lĩnh lương tuần đầu tiên ở cửa hàng hoa do mình quản lí dùm bà chị:500K, sướng thía ko bít, tiếc 1 nỗi đầu tháng 7 đành nghỉ để đi học vẽ lại.
Mấy hôm nữa trời ko mưa em đi tập bóng rổ cho giỏi, mục tiêu là đánh bại tuyển 10 Việt Đức!!!!!Yeah!!!!!!!

vitcond4

Minh` ui , hom truoc' lop' Duc di Bat' Trang` , phai doi` qua` mi' duoc :))
Cac' lop' khac' duoc di tham qua suong' wa' , cha bu` cho D4 nhay? :(( =(( Co chu? nhiem, thi` cu' ro~ la` ma^u' , cuoi' cung` den' luot ban phu huynh thi` ... xit => chan' han?

star_diamond said:
Vừa lĩnh lương tuần đầu tiên ở cửa hàng hoa do mình quản lí dùm bà chị:500K, sướng thía ko bít, tiếc 1 nỗi đầu tháng 7 đành nghỉ để đi học vẽ lại.
Mấy hôm nữa trời ko mưa em đi tập bóng rổ cho giỏi, mục tiêu là đánh bại tuyển 10 Việt Đức!!!!!Yeah!!!!!!!
Cái j`:-O???? 500K/tuần??? nhìu thế... số tiền trong mơ...:((Amen

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000