hè này bạn làm gì?

Ice_Fire

Member
meomunsatthuA7 said:
Ớ.... Ý kiến hay... Hè này hội mình chuyển hướng sang tìm hiểu sinh học đi.... Amen
Thế có cần reset lại ban lãnh đạo không nhỉ :)) , hay là 1 cuộc thi hiểu biết giữa các thành viên nha ^__^ ... c.t vẫn là c.t thôi >:)>:) vô đối rồi >:)>:)

Nin_prince

Member
ngoclanTX said:
The^' sao ma^y' la^n` em na^u' mi` cho anh a(n o? nha` anh lai. bao? thich' a(n mon' a(n ngon do vo*. na^u'???????;-) ;-) ;-) Quan ta^m de^n' the^' con` j`.........:(
way`, da~ bao? la` co' cai' gi` thi` cung~ ve` nha` noi' chu', muon' di hoc. nau' an thi` de? anh xuat' quy~ =))

Ice_Fire said:
Thế có cần reset lại ban lãnh đạo không nhỉ :)) , hay là 1 cuộc thi hiểu biết giữa các thành viên nha ^__^ ... c.t vẫn là c.t thôi >:)>:) vô đối rồi >:)>:)
Cái này thì tùy c.t thôi.... C.t đúng là vô đối rồi... Amen

super_baby89 said:
ĐI ĐÁ BÓNG ĐI MẤY EM GIRL ƠI. ĐÁ BÓNG CHO NÓ KHOẺ VỀ SAU CON NÓ MỚI KHOẺ
cái này .. có mỗi My đội trưởng nó thik ... :D

hay anh Hiếu đi học bóng rổ với đội nữ đi .. choa nó .. cao , khoẻ , thông minh ... :)) ;)

ko cần đâu .. mi lo đắt tiền .. cứ ống Fristy là đc .. ;)

đội nữ đang thiếu người ..

cần thêm mí người nữa .. em chấm anh Hiếu vô đội roài .. :D

ngoclanTX

Member
trinity_girlA3 said:
ko cần đâu .. mi lo đắt tiền .. cứ ống Fristy là đc .. ;)

đội nữ đang thiếu người ..

cần thêm mí người nữa .. em chấm anh Hiếu vô đội roài .. :D
duoc day' Van Anh a!!!he' he', the^' 1 doi bong' ro? ca^n` bao nhie^u nguoi` ha? may`????co' tieu chuan? j` kho^ng ma` anh Hieu dap ung duoc the^???=)) =)) =))

Ice_Fire

Member
Có 1 thằng nào lên bàn thờ rồi lại còn lên báo vì trót lặn xuống sông Tô Lịch , chả bít ông ý rơi cái gì , nguyên nhân cái chết là ngộ độc đường hô hấp , khổ chân wa' ^_^

hé hé ... :))

ông này chắc ko bít : lặn cũng là 1 nghê thuật và người lặn cũng là người nghệ sĩ oài .. :))

chắc là rơi cái jề đoá $$$ .. $-)

thỉnh thoảng đùa tý choa vui .. nóng tính thế pác trưởng ..

người ta bàn luận nghiêm túc thật ..

hè này ... hi vọng ai coá nhu cầu về club bóng rổ của nữ ko ??

cần tuyển thêm người thật ... các bạn nào thik hoặc đã từng đi học thì coá thể liên lạc với tớ đc ko ??

ym : anhlv_1010

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000