hè này bạn làm gì?

caphedang

:D hey lần đầu tiên vào box của các em lớp 10 chơi thế này
Chả là năm nào trường mình cũng tổ chức các CLB Sinh hoạt hè tại trường, nói chung là cũng có kha khá lựa chọn và khá hay ho( thỉnh thoảng lại gặp nhau mà), danh sách các clb mọi năm đã có ấn định sẵn nhưng để tạo không khí dân chủ, với cả hi vọng các em sẽ thổi 1 luồng gió mới cho hoạt động này.
Đây là danh sách các CLB, ai có ý kiến ji thì bổ sung thêm nhé, khuyến khích nghĩ thêm được các clb mới:
1.CLB Dance sport
2.CLB Guitare
3. CLB Bóng đá
4. CLB Bóng rổ
5. CLB Văn học và tuổi trẻ.
6. CLB Khoa học tự nhiên
7. CLB Tin học
8. CLB Tiếng anh
9. CLB Tiếng pháp
10. CLB Hành động vì tương lai
11.CLB Tình nguyện trẻ
Các em cứ tham khảo và cho ý kiến nhé, hay thắc mắc ji thi cứ hỏi...Hè vui vẻ!

Ice_Fire

Member
Tìm mãi không có clb dạy yêu cho trẻ vị thành niên đâu cả ^_^ keke , mình xin làm giảng viên có được không ạ :))

Lucifer

Active Member
5. CLB Văn học và tuổi trẻ.
10. CLB Hành động vì tương lai
11.CLB Tình nguyện trẻ

:D
3 cái này có vẻ hấp dẫn
anh có thể cho lịch cụ thể ko

tuankazzan

Member
Thiếu rồi,anh xem những mục sau có đủ mem để lập làm clb ko:
CLB Hip hop
CLB Sưu tập Tem
ClB Bạn yêu sách hi hii hiii

hinoga

Member
Có CLB cho gamer ko anh? :D
Ý em là mình nên tổ chức giải thi đấu những game mang tính trí tuệ như SC, War,... chứ không fải những game girly, cắm chuột, chạy bot như GB, VLTK, MU...
Mà cho em hỏi cụ thể mấy cái CLB này hoạt động như thế nào? 8-|

Em thì thik mỗi 10 mới 11>:D<...có câu lạc bộ nào hái ra tiền nữa thì càng tốt:">...
Anh VA ui có thông tin chi tiết về những hoạt động xã hội đó thì báo cho em mới nhá:D...có gì liên lạc vào nik em cũng được:D...nik dưỡi chữ kí;):)):)):D

smooth

Member
CLB ROCK sắp thành lập :) có em nào thích thì tham gia nhá. Chi tiết vào subbox rock trong box Âm nhạc. Hiện đang cần nhiều người đăng ký tham gia để xin thành lập CLB.

Nhưng mờ em nghĩ hè thì nên hoạt động nhìu một chút thía mới là hè chứ:D...thik hoạt động 10, 11:D...anh VA nhớ báo tình hình cho em đấy;):)

longva0412k

Member
hè này chắc mình chỉ ngồi với chiếc máy tính cả ngày mất thôi :D, còn bao nhiêu việc phải làm trong hè :( , nghĩ đến lại nhức đầu :(, chưa biết nên sắp xếp việc nào trước việc nào sau đây :(

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000