Hãy đến với chúng tôi.... =))!

scca390

Member
star_diamond said:
"Trình" đội nữ lên cao quá. My ơi, quá sức làm gì con, cố quá thành quá cố
Trình lên cao wa. Ghê gớm wa. Lên rổ chưa bí lên, chuyền chưa bít chuyền. Kinh wa

H

HoangPhiHong

Guest
đội nữ còn nhìu thứ phải làm lắm.đừng cho là tập chút thía là ổn.chưa j ra j đâu

Hình như Linh với Sơn ko để ý chữ trình nó nằm trong ngoặc kép hay sao ấy nhỉ. Trình này ko phải trình bóng rổ đâu mà là trình...( bí mật:D)

SkelballCVA

Member
star_diamond said:
Đội nam hôm nào khao lại đội nữ bữa phở đê. Hum qua tốn 135K, hôm nào phải đòi lại
Anh xin phép ! do hoàn cảnh gia đình phong kiến ! gò ép anhtrong việc tập luyện và phát triển tài năng bóng rổ ! đã cấm anh không được chơi bóng rổ nữa ! buồn quá !

H

HoangPhiHong

Guest
thật đáng tiếc cho anh ĐỨc.theo Linh,chúng ta nên lên nhà a Đức party 1 buổi để chia tay a Đức,bùn quá nhỉ :))

SkelballCVA

Member
HoangPhiHong said:
thật đáng tiếc cho anh ĐỨc.theo Linh,chúng ta nên lên nhà a Đức party 1 buổi để chia tay a Đức,bùn quá nhỉ :))
Nhà anh đang phá ! để bán gạch đá lấy tiền! nhà bừa bộn sao đủ để tiếp đón các em ! :( ! hay chuyển qua nhà Linh đi :-? được không nhỉ :-?

star_diamond said:
Hình như Linh với Sơn ko để ý chữ trình nó nằm trong ngoặc kép hay sao ấy nhỉ. Trình này ko phải trình bóng rổ đâu mà là trình...( bí mật:D)
noi' that^ em van~ ko hiu? chu~ tri`nh co' nghia~ la` ri`? giai? thick ho^ em cai'.. moi nguo`i noi kho' hiu? wa' :-S

scca390

Member
Nhà em vừa mới sửa, trông có vẻ đẹp, Hum nào anh em wa đó party
Nhà em làm địa điểm, nên em được miễn đóng tiền :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000