Hãy đến với chúng tôi.... =))!

nenu_aloha

Member
Alô, xin moi nguoi chú ý, nhat la cac anh cụư Chu... hic, vì tinh hinh đội nữ của chúng ta năm nào cũng như năm nào thê thảm hết chỗ nói... thế nên, nhân năm nay, có mấy em GV chơi đc đc... ( hơn iem... ^^ ), em rất mong các anh có thể danh chút thoi gian trong quỹ thoi gian eo hep cua minh để dạy và hướng dẫn chúng em chơi chiến thuật cho nó tốt ạ.... cac anh oi, chung em deu mong muon choi br ko phai de khoẻ mà la de đi thi đấu.. vay ma cu tinh hinh cô đơn lẻ loi một bóng thế này... hu... em thấy rất là " trượt ngã ạ... ". Thế nên mong lắm có ai đó tâm huyết với lớp trẻ chúng em... cùng dành công sức để giúp đội nữ trương ta vươn lên từ tầm " ko có j " đến tầm vô địch các giải đấu " giao hữư "... va tuong lai sẽ là thắng ams.. ( măc du no hoi xa voi nhung van can phai co hi vọng phải ko ạ??? )... em cam ơn... mong cac anh góp ý thẳng thắn và ko câu bài.. đặc biệt là anh Thịnh và anh Đức bi.... *_* :">

H

HoangPhiHong

Guest
Tui thấy tuyển nữ tập nhìu mà ko hỉu quả.toàn phá động tác thui.nhất là Thơ béo va My.cố để ý động tác cơ bản của thầy Bảo đã.tập nâng cao sau.Động tác ném còn chưa xong thì đấu kiểu j

live-or-die

Active Member
nói anh ko câu bài mà tụi mày.....
thằng linh nói đúng đo em...tụi mày tạp nhìu nhưng toàn phá dộng tác thui.......bi h mà chúng mày đấu giao hữu đảm bảo thua đậm >>chán>>bỏ BR thôi....

lập kế hoạch :
1. Làm tờ rơi , tuyên truyền cho đội nữ , tuyển thành viên - ( việc này ) Giang đã làm rồi ... chỉ đợi đến lúc tập trung mới phát đc tờ rơi thôi

2. Ngay sâu khi tập trung thì cho các em 06-09 đăng kí luôn - việc này có thể My hoặc em phụ trách , nói chung đứa nào được ra sớm thì lập danh sách

3. Tạo một số buổi tập , có thể dùng hình thức chia thành các nhóm đấu 3-3 ( đấy là bọn em mới nghĩ hoặc có thể xem kĩ thuật cá nhân) .. ~~~> Qua đó nhờ một số bạn nam có thể giúp chọn ra những người xuất sắc nhất để lập thành 1 đội chính thức ...

Kế hoạch là thế ... mong mọi người có ý kiến và giúp đỡ

(Đừng có câu trong 2pic này nữa X( )

alexknight said:
Oài 1!! chị ơi !! con bạn em ở tuyển GV đấy , để em kêu nó vào cho !!!! azi đà fật 1!!
ok ... chắc là bạn em quen Giang ... có j rủ bạn em thứ 2 đến luôn nhá ... :D

( đừng câu nữa X( )

SkelballCVA

Member
Tibig_Binbokin said:
Sơn bạn em , kô phải anh Chu Công nah` min` đâu , sao mấy em lớp 10 thế nào , hahahhaha , chắc toàn phi đội lacoste hả , hahahah
cha'c ko fai ! vi lacoste lop 11 chiem mat roi !

H

HoangPhiHong

Guest
mấy bà ơi,kế hoạch của mấy bà chỉ làm đội nữ thêm tính chất fong trào thui.bâyh mấy bà nên tập nhìu vào.mà chỉ nên tập một vài bài tập cơ bản thui.ví dụ như ném rổ,lên rổ.tâp liên tiếp 1 bài như thía sẽ hình thành được động tác.rùi sau đó chiến thuật và đấu đá thía nào thì tùy

HoangPhiHong said:
mấy bà ơi,kế hoạch của mấy bà chỉ làm đội nữ thêm tính chất fong trào thui.bâyh mấy bà nên tập nhìu vào.mà chỉ nên tập một vài bài tập cơ bản thui.ví dụ như ném rổ,lên rổ.tâp liên tiếp 1 bài như thía sẽ hình thành được động tác.rùi sau đó chiến thuật và đấu đá thía nào thì tùy
đấy là kế hoạch tuyển thành viên :)

còn bản thân mỗi người phải tự tập cơ bản cho mình :) ... ko nên lười :)

HoangPhiHong said:
Dung' al` moi~ ca' nhan thi` nen lam` the' nhung alm` the' ano` de? gui? thong diep nay` dne' bon noa' de? bon no' thuc hien:-< bay gio`?

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000