Hãy đến với chúng tôi.... =))!

live-or-die

Active Member
kế hoạch cũng chỉ là kế hoạch...bon mày phải thực hiên nó thế nào cơ.........mà có thêm thành viên mới chúng mày vẫn phải tập để nâng cao trihf dộ minh lên....

SkelballCVA

Member
Trước hết là hoan hô tinh thần vì bóng rổ Chu Văn An của em My :) :)
Rồi anh có 1 số ý kiến như sau :
+ Bọn con trai mặc váy đã không làm gì được chỉ giỏi ba hoa bốc phét trên diễn đàn ( điển hình là thằng Sơn Chu Công ) không làm gì để vực lại fong trào Bro CVA thì bây giờ những gì em đang bắt đầu có ý định thực hiện là rất đáng quý

+ Nhưng trước hết đã quyết định làm cái này là sẽ tốn 1 số thứ của em đặc biệt là thời gian vì thế anh muốn các em phải xác định là đâm lao thì phải theo lao chứ đừng để lao tự phóng đi một mình giữa đường !

+ Anh cũng như 1 số người trên diễn đàn này ( 1 số ) đén với bóng rổ là niềm đam mê chứ không phải là vì chạy theo 1 cái gì gọi là thời thượng cả ( hầu hết những thằng ( con ) như thế không bao giờ khá được ) vì thế để phát triển được chúng ta cần 1 đội bóng với 1 tinh thần như thế đó là 1 tình yêu bóng rổ thật sự sau đó là 1 niềm tự hào được chơi trogn bộ đồng phục của đội CHU VĂN AN ( mặc dù chỉ là cái mác , chẳng có gì hơn :( )

+ Thật sự là anh cũng rất bất ngờ vì tinh thần rất cao của mấy em lớp 10 ( năm nay lên 11 ) tự có ý thức tập với nhau mặc dù trường mình ngày càng khó khăn ! Cộng thêm 1 số em mới vào trường thì mong là trường mình phong trào ngày càng lên cao hơn nữa

+ Về việc về trường thì anh xin lỗi ! thời gian tới chắc anh không ở Hà Nội nữa , nhưng anh hứa khi nào có thời gian thì anh sẽ sẵn sàng về dùng tài mọn của mình để hướng dẫn các em 1 cách nhiệt tình nhất :) :) !

Nhu*ng` kai' wan trong. la` tinh tha^n` moi. ngu*o*i` co' thik tham gia la^u dai` ko^ . Theo em du*o*c. bie^t' thi` da so^' con gai' cho*i bong' ro^? du*o*c. luc' da^u` thi` hang lam, nhu*ng ve^` sau thi` chan' + bo? da^n` . The^' thi` cho*i bang` nie^m` tin ah` ????? The^' thi` da^u' gioi? sao du*o*c. hahah

bọn chị phải mất 1 năm chờ để đc lập đội rồi ... vì thế chắc chắn rằng sẽ có những người thực sự ham mê , yêu thik bro .

live-or-die

Active Member
nếu các em muốn xây dựng 1 đội cva manh thi càn 1 số điều sau
-Cần nhưng thành viên tâm huyết đến với bóng rổ vì niêm đam mê chứ không phải để khoe mẽ.
-Có thành viên đong rùi nhugn bọn em cũng phải có 1 dội hinh đủ thực lực đề có thể giúp đỡ nhưng người mới.Ko thể đê nhũng bạn mới bít chơi mới vào lại thấy đội toàn những người ko bit chơi như mình như thế sẽ gây tâm lý chán nản rùi bỏ đôi.
-phải xác định lịch tập rõ ràng đội hình phải có kỉ luật ko thể hẹn 7h tạp đến 8h mới lò dò đi đến.
-Như lời anh đức nói khi bọn em quyết tâm xây dựng dội cva bon em se gạp rất nhìu khó khăn và tốn ko ít công sức.đầu tiên là tốn thời gian, cứ tinh chỉ 1 tuần 3 buổi tạp từ 7h-9h cũng đã mất rất nhiều thời gian và sức khỏe.Nhung nếu quyết tâm cố gắng thì chắc sẽ qua đcj thôi.cố lên
>>>>>>>>>lần sâu ko pót thế này nữa....vừa mỏi tay lại mệt....

ZLO2C said:
nếu các em muốn xây dựng 1 đội cva manh thi càn 1 số điều sau
-Cần nhưng thành viên tâm huyết đến với bóng rổ vì niêm đam mê chứ không phải để khoe mẽ.
-Có thành viên đong rùi nhugn bọn em cũng phải có 1 dội hinh đủ thực lực đề có thể giúp đỡ nhưng người mới.Ko thể đê nhũng bạn mới bít chơi mới vào lại thấy đội toàn những người ko bit chơi như mình như thế sẽ gây tâm lý chán nản rùi bỏ đôi.
-phải xác định lịch tập rõ ràng đội hình phải có kỉ luật ko thể hẹn 7h tạp đến 8h mới lò dò đi đến.
-Như lời anh đức nói khi bọn em quyết tâm xây dựng dội cva bon em se gạp rất nhìu khó khăn và tốn ko ít công sức.đầu tiên là tốn thời gian, cứ tinh chỉ 1 tuần 3 buổi tạp từ 7h-9h cũng đã mất rất nhiều thời gian và sức khỏe.Nhung nếu quyết tâm cố gắng thì chắc sẽ qua đcj thôi.cố lên
>>>>>>>>>lần sâu ko pót thế này nữa....vừa mỏi tay lại mệt....
HOAN HO^>:D<
Anh oi dung' la` moi viec truoc' mat con` nheiu` kho' khan that...nhung em nghi~ co' nh~ ban co' niem` dam me^ thuc su* nh~ nguo`i choi ko phai? de? chay theo trao` luu...vi` the' em hi vong cac' anh co' the? dat mot it' niem` tin vao` bon em...Nh~ dieu` bon anh noi' tren 4rum deu` dung'...no' cung~ la` loi` khuyen quy' gia' choa bon em...em cung~ hi vong cac' anh giup bon em nhiu` hon nhu the' thi` bon em se~ lam` udoc moi thu' hon de~ dang` , duoc ko a?

Tibig_Binbokin said:
Nhu*ng` kai' wan trong. la` tinh tha^n` moi. ngu*o*i` co' thik tham gia la^u dai` ko^ . Theo em du*o*c. bie^t' thi` da so^' con gai' cho*i bong' ro^? du*o*c. luc' da^u` thi` hang lam, nhu*ng ve^` sau thi` chan' + bo? da^n` . The^' thi` cho*i bang` nie^m` tin ah` ????? The^' thi` da^u' gioi? sao du*o*c. hahah
Da so' nhung ko phai? la` tat' ca? mai` choi br voi' tao tu` hoi` Quan Thanh' chac' ami` hieu? ro~ tao phai? ko, ban iu?:"> Du` gi` thi` min`h cung~ nen hi vong, nam nay se~ co' nhiu` nguoi` thuc su dam me...nh!~ nguo`i ma` chui? nhac' den 2 chu~ bong' ro? da~ thay' rao ruc...cam` qua? bong' tren tay ma` chi? muon' choi...hay ngan? ngo* theo doi~ mot tran dau' hay...phia? ko mai`?

Cha` hin`h nhu moi nguoi` deu` ko tin avo` bong ro? nu~ CVA thi` phai?:-S EM hoi? mot so' nguo`i va` ai cung~ noi' al` phai? co' gang' rat nhiu`:-< NHung do' la` su that vi` the' bon minh` phai? co' gang' hon nua~ nha';)

alexknight

Member
hức !!! hiện giờ điều kiện sức khoẻ em ko cho fép , nên ko thể tập bóng được !!! nhưng chơi bóng zổ là niềm đam mê của em !!! hức , năm ngoái toàn bỏ học đi chơi bóng thôi !!! mong các anh chị hiểu và thông cảm !!! nếu các anh chị có đi tập thì cứ zủ em đi nhé , em đi để học hỏi kinh nghiệm cũng như hiểu thêm lòng đam mê bóng zổ của mọi người !!!! okie ?????????

Lâu ko lên thấy Br đông vui ghê cơ.
Đầu tiên cám ơn bạn Linh góp ý tớ vụ ném rổ. Tớ đang ra sức luyện tập đây, tớ tập ném hăng say đến nỗi cái bảng rổ nhà tớ hôm qua đã rụng cái "độp" roài. Hôm nay gắn lại tập tiếp (trèo cao sợ quá ạ)
Về vụ mấy em lớp 10 mới vào năm nay mừng phát khóc là các em đều đã chơi bóng rổ rồi (Thật là may mắn) cho nên hoàn toàn yên tâm về các nhân tố mới. Chính vì các em mới vào chơi khá hay nên các chị lớn phải tập luyện nhiều hơn nữa nếu ko muốn mất suất trong tuyển về tay các em
Còn vụ đi đấu thì ko lo, tui mới phát hiện ông Hoan là bạn rất thân của ông bác tớ, nhờ tác động vài câu là năm sau cả nhà đc đi đấu roài.
Mọi người cố lên nha, tui bỏ ko đi Pháp là vì bóng rổ cả đấy, vì niềm ao ước đc thi đấu

H

HoangPhiHong

Guest
tuyển nữ cần chú ý về kỷ luật và ý thức nhé.đừng như 8p,lúc đầu ham lém rùi bâyh cả đội ngồi nhà chơi dt.nên lập 1 cái nôi quy cho đội để mọi ng cứ thế mà thực hiện,bâyh ai la đội trưởng thía.
Cố lên các bạn nữ :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000