gửi người yêu dấu

dkny

Tại sao lại ko suy nghĩ vì sao mà ng` khác đối xử với bạn như thế.Bao h bà mới lớn dc. hả Diệp Anh

dkny said:
Tại sao lại ko suy nghĩ vì sao mà ng` khác đối xử với bạn như thế.Bao h bà mới lớn dc. hả Diệp Anh
nhiều lúc cũng tự hỏi mình làm gì sai?Bỏ quên mất mình từ lúc nào ko biết.Thấy mệt mỏi quá,lúc nào cũng fải quan tâm xem cảm xúc của người khác nghĩ gì,còn chả ai quan tâm xem mình nghĩ thế nào....mệt mỏi thật sự....muốn bỏ cuộc...nhưng rõ ràng mình bỏ cuộc từ lâu rồi mà...

ờ tớ quên rồi....để quên 1 thằng đểu như thế thì có khó gì đâu...haha...lâu lắm rồi mình mới có cảm giác căm thù ai đấy...
Hôm trước hỏi con bạn:mày có biết người mà mày ghét nhất,căm thù nhất là ai ko?
Mọi người có biết người mà mọi người căm thù nhất,ghét nhất là ai ko?
Với DA thì đấy là kẻ thù của DA :D

Hôm qua gặp anh...em thích anh mặc áo sơmi kiểu...em đã từng nói nếu có dịp thì anh lại mặc như thế nhé...hôm qua anh mặc....nhìn anh vẫn thế...em thích lém...cảm ơn anh nhé...

Em nhớ, nhớ rất rõ gương mặt và nụ cười lần cuối cùng em gặp anh. Nụ cười hiền và rạng rỡ. Đáng lẽ ra em không nên quá ích kỉ, em đã không nhìn rõ anh 1 lần sau cuối, nhưng anh ơi...!!! Em có biết đâu rằng đó là lần cuối cùng em được nhìn thấy anh. Đâu đó, thoang thoảng bên tai em vẫn nghe lời anh nói: " Anh đi nhé ". - Lời chào từ biệt? Tại vì sao chứ? Có lẽ số phận đã an bài như thế anh nhỉ? Em muốn gào lên thật to, người yêu dấu ơi hãy bảo rằng anh sẽ không ra đi mãi mãi! Nhưng... muộn rồi...fải thế ko anh

Thôi Diệp ơi ! Biết Diệp yêu người ta nhiều nhưng chuyện không thành thì Diệp cũng nên nhìn thẳng vào sự thật đi !
Coi đây như một lần vấp ngã! Tự đứng dậy và tìm lấy niềm vui ở cuộc sống này! Đừng như thế này nữa, càng như thế này Diệp càng thấy đau khổ hơn thôi !
Chỉ cần lần này Diệp ngã và tự đứng dậy được thì Diệp sẽ nhìn mọi thứ với một con mắt khác, tươi đẹp hơn nhiều. Lúc đó có rất nhiều người để Diệp yêu thương !
Cứng rắn lên ! Cuộc sống còn rất nhiều thứ khó khăn đang chờ, tình yêu chỉ là một trong số đó thôi !
Chỉ cần Diệp biết yêu như vầy thì sẽ có nhiều người khác đến với Diệp, có thể sẽ tốt hơn người kia rất nhiều ! Tin ta đi !

chán mẹ thật ....5h đã dựng cổ mình dậy chả để làm cái gì cả ...bực cả mình ...
lại ol ..phát chán lên chả có đứa nào cả ...h này bọn nó chắc vẫn đang ngất trên giường ....
Đêm qua nằm mơ ...anh với người ấy ....giật mình tỉnh dậy....người ướt đẫm mồ hôi...mắt thì đầy nước mắt ..lạ thât ...ít khi mình mơ mà lại còn khóc mới hay ...

unni_x

Active Member
to Diệp Anh : tớ bi h cũng vào hoàn cảnh như DA rùi :) nhưng mà tớ nói thật buồn nhiều để làm gì thế? khóc nhìu để dành cho ai? Tớ thấy bên cạnh DA có nhìu bạn tốt mà, đi chơi với họ đi, cho vui vẻ :D Cố gắng mỗi sáng thức dậy thì quên người ta được 1 ít ;) Tớ bi h đang ở ngày thứ 2, tớ cũng chẳng là người mạnh mẽ gì nhưng tớ tự nhủ ko để một người đã đi qua cuộc sống của tớ tồn tại trong tim tớ quá lâu vì tớ cần chỗ trống cho bạn bè tớ, gia đình tớ và tình yêu mới, vui vẻ lên nhé :)

unni_x

Active Member
Lâu nay tớ luôn tự nhủ điều này : chia tay 1 người là mình có cơ hội để gặp người khác tốt hơn :) Đừng ủ rũ và làm khổ mình nữa, bước ra bên ngoài và cảm nhận cuộc sống vẫn không ngừng chuyển động. Biết đâu ở nơi nào đó người phù hợp thật sự với mình đang chờ đợi mình :)

chia tay rồi.... biết rõ là như thế.... người ta cũng đã có người yêu mới.... nuối tiếc làm gì, ko cần phải nuối tiếc những gì không thuộc về mình. đầu bảo thế nhưng sao lòng ko chịu nghe. chẳng biết phải làm thế nào cả. mọi lần.... đâu như thế... hết... đã hết thật rồi cơ mà. mình cũng đã tự nhủ, sẽ không quan tâm, không để ý, anh ý có người yêu rồi, anh ý ko phải là người dành cho mình... nhưng....
nghĩ vậy nhưng không thể làm được như thế.... khó quá... chả biết thời gian có thay đổi được gì không nữa.... ko dám tin... nhưng vẫn phải cố gắng... ko muốn quên nhưng sẽ cố quên... :(

Ưm...Hum wa giở lại cái mail của anh gửi cho em.Lâu lắm rùi em mới đọc lại.Một cảm giác là lạ...Em bật cười mặc dù trong lòng em rất buồn...
Đã qua rồi những ngày xưa ở bên anh...Những câu nói tưởng như thật xa vời.Em ko thể...ko thể nào tin được là em và anh đã xa nhau rồi...........Tại sao chứ ????Một câu hỏi mãi mãi ko có câu trả lời ?????
Ko nhớ-ko yêu-ko hờn giận.Xa lạ ??? Bây giờ anh và em cũng chỉ như 2 người xa lạ thôi.Chấp nhận!Ko có lí gì để em còn nhớ anh được nữa.Nhớ đến một người đã từng yêu em,một người đã từng rời bỏ em,một người đã từng lừa dối em...???????
Em vứt cái mail đã được print vào tủ và khóa chặt nó lại như bao lâu nay em đã từng khóa...Ko dám xé,ko dám vứt nó đi.Chỉ sợ mình lại luyến tiếc...
Đóng tủ lại.Hình như mắt em ươn ướt...Chắc ko phải đâu.Em đang cười cơ mà...

unni_x

Active Member
Un vứt và xóa gần hết những thứ gì liên quan tới mèo ngay trong hôm đầu tiên :D xóa bao nhiu ảnh trong di động đi được đến mấy Mb, thế là còn bộ nhớ để nạp mí cái mà hùi trước ko nạp được :)

tho ngoc

Member
Đọc những trang viết của Diệp Anh tớ thấy rất giống tớ 1 tháng trước đây . =(( .Đúng là lý chí ko sai bảo được tình cảm con người.

fruit NHO

Active Member
nói chung khi yêu thì tâm trạng ng ta giông nhau
nên khi thất bại cũng giống nhau
đơn giản là thế
thế nên ng ngoài cuộc nhìu khi hỉu nhìu hơn ...

unni_x

Active Member
^^ đã từng là người ngoài cuộc, bi h là người trong cuộc mới hiểu rõ được mọi cảm xúc nhưng là 1 người bạn của chính bản thân mình, đừng nên dằn vặt bản thân nữa, vui lên đi Diệp Anh à :D

tớ vẫn vui...vẫn cười nói tít mù ...nhưng cái cảm giác ko thể nào gỡ bỏ được tình cảm,kỉ niệm ...có mạnh mẽ đến mấy cũng ko quên được...chẳng lẽ anh lại quan trọng với em đến thế hay sao ???

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000