giới thiệu bạn Huy 10D3

Status
Không mở trả lời sau này.

bad boy

to mâyxanh: bác nói thế nào ấy chứ, em toàn đi với con giai à, mới cả em ngoan thế mờ, bác còn kêu ca gì nữa
to linhly: này cái con tham tiền hám lợi bán bạn cầu vinh kia, mỗi ngày có 10' mà mày cũng kêu ca là sao. tao nói cho mày biết nhé, đổi 1 tình bạn chân chính lấy có 10' điện thoại là quá rẻ đấy nhé ;)

bố Huy lắm chuyện quá.

mày không cần khoe khoang cái tên nhà quê của mày đâu. Người ta chưa có nguời yêu thì mới lập topic giới thiệu, nay có người yêu lại còn vẽ chuyện. Định bắt cá mấy tay đây.

Hôm qua bạn Thư đến hội trường và trình diện cả lớp rồi. Bạn này ko phải là xinh cực kì như thằng Huy khoe nhưng tính cũng được --> duyệt. Mà nó chấp nhận yêu Huy cũng đáng nể lắm rồi. Cái thằng Huy đến là láo. Nó cứ đứng nắm tay nắm chân người yêu mà chả chịu bán hàng gì cả.

unni_x

Active Member
ý, chị cũng nhìn thấy em ý đó, thằng Huy nó cứ khoe mãi :D trông cũng iu iu đấy chứ :>> , chỉ tội không giống miêu tả của thằng ku lắm thôi =))

subu_zaizai

Xin lỗi mọi người!!! Con bạn tui mới đăng kí nên chưa vào được. Nó vào thử 4rum trường mình thấy mục này là sáng mắt lên cứ đòi vào làm wen với bạn Huy. Tui cho nó vít nhờ. Có gì mọi người cứ tìm Thảo Hương A4 mà uýnh nhé!!! :9

subu_zaizai

đầu tiên em muốn chào mọi người và :cái con láo toét kia tui đâu có muốn làm wen với thằng Huy kia chứ??????????tui chỉ bảo nó là"Mày có phải là Huy béo lớp 9d bvd ko?nếu có thì cho tao hỏi thăm Hoàng Anh nhé"

subu_zaizai

Khiếp was nhỉ??? Bạn Huy là bad boy mà cũng có lover cơ à. Bạn nữ nào mà tốt dữ có lòng muốn cải hóa bad boy thành good boy cơ đấy. Chẳng bít có phải vô vọng không????
À tui cũng phải giới thiệu lun với mọi người "ông xã" của tui. Lê Nhật Anh LTV
Xinh cực!!! Có ai mún làm wen không???? :D

bad boy

mãi mới thấy có người vào đây viết, tưởng ai hóa ra lại là con Hương -> chán
này mày k phải nói xấu tao, tao béo thì sao nào ? mày ghen với hình mẫu của tao a?

fruit NHO

Active Member
thằng này làm gì có con mà..huy nhờ..chị đã thấy mày giới thiệu gì với chị đâu..
khổ thân!mà chị đã nói rồi đấy!ko nghe ráng chịu!

Nobunaga Oda

Huy là cái quái gì mà phải giới thiệu

Cứ tưởng anh nào chứ thằng "Huy Chim" thì ai cần biết, giới thiệu làm gì cho người ta khó chịu!!!!!!!!!!!!!!!!! =D> =D> =P~ =P~ =P~ =P~

imdabomb

Member
Em Huy có phải là cái em mà hồi đầu năm chấm cờ đỏ lớp chị ko nhỉ? Chị thấy mặt mày cũng tròn tròn giống thằng Huy Tò lớp chị. Đừng hỏi vì sao bọn chị gọi nó là Tò, mất dạy lắm. Nói mà xí hổ.

p3yeu

Member
chị giang hở,nhà chị này gần nhà mình,ngày trc còn chơi với nhau suốt,thế mờ bà ý đi mỸ 1 cái,về chẳng nhớ mình là ai,đau lòng wa,hĩc

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000