giới thiệu bạn Huy 10D3

Status
Không mở trả lời sau này.

bad boy

em lên forum cũng lâu lâu rồi mà cũng chưa giới thiệu gì với các bác nhỉ. vậy bây giờ em xin tự giới thiệu nhé :>>
full name : Nguyễn Quang Huy
nick name: ty :>>
hobby: hiphop, bóng rổ, game
and e-mail address: [email protected]
bạn gái :) : Hoàng anh Thư, học lớp Pháp, trường Ams

ý, anh dark nói thế oan em, ........ em tý tởn với nó hồi nào????
hôm trước em bắt gặp nó đi với bạn gái ở trường ams,...... cái thèng, em đã cố tình lờ đi cho nó tự do, thế mà nó lại còn gọi giật em lại, đúng là cái thèng, ngốc thế ko biết, heheh...........

nhgiang

Member
bad boy said:
em lên forum cũng lâu lâu rồi mà cũng chưa giới thiệu gì với các bác nhỉ. vậy bây giờ em xin tự giới thiệu nhé :>>
Này, vợ của bạn có phải la badboy's wife không? Nếu phải thì quả là tình tứ.

fruit NHO

Active Member
hình như em /:) cũng học A1!thằng em mình láo thật!giới thiệu mọi ng mà ko gửi cái link cho chị nó!
@thư:chào em dâu ngoan!em ơi đừng ghen em ạ!có ghen cũng vô ích ..vì thằng em chị nó lăng nhăng lắm!<hehe huy ơi chết roai` nhá!!! =)) >
mà thôi đùa thế thôi chứ chuyện 2 em tui có thể sánh với mối tình hồng anh-nghĩa<bố mẹ mình :>> > nổi tiếng nhât trường đấy!!em dâu nhỉ? :cool: =P~

live-or-die

Active Member
em bbw(badboy's wife) ui cẩn thận ko mất chồng về tay oanh toạc đấy.....
chú bb nói thích br sao ko bao re thấy chú ở trên sân nhẩy.....mà chú ngu lém......đang ra co bạn gái rùi vẫn phải nói là ko có đeer còn đi trêu gái chứ....lại còn lôi vợ minh vào đây nữa....ko sợ bị vớt mất à.......\
bà oanh thấy thèng hờng đi một cái là tí tơng với các em là sao hả....do that die...lam an the thi chet......
to milazo...
milano_kenzo ý, anh dark nói thế oan em, ........ em tý tởn với nó hồi nào????
hôm trước em bắt gặp nó đi với bạn gái ở trường ams,...... cái thèng, em đã cố tình lờ đi cho nó tự do, thế mà nó lại còn gọi giật em lại, đúng là cái thèng, ngốc thế ko biết, heheh...........
làm sau thế thì trêu cho nó chêt thì thôinha em ...

donotcry2501

bad boy said:
Nghe nói con gái lớp pháp Ams xinh phết nhưng chẳng có đứa nao` xinh tên abh thư cả.

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000