Giao lưu ở Huế!

vichia

Active Member
Chị Lan đã ra HN từ chiều thứ 3 vừa rồi và đã nhập trường vào sáng thứ 4. Nhưng có một chuyện không may là chiều nay chị đã bị lên cơn đau bụng và đã phải nhập viện E. Gọi điện cho chị Lan thì mẹ chị cầm máy, được biết chị đang ở trong phòng xét nghiệm, và có lẽ sẽ phải mổ ruột thừa ngay trong tối nay.

Có vẻ mẹ chị đang rất vội nên cuộc điện thoại ngắn gọn, không hỏi được gì thêm. Ai muốn liên lạc với chị Lan thì gọi theo số 0982860811.

Yenbull

Member
vichia said:
Chị Lan đã ra HN từ chiều thứ 3 vừa rồi và đã nhập trường vào sáng thứ 4. Nhưng có một chuyện không may là chiều nay chị đã bị lên cơn đau bụng và đã phải nhập viện E. Gọi điện cho chị Lan thì mẹ chị cầm máy, được biết chị đang ở trong phòng xét nghiệm, và có lẽ sẽ phải mổ ruột thừa ngay trong tối nay.

Có vẻ mẹ chị đang rất vội nên cuộc điện thoại ngắn gọn, không hỏi được gì thêm. Ai muốn liên lạc với chị Lan thì gọi theo số 0982860811.
Trời ơi khổ thân sáng thứ 4 gặp Lan trông rất mệt mỏi...không ngờ phải mổ ruột thừa...Mong là Lan sẽ mau chóng khỏi bệnh để đi học...5/9 đã phải đi rồi...Khổ

unni_x

Active Member
chị Lan cũng cung Sư tử như Un :9 un thì mổ dạ dày, chị thì mổ ruột thừa :-S mong cho cả 2 chị em mình đều qua khỏi được :(

hackerqh

Member
không lên mạng mới có hai ngày mà nhiều chuyện thế
cãi lão minh đó biến đâu lâu nay thế hử
ý, mấy tháng trước anh cũng mổ ruột thừa, phải nằm viện cả tuần, mệt lắm đó

unni_x

Active Member
tình hình là em yếu lắm rùi >< vừa truyền đạm xong, ăn nhìu để lấy lại sức khỏe đã mất ( có bao giờ đâu mà mất chứ :()

saodem13

Member
hackerqh said:
không lên mạng mới có hai ngày mà nhiều chuyện thế
cãi lão minh đó biến đâu lâu nay thế hử
ý, mấy tháng trước anh cũng mổ ruột thừa, phải nằm viện cả tuần, mệt lắm đó
BÁo cáo với chú mi tui ra quê 2 tuần chẳng dc liên lạc gì phải đành chịu chứ tui đâu dám trốm ở mô
@ Có ai liên lạc với vợ tui ( MAi Phương ) thì nhắn tui sẽ gọi ra gặp vọ với ! >sợ vợ trách lắm ( vì lâu nay ko liên lạc dc với vợ ) !!!
@! Bé Lan bị mổ ruột thừa à, Khổ thế > LAn ơi ! Cố Lên !!! :9 :9 :9 ! Coi chừng nhìu anh lo sốt vó vì LAn đó > E'hewhehehheheheh

hackerqh

Member
@saodem : ngon quá ha, thua họ 1 tuổi mà dám xưng bằng anh,gọi họ bằng em, lại cả bé nữa chứ, chú mi coi chừng đó.
@un : ơ, em cũng mổ nữa hả Un, nghiêm trọng thế ah , mấy bữa nay anh cứ tưởng em đùa, sorry nha

saodem13

Member
con trai vó thế ấy mà,
báo cáo các bạn tui đang ở pleiku này > ở đây rét khiếp, nhưng cũng đẹp lắm
@ Trang S : scan mấy ảnh anh chụp với em lên anh coi với > Lâu lâu mới chụp ảnh với con gái 1 lần > sướng lắm E'hehehehhehehehe !!! ($_$) > ^_^

hackerqh

Member
hèn chi cứ mỗi lần thấy con gái ở đâu là mắt cứ híp lại, đi đâu đụng đó,
mất mặt quá đi, chú mày có gọi thêm 100 lần nữa em S chưa chắc đã nghe đâu

Sao dạo này mọi người có vẻ ốm yếu thế nhỉ? Khac hẳn với em, dạo này tự nhiên ăn khỏe ra bao nhiêu. Hồi trước mỗi bữa chỉ ăn có 1/2 --> 1 bát cơm là cùng (toàn bị mẹ kêu), nhưng dạo này mỗi bữa ăn đến 2 bát có khi còn 3 bát. Hôm qua đến nhà cô ăn cơm, một mình ngồi ă hết 1 tô bún, 2 đĩa cánh gà rán, 1 đĩa khoai tây to đùng---> no ko đứng lên nổi. Ko biết có tăng cân ko nhỉ? Sợ béo lắm :-(

Trường chị Lan ở ngay gần nhà tớ, hôm nào sang chơi với chị Lan mới được.

fruit NHO

Active Member
con sờ hôm nọ cũng thế
sau 1 ngày đi thi Kv ko ăn uống gì
nó .......còn hơn em cơ .......
oạch
dạo này ốm yếu
mệt mỏi
lo cho un
nhưng hôm qua nhìn thấy un rùi
bớt lo
cố lên un nhá!

saodem13

Member
Ai cũng nhanh lớn thế, tui giảm cân thậm tệ, 18 tuổi đầu mà chỉ có 42 kí > Bộ dạng như chú bé 15 >khổ thế mà chưa than ai đây này > e'hehehehehehhehehhe
@ Un ốm lắm sao , thế làm anh lo lắm đó > cố lên chờ ngày anh thực hiện lời hứa với em !!!!!

unni_x

Active Member
un yếu từ bé mà, bi giờ càng ngày càng kiệt quệ :( Hum wa gặp họ hàng mà mọi người phát hoảng lên vì cái cơ thể gày yếu của mình, gặp bạn bè cũng hoảng lên, đến gia đình thì hoảng đến nỗi than vãn suốt ngày rùi làm mọi cách cho tăng cân :9

tho ngoc

Member
Anh Minh ui MAi Phuong nhờ em nhắn với anh là dạo này mẹ nó cấm vận điện thoại nên ko liên lạc với anh được :(
NÓi chung dạo này ai cũng bệnh tật làm sao ý .Sắp vào năm học rùi khổ thế đấy :-S

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000